CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

CHADEMA yatikisa Mwanza, Furahisha pamekucha

Eleweni nyie ni weusi na sio wazungu na mnakabila ya kutosha.Ona Nigeria sera za majimbo zinavyowatesa na ndo nyie mnakokimbilia

Huwezi kupima kina cha maji kwa miguu,majimbo ya Nigeria yamegawanyika kwa misingi ya udini kinyume kabisa na changanyikeni yetu ambayo leo CCM wanataka kutugawa kidini na kikabila.Ndiyo maana wamekuwa wepesi kupokea magarasa ambayo ni waumini wa udini na ukabila huku wakiwatumia kuwahada Watanzani kuwa CDM ni wa dini.

Na kama kweli CDM ni wadini na wakabila basi serikali ya CCM kupitia vyombo vyake vitakuwa vimedhihirisha wazi kuwa kuwa ni dhaifu kwa kushindwa kukifuta CDM katika daftari la msajili, lakini kwa hali ilivyo CCM wakiendelea na sera yao ya kuwaita watu wa dini watakuwa ni zaidi ya vuvuzela kwani hawajui nini kazi yao kama chama cha siasa
 
Nilikua mwanza airport mchana saa saba wakati anapokewa pale, niliona kila mtu alikua na uso wa furaha hata polisi waliokuja kum escot, wakawa wanaulizana hivi magu nani alishinda serikali za mtaa, nikaskia mmoja akijibu mawazo noma
 
Nimebahatika kuwa Mwanza. Mkutano wa Ufunguzi wa Kanda ya ziwa unikuta Mwanza, Hivyo nimeweza bu observe mambo kadhaa. Nitataja machache:

1. Wananchi wameyakubali mageuzi. Tangu asubuhi nilikiwa nikishuhudia makundi ya watu wakitembea kwa mguu toka sehemu mbali mbali kwenda sehemu ya mkutano. Wako willing kwenda bila kuvutwa na mbwembwe za akina Diamond na Dokii.

2. Wananchi ni wastaarabu. Mkutanoni hawakupangwa na Polisi maana Polisi walisimama mbali na kuwaacha wananchi wafanye mambo yao. Kwa ule utulivu uliokuwepo hata mtoto mdogo angeweza kuhudhuria na asikanyagwe na wananchi.

3. Wananchi ni wasikivu. Walikaa kwa utulivu kusikia kile wanachoambiwa. Hapakuwa na kelele zisizokuwa na msingi.

4. Wananchi wanao uvumilivu wa kisiasa. Hawana uadui wa kijinga. Mida ya saa tisa watati mkutano unakatibia kuanza, Meya Matata alikatiza na ndani ya gari lake aina ya NIssan na Bendera ya Meya inapepea. Pamoja na tofauti zazilizopo baina ya CDM na matata bado hata hawakumzomea. Alipita Kimya na kuondoka zake. Hapo nilivuta taswira ya picha ta Rage na wenzie wakati wa mkutano wa CCM pale Dodoma. Nikaona kuna tofauti sana kati ya chama tawala na upinzani katika uvumilivu wa kisiasa

5. Wananchi wamekuwa wazalendo kwa chana chao. Nilishuhudia walivonunua vitu vyenye alama za Chadema tena vinazwa na wananchi tu wajasiliamali na si chama.

6. Mwisho wananchi wamechoka kusubiri. Mh. Mbowe alipomtaka waziri Kawambwa ajiuzuru baada ya mwezi mmoja kutokana na matokeo mabaya ya kidato cha nne, wananchi waligoma na kutaka ajiuzuru sasa. Mpaka Mh. mbowe aliwasihi wampe wiki mbili. Hii inaonyesha kwamba wananchi wamepigika vya kutosha hawataki tena longo longo. Hawana tena muda wa kuangalia mafanikio ya serikali yanayoonyeshwa kwa kulipia airtime za TV wakati wanaowaona watoto wao wamefeli kwa asilimia 93 (ukichanganya DV 4 na Zero)
 
I see the very high speed towards real change. Bob Marley sang it absolutely clearly. We must emancipate ourselves from mental slavery! ! The power of the people empowers movement for change. Great CHADEMAians.
 
Umeonekana ushahidi mwingine kwamba kama Polisi hawavurugi amani basi kunakuwa na amani. Naamini katika mkutano wa makamanda wa polisi wa siku za karibuni walikubali huo ukweli kwamba mbinu yao ya kuvuruga amani na hata kutupia wananchi vitu vyenye ncha kali haitafanikiwa; ni heri kuwaacha watu wafanye mikutano kwa amani.

Katika kipindi hiki cha butwaa la matokeo mabaya ya mitihani, nawaasa CCM waache kushughulikia elimu ya Mnyika, na badala yake washughulikie elimu ya kidato cha nne.
 
Nadhani maeneo ya miji na jiji chadema mnaeleweka sana bila shida.Huu niwakati asa kuelekeza nguvu maeneo yalosahaulika. Hapa nmaanisha kata za vijijini ambako watu wakielimishwa kwa vuguvugu hili la mabadiliko watakuwa na mwamuko mkubwa.

Vijijini ndiko wapiga kura wengi waliko na ambao huwa hawaachi kupiga kura tofauti na mijini. Kama ilivyokuwa kule furahisha, hiyo ingekuwa vijijini wa mjini wangepata tarifa kwa vyombo vya habari maana telnilojia inaruhusu.

CDM aminini mambo makubwa yanayofanyika mjini vijijini habari ni za kusuasua tena sana!! Tuikomboe nchi kwa kuwahamasisha watu hasa vijijini. Huku vijijini watu bado waoga. Hawawezi jitokeza hadharani kujionesha uchadema. Hii inaitaji elimu kubwa ya uraia na haki kupitia m4c. CDM iweke kambi vijijini huko ndiko ligi ngumu na wachezaji wachache.
 
Kilichobaki hapo naona ni moyo tu wa uthubutu!!! Peoplezzzzz!!!!!!!!!!!!
 
Angalieni daktari feck asijejinyonga maana wananchi wamejipanga ni nani watamwajiri 2015. Huu ni mwanzo tu tutaona mengi.
 
Asanteni wana mwanza na kanda yua ziwa kwa kutupa heshima hii kubwa. Picha zinasema mengi.
 
Ubarikiwe sana Kamanda Tumaini Makene, hii ni habari njema sana kwa watanzania.......... hii hamasa ya watu ni ya ajabu sana watu ni wengi............ huu mtindo wa kuzindua kanda kwa maslahi ya wananchi ni ubunifu wa hali ya juu sana.
Ni ukweli usiopingika kuwa viongozi wa chadema wanatumia ubongo wao kufikiri kwa nia njema na Tanzania

Mkuu Mungi nakunga mkono kila siku Mungu awalinde viongozi wetu ili wawe na afya njema katika harakati za ukombozi wawa Tanzania hawa ndiyo viongozi wetu wenye uchungu na nchi yao wenye uchungu na wananchi wao kila siku wanafikiria watatukomboa je wa Tanzania katika mikono ya mafisadi wa magamba Mungu wabariki viongozi wote wa Chadema Mungu ibariki Tanzania
 
linganisha na hawa waliokuwa kwenye mkutano wa mama kikwete
Kuna tofauti nyingi tu ikiwa ni pamoja na idadi ya wahudhuriaji, umri wao, na hata hisia kwenye nyuso zao. Masikini CCM
 
Tumaini Makene na Molemo sijui Chadema ina mpango gani na kina mama,sihitaji mseme hapa,Je kuna jitihada zozote zinafanyika kulielimisha hili kundi muhimu kuelekea mabadiliko?Naishi Ruvuma jana nilikutana na kina mama zilipoofisi zangu wanaamini Chadema ni chama cha funyo na madai yao bado wanakiamini ccm ilibidi nijaribu kuwaelewesha kuhusu propaganda hii chafu.Chadema ikae mezani ione ni namna gani inawafikia hawa watu sumu ya propaganda wameimeza vilivyo
Makuu nyinyi mlioko sehemu hizo maeneo ya (to mention a few)Lutukila, Mfaranyaki,Lizaboni, Chabruma,Nambarapi, Peramiho, kwenda Namtumbo Namabengo, koote hukowapeni darasa, itisheni mikutano waite makamanda kina Mawazo, Lema na wengineo wamwage sera watu wafunguke wajue adui yetu namaba moja ni CCM nA propoganda zake za kifisadi!!! M4C Mbele kwa mbele Mkuu!!!

 
Hata waganga wa kienyeji wakimwaga dawa zao uwanjani watu wanajaa hakuna jipya.

Ritz. Kuna swala la viongozi wetu kuonekana kwenye makazi ya waganga wa kienyeji, hivyo siwezi kupuuzia kauli yako
 
linganisha na hawa waliokuwa kwenye mkutano wa mama kikwete

Duh!

Yaani hawa ndiyo CCM imewaweka kwenye OLD STONE AGE. Sijui wakiwa na huzuni inakuwaje!!!! Maana wanacheka kama wanalia vile. Baa!!!! Huruumaaa!!!!
 
Inashangaza kwamba kila chokochoko zinazoanzishwa dhidi ya chadema zinazidi kukipaisha chama!wakati wenzao chadema wanajadili masuala ya kitaifa wao CCM wamejisasau na hv sasa wanamjadili Slaa,Mbowe,mnyika nk.najiuliza hv kwenye ilani ya ccm mbowe,mnyika na slaa ni mojawapo ya sera?nakifananisha CHDM na chura anaepigwa teke akiwa kwenye mwendo!ifahamike chura hukusanya gesi tumboni na kujikaza misuli hvyo kumpiga haumii bali kumuongezea mwendo!
 
Back
Top Bottom