Chanzo cha Beef la Dr. Kigwangalla na Tabibu Mwaka hadharani

Chanzo cha Beef la Dr. Kigwangalla na Tabibu Mwaka hadharani

Status
Not open for further replies.
Ushaambiwa kwamba Kigwa ana Chuki Binafsi na Mwaka,Simtetei Mwaka hata kidogo afungiwe tu kwa kukiuka taratibu za kiserikali,ila Kigwa kwanini anakomaa na Year tu? Mbona Taasisi 6 zimefungiwa including Mwaka na wanafanya bizness chini kwa chini lkn Kigwa kamkomalia mwaka tu na ndio maana gazeti likaingia chimbo na kupata undani wa issue kwamba ni personal issue tu.
Kwa hiyo wewe ulitaka waliofungiwa waendelee na biashara chini kwa chini?
Weka wazi hicho unachoita sababu binafsi ama sivyo uzi wako ni sawa na majungu.
 
Kilichobaki mwaka ajitangaze yeye ni mganga wa kienyeji..aendelee na kazi zake..kwani waganga wa kienyeji nao waziri kingwangala anawasimamia?
 
Inawezekana kweli mkuu maana nilijiuliza sana kwanini doctor mwaka tu na sio wengine? Na kwanini tokea mwanzo kamsakama yeye tu? Ingekua ni zoezi endelevu mbona hao matabibu ni wengi kawanyamazia na mh. Waziri wake yeye yuko kimya? Kwanini naibu ndio awe na nguvu hivyo kwa mwaka tu?!!!
 
Kwa mujibu wa gazeti gani?Mtoa mada unazingua.
Chanzo cha beef kiko wapi? [emoji20][emoji20]
 
mda wa kuishi Kiujanjaunjanja umekwisha kila mtu afanye kazi aliyo na taaluma nayo habar ya kusema wanapersonal issue harafu unashindwa kuiweka hapa ni kama udaku tu. Nilicho kiona hata wewe hujui chochote kuhusu mwaka na Kigwa bali umekuja kupima upepo.
 
Tatizo la elimu Tanzania ni kubwa sana, sidhani kama Prof Ndalichako atalimaliza. Hebu angalia huyu mleta uzi alivyoleta habari juu juu bila hata kuzingatia zile 5Ws.
Hebu jibu maswali yangu usaidie watu kuelewa; Kingwangwala na Tapeli mwaka wamesoma pamoja shule gani? Walianza mwaka gani wakamaliza mwaka gani? Je uhusiano wao shuleni ulikuwaje? Kwa nini unafikiri chanzo ni bifu na sio kwa Tapeli mwaka kukiuka misingi ya utabibu?
 
Habari wana JF,

Kwa mujibu wa gazeti hawa jamaa walisoma wote shule moja kidato cha sita na wakawa na ukaribu sana hadi wa familia.

Chanzo kinasema hawa jamaa wakaja kutofautiana kwa personal issue hivyo ukaribu ukafa kabisa.

My Take: Kitendo cha Kigwangalla kumkomalia Mwaka wazi wazi na kuwaacha kina Sigwa et al ni wazi kinaonyesha kwamba wana Beef waziwazi,Siungi mkono Tabibu mwaka anavyoendesha kijanjajanja Taasisi yake na pia siungi mkono Dr Hamis kuweka personal issue kwenye mambo ya Taifa.
We JUMA kasoma A level ya wapi wewe,hebu tafuta historia yake vzr kwanza kabla ya kujaleta mihemko hapa.
 
''...There are only two mistakes one can make along the road to truth; not going all the way and not starting...''
 
We JUMA kasoma A level ya wapi wewe,hebu tafuta historia yake vzr kwanza kabla ya kujaleta mihemko hapa.
Hahaha...watu wa ajabu kweli hawa, hakuna serikali yeyote ingemwacha salama Mwaka kwa ile kejeri alokuwa akiionesha kwenye yale matangazo yake Ch 10 kila baada ya sekunde kadhaa wiki jana, jamaa mpuuzi sana.
 
Huo ndio ukweli wengine tuliyajua zamani, Kigwangala ana wivu na chuki kwa Mwaka kutokana na maisha mazuri aliyonayo Mwaka, basiiii, hakuna jingine, wivu mbaya hivi kwa mtoto wa kiume ni sawa na laana kwake.,
 
Watu wangekuwa hawaponi ningesema tapeli..ila kwa kuwa watu walikuwa wanapona mi sion utapel wake naona wivu wa kike
 
na pia waziri aangalie na chanzo cha tatizo bila kuangalia tatizo lenyewe tu, mi naamini hata Mwaka akikaa kimya wananchi watamtafuta alipo, sijui wakati akienda pale uwa anakumbuka kuongea na wagonjwa anaowakuta pale au yeye ni kutafuta Mwaka tu basi, kumfungia Mwaka bila ya kujiuliza watu wana shida na utawasaidiaje hakusaidii, watu wana matatizo ndo maana wanaenda pale, chukulia mf wa kikombe cha babu, mpaka viongozi wa serikali walimiminika kule lkn waliacha kwenda baada ya kugundua kuwa fake
 
Kama wana personal issue kwa nini wasimalize mbaka kuaibishana hivi ? Ebu na ajitokeze mtu na awaunganishe hawa kama anajua undani wa tatizo lao.
 
Watu wangekuwa hawaponi ningesema tapeli..ila kwa kuwa watu walikuwa wanapona mi sion utapel wake naona wivu wa kike

Dokta year ni taperi tu, mi mke Wangu ametumia sana dawa zake bila mafanikio, kaenda hospital ndio kidogo ndio kuna ahueni,,kwa gharama sasa ni balaa huyo dokta Year
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom