Channel mpya ya TV1 inajiachia, raha tupu

Channel mpya ya TV1 inajiachia, raha tupu

Ndugu kimaslahi otherwise unajidanganya.

Nakubali Mkuu; Hapa patawepo na mkataba wa kimatafa na Mchina atalipwa Euro/ $ na si madafu. Suala la kuminya, kuweka chengachenga na kukaba koo vipaza sauti litabakia kwa channel za Wa-TZD.
 
nimetafuta siioni mwenye link ya internet tafadhali kuja pande hii
 
Iko vizuri sana ch 103 starccccm...sema tatizo muda sasa
 
Chanel ipo Startime 103, Ni bureee, umelipa hujalipa lazima uone. Soon itakuwa kwa ving'amuzi vingine. Ipo hapa hapa Dar es Salaam, na inaendeshwa na Watanzania. hao wa-Swidish ni wamiliki pamoja na Local share holders wa hapa Tanzania. So vyote mnavyoviona ni Kazi ya mikono ya Watanzania wakisaidiwa na Mitambo ya kisasa kabisa. Enjoy!
 
Chanel ipo Startime 103, Ni bureee, umelipa hujalipa lazima uone. Soon itakuwa kwa ving'amuzi vingine. Ipo hapa hapa Dar es Salaam, na inaendeshwa na Watanzania. hao wa-Swidish ni wamiliki pamoja na Local share holders wa hapa Tanzania. So vyote mnavyoviona ni Kazi ya mikono ya Watanzania wakisaidiwa na Mitambo ya kisasa kabisa. Enjoy!

Je watu wanaotumia madishi wanaweza kuipata hiyo channel? Tueleze inapatikana kwenye frequency na symbol rate namba ngapi?
 
Chanel ipo Startime 103, Ni bureee, umelipa hujalipa lazima uone. Soon itakuwa kwa ving'amuzi vingine. Ipo hapa hapa Dar es Salaam, na inaendeshwa na Watanzania. hao wa-Swidish ni wamiliki pamoja na Local share holders wa hapa Tanzania. So vyote mnavyoviona ni Kazi ya mikono ya Watanzania wakisaidiwa na Mitambo ya kisasa kabisa. Enjoy!

Tunaisubiria kupitia Azam Tv, hao wachina wengine tulishawasahau!
 
Je watu wanaotumia madishi wanaweza kuipata hiyo channel? Tueleze inapatikana kwenye frequency na symbol rate namba ngapi?
No Kwa sasa Haipo kwa SAT. Ila Startimes wanairusha kwa SAT ili ifike kwenye relay stations zao za mikoani, Search Google "Lyngsat Startimes Tanzania" utaona satellite ya Startimes na Channels walizo nazo Kama channel zitakuwa FTA basi mzee uta enjoy.
 
Kutokana na kipato changu kuwa kidogo nilikuwa najinunulia kile kifurushi cha elfu tisa kwa mwezi lakini kuanzia waweke hiyo chanel mpya sikumbuki mara ya mwisho nilinunua lini.
 

Nimeitazama TV hii mpya (Viasat 1), nimeikubali !

Ni mafunzo ya uwazi kwa vijana/wadada na kiburudisho cha ukweli kwa wenye msongo wa mawazo (stress) na wapendao mambo ya kujiachia.

Kampuni inayoirusha iko Stockholm nchini Sweden. Tayari inatazamwa na watanzania Millioni 16. Ni Mageuzi makubwa ya TV nchini.

Ina burudani nyingi na habari. Inaelemea mambo ya jinsia hususani rika la kati la wamama.

Ni mwisho wa barabara kwa Wizara ya Utamaduni/ TCRA kwani haitaweza kuidhibiti.


Source: MTG to launch the Group´s first free-TV channel in Tanzania - Media - MTG


watu mill 16 ni wachache sana
 
Mkurugenzi mtendaji wa TV1 Tanzania.
MMG28650.jpg

tv1-post.png
 
Nina wasiwasi wewe ni mmliki au mmoja wa watendaji umeamua kujipa shavu!
 
Mbona unaongea haraka haraka? una kibarua cha kulinda kura KALENGA ama? weka pozi basi ueleweke!
 
watu mill 16 ni wachache sana
Million 16 kwa Muda wa mwezi mmoja si haba Ndugu yangu, lets say wangekuwa wanalipia shilingi moja katika hao 16M jamaa wangekuwa wapi? na hiyo ni kwa mwezi tu. It's good start. Maana yake nini kila mwezi wanatukuwa wanaongeza zaidi ya watu Million 4.
 
Nina wasiwasi wewe ni mmliki au mmoja wa watendaji umeamua kujipa shavu!

Kuna ubaya gani kama yeye ni mmoja wa wamiliki akijipa shavu hapa! Sio ndio moja ya kazi ya social media??? Ina maana mfano wewe leo ufungue mgahawa mjini hapa, hautakuja hapa kutujuza tukuunge mkono???
 
Kuna ubaya gani kama yeye ni mmoja wa wamiliki akijipa shavu hapa! Sio ndio moja ya kazi ya social media??? Ina maana mfano wewe leo ufungue mgahawa mjini hapa, hautakuja hapa kutujuza tukuunge mkono???

Sio mbaya ila alitakiwa kuweka wazi mkuu
 
I wish I could understand more. hapa nabaki natengeneza taswira tu coz hiyo star times hatuna tunatumia zile DSTV za kuweka line za simu.
 
Back
Top Bottom