Channel ten inasoma magazeti elekezi tu!


uranium

uranium

Member
Joined
Jun 18, 2013
Messages
74
Likes
21
Points
15
uranium

uranium

Member
Joined Jun 18, 2013
74 21 15
Nimeshangazwa na kitendo cha TV hiyo asubuhi ya leo iliyopo katikati ya jiji kusoma magazeti 3 tu, Habari Leo, Uhuru na Daily News.

Hivi inawezekana kwa location walipo pale mtaa wa Jamuhuri/ Zaramo kuyakosa magazeti mengine au ndio wameshashikwa pabaya?!
 
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
9,004
Likes
10,437
Points
280
Odhiambo cairo

Odhiambo cairo

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
9,004 10,437 280
Nakumbuka tu. Enzi za Amin, D. Moi, Mobutu, Dada 75% ya taarifa ya habari ilikuwa ni wao .

Hapa kwetu napo sasa hata ibada msikitini live!!
 
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
1,859
Likes
1,640
Points
280
Automata

Automata

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
1,859 1,640 280
Nimeshangazwa na kitendo cha TV hiyo asubuhi ya leo iliyopo katikati ya jiji kusoma magazeti 3 tu, Habari Leo, Uhuru na Daily News.

Hivi inawezekana kwa location walipo pale mtaa wa Jamuhuri/ Zaramo kuyakosa magazeti mengine au ndio wameshashikwa pabaya?!
Wamefanya la maana
 

Forum statistics

Threads 1,237,184
Members 475,465
Posts 29,280,589