Channel mpya ya TV1 inajiachia, raha tupu

Channel mpya ya TV1 inajiachia, raha tupu

Ina mafunzo ya uwazi kwa vijana/wadada na kiburudisho cha ukweli kwa wenye msongo wa mawazo (stress) na wapendao mambo ya kujiachia.

Kampuni inayoirusha iko Stockholm nchini Sweden. Inatazamwa na watanzania Millioni 16.

Ina burudani nyingi na habari. Inaelemea mambo ya jinsia hususani rika la kati la wamama.
Ni mwisho wa barabara kwa Wizara ya Utamaduni/TCRA kwani hawataweza kuidhibiti.
USISEME hawawezi kuidhibiti, TCRA ni serikali, startime ni ya wachina ambao hawawezi kuisaliti serikali ya tz hata siku moja, ni suala la kupiga simu tu kwa wachina wa startime na kitu kinapigwa off. kama kuna mambo mazuri yaonyeshe ila kama yapo mabaya, usijekujidanganya. hapo ndipo utaona tz na wachina ni dugu moja.
 
mada na maelezo hayaeleweki kabisa. hizi bangi za kuvutia chooni ni mbaya sana

Wengine BWana! Wasipoelewa thread HOJA hapa JF hukimbilia MATUSI NA MANENO YA VIROBA, BANGI, NA DIV5. FUNGUKA MKUU AND THINK POSITIVELY
 
Tujui baadhi inatangaza nini,taarifa ya habari,kipimajoto,bongoflava au bongo movie.
 
Sasa uwaeleweshe umemaanisha nini, mie mwenyewe sijakuelewa
Wengine BWana!
Wasipoelewa thread HOJA hapa JF hukimbilia MATUSI NA MANENO YA VIROBA,
BANGI, NA DIV5. FUNGUKA MKUU AND THINK POSITIVELY
 
Blogs nayo ni chanel mmmh ile rahatupu du apana kuona ni nzuri sana cjui kwaajili yakiswaili kile cha shimoni? Ndo inafanya inakua safi sana
 
Sasa uwaeleweshe umemaanisha nini, mie mwenyewe sijakuelewa

Issue hapa ni mageuzi mapya katka TV. Huoni wana JF wameifagilia ni nzuri?
Tumechoka na TV zenu za ... matangazo/ taarabu/ mahubiri/ kuuza sura za mabosi/ CCM/ kipima joto kisicho cha kisayansi/ cinema za Kichina/wakalimani . Hazina tija asubuhi mpaka usiku. Miaka nenda hakuna mabadiliko. Ona hii ya International!
 
Mimi hapa mmeniacha kidogo, sijaelewa mnazungumzia TV1 ya startimes au Blog ya rahatupu.
 
Haina lolote. Acha upigadebe wa siasa za uchadema na uccm. Jaribu kukaa na kutafakari kipi hapo cha kuwaelimisha tofauti natv zingine?
 
Ipo startimes channel 103. Inaitwa Viasat 1 au Tv1. Jiachie. Ipo free.

situmii king'amuzi maana TV yangu ni digital naiona iko listed kwa hilo jina la Viasat 1 ila naona haionyeshi may be leo itabidi nikifika home nifanye kusearch tena nione
 
Issue hapa ni mageuzi mapya katka TV. Huoni wana JF wameifagilia ni nzuri?
Tumechoka na TV zenu za ... matangazo/ taarabu/ mahubiri/ kuuza sura za mabosi/ CCM/ kipima joto kisicho cha kisayansi/ cinema za Kichina/wakalimani . Hazina tija asubuhi mpaka usiku. Miaka nenda hakuna mabadiliko. Ona hii ya International!
kweli kabisa mkuu
 
USISEME hawawezi kuidhibiti, TCRA ni serikali, startime ni ya wachina ambao hawawezi kuisaliti serikali ya tz hata siku moja, ni suala la kupiga simu tu kwa wachina wa startime na kitu kinapigwa off. kama kuna mambo mazuri yaonyeshe ila kama yapo mabaya, usijekujidanganya. hapo ndipo utaona tz na wachina ni dugu moja.
Ndugu kimaslahi otherwise unajidanganya.
 
Back
Top Bottom