Chanzo cha Beef la Dr. Kigwangalla na Tabibu Mwaka hadharani

Chanzo cha Beef la Dr. Kigwangalla na Tabibu Mwaka hadharani

Status
Not open for further replies.
Dr Mwaka anajifanya sungura eti kabadili FOREPLAN CLINIC kuwa FOREPLAN T LTD wakat huduma zilezile za clinic
 
Habari wana JF,

Kwa mujibu wa gazeti hawa jamaa walisoma wote shule moja kidato cha sita na wakawa na ukaribu sana hadi wa familia.

Chanzo kinasema hawa jamaa wakaja kutofautiana kwa personal issue hivyo ukaribu ukafa kabisa.

My Take: Kitendo cha Kigwangalla kumkomalia Mwaka wazi wazi na kuwaacha kina Sigwa et al ni wazi kinaonyesha kwamba wana Beef waziwazi,Siungi mkono Tabibu mwaka anavyoendesha kijanjajanja Taasisi yake na pia siungi mkono Dr Hamis kuweka personal issue kwenye mambo ya Taifa.

Sijui ndio mambo ya viwanda vya kuzalisha uongo alivyolalamikia Raisi Mstaafu Dr. Kikwete? Sijui
 
Yule jamaa ni taperi,mi nashangaa wanaomkatisha Tamaa MH.KIGWANGALA kupambana na mataperi,,,,,,kibaya zaidi wake zetu hata uwaambie vp hawakuelewi kuhusu huyo dokta year,,mpaka wakimaliza miezi bila mafanikio ndio akili inawakaa sawa nakukubari mwende hospital

Tatizo lako unamsingizia dkt year,watu wanatibiwa na dkt manyanyau na prof maji marefu na wanapona sembuse dkt year
 
Dawa ya yote haya ni kuboresha huduma za hospital na kuwajenga wananchi tangu utotoni kwamba tiba ya hospitali ndo sahihi na serikali ituaminishe hivyo kwa kila anaenda hospital anapona na Si vipimo havionyeshi ugonjwa wakati wanaoenda India vipimo vinaonyesha, hapa ndo chanzo cha tiba mbadala hata kwa magonjwa ambayo kama hospital zetu zingekuwa vizuri ilikuwa ni kiasi cha ushauri wa lishe na vidonge.
 
Dah...hata kama waligombea dem huko shule hiyo siyo sababu ya kufanya waziri ashindwe kutekeleza wajibu wake tuliyomtuma...[emoji4] [emoji4]
 
Acha kutoka povu wewe ....Imeelezwa dr mwaka anatumia vifaa tiba vya hospitalini tofauti na vya tiba mbadala
 
hahaahhaah ziko powa unesikia kuna mtu kaleta mada kuwa Israel wamegundua kifaa cha kutambua magaidi?

sasa utata utakuja kwa wale wanausalama ambao wapo kwenye idara ya assassination hawawezi kutambuliwa kama magaidi?
yaaaaah nilisikia kaka, mbona jukwaa letu lile kimya sana siku hizi naona umetutenga sana aisee, nakuonaga sana jukwaa la mapenzi na mahusiano tu muda mwingi kaka
 
yaaaaah nilisikia kaka, mbona jukwaa letu lile kimya sana siku hizi naona umetutenga sana aisee, nakuonaga sana jukwaa la mapenzi na mahusiano tu muda mwingi kaka
huko uliko taja siko kabisa nadandia tu mada za kisiasa kwakua kule kwingineko mmepakimbia au mlikuwa na majukumu ya kufanya huko duniani?
 
Mbona kiga...ameshakana kupitia twitter,kua
Hakusoma na wala hamjui,siku ya kwanza anamuona ni alivotembelea kituo chake kwa
Kushtukiza.
 
Mbona kiga...ameshakana kupitia twitter,kua
Hakusoma na wala hamjui,siku ya kwanza anamuona ni alivotembelea kituo chake kwa
Kushtukiza.
hata kwenye TV hakuna akimwona
 
Lakini hata doctor kwa kiswahili anaitwa mganga pia, Mfano mganga mkuu wa halmashauri ya ilala, mganga mfawidhi wa kituo cha afya sinza nk
Huyo jamaa ni muuguzi bure kabisa ata tafsiri ya doctor kwa kiswahili ni mganga hajui
 
huko uliko taja siko kabisa nadandia tu mada za kisiasa kwakua kule kwingineko mmepakimbia au mlikuwa na majukumu ya kufanya huko duniani?
ndio kaka kwa upande wangu majukumu yamekuwa mengi sana kwa miezi ya hivi karibuni, ila kwa vijana wengine naona topic kama zile huwa hazina mvuto kwao ukilinganisha na mambo kama mpira, mapenzi na muziki.
 
Habari wana JF,

Kwa mujibu wa gazeti hawa jamaa walisoma wote shule moja kidato cha sita na wakawa na ukaribu sana hadi wa familia.

Chanzo kinasema hawa jamaa wakaja kutofautiana kwa personal issue hivyo ukaribu ukafa kabisa.

My Take: Kitendo cha Kigwangalla kumkomalia Mwaka wazi wazi na kuwaacha kina Sigwa et al ni wazi kinaonyesha kwamba wana Beef waziwazi,Siungi mkono Tabibu mwaka anavyoendesha kijanjajanja Taasisi yake na pia siungi mkono Dr Hamis kuweka personal issue kwenye mambo ya Taifa.
uzi umekaa kiumbea umbea tena mtu mzima unakopi gazeti la UDAKU na kutuletea tujadili ujinga
 
Waangalie maslahi kwa Taifa, Dr Mwaka kama kakosea atubu ili mambo yasonge mbele. Utalam na siasa abadani haziendani!!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom