CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.

Dr Slaa usinifanye niamini kuwa ni ubabu ndio unakupereka puta!

Jamani naomba msaada, hivi Tendwa ni Judge wa wapi? Mahakama ipi? Tangu lini?
 
Mimi bado nauliza
Je CDM bado hawamtambui Rais Jk?
Na je hawatamtambua Tendwa kama msajili kama wasivyomtambua JK?
CCM, CDM Ikulu.jpg
Je huku ndio kutomtambua rais?
 
Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.
!

Umesema vyema kabisa
1. Sheria kumbe haijamtaja Tendwa siyo?
Imemtaja Msajiri kama cheo na si jina!
2. Kuwa Jaji haikuelekezi kuwa na busara na ndivyo Tendwa alivyo!
 
Wewe tumia kichwa kufikiri mtumwa kijani wewe!

Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.

Dr Slaa usinifanye niamini kuwa ni ubabu ndio unakupereka puta!
 
hata unaposema rais ni taasisi, ila wewe unamuitaje kikwete?

Kwa upeo wako hufai hata kuwa mwanafunzi wangu.

duu! Hamy d uwe mwalimu! Labda ufundishe kukaba na kubaka wanawake wasio na hatia kama wenzako mtwara
 
Hawa jamaa ni vigeu geu sana ata jk walisema hawamtambui lakini si hao leo wanambembeleza wapate misaada na mialiko ya ikulu wanapigana vikumbo kila mtu anataka aende yeye
 
Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.

Dr Slaa usinifanye niamini kuwa ni ubabu ndio unakupereka puta!



wewe ndo -------- kweli!
Msajili wa vyama vya siasa na ofisi ya msajili wa vyama vya siasa ni vitu viwili tofauti
na ndo maana utakuta kuna mali za ofisi(ikimaanisha ni kitu kinachojitegemea na chenye nguvu kisheria) na tendwa anamali zake pia na ndo maana akitumia mali za ofisi vibaya ofisi inauwezo wa kumshtaki/huo ni mfano raisi tu wa kukuonesha ya kwamba tendwa na ofisi ya msajili wavyama vya siasa ni vitu viwili tofauti

vilevile hata tendwa akifa ofisi itabaki palepale(nasisitiza tena ofisi ya msajili wa vyama vya siasa inajitegemea)

shtuka! Mburura wewe
magamba wanakufanya ufikirie kwa ma------!
 
Mnakumbuka wakati wa ubunge Arumeru alisema katumwa na wazee wa Meru juwa amuambie Lema asiruke kwao? Kilichotokea mnakijua Lema alikewnda kufanya kampeni na wazee walimkaribisha! Hivi huyu mzee mwanya wake kama kigoli anauringia sio?
Yaani tendwa masisiem yamemtenda kawa kama mwendawazimu....
 
Hello!it's a great honour to join u great thinkers,I appreciate being approved to be in your community and I THANK YOU.
 
unatambua ofisi ila mwenye ofisi humtambui.chadema ni chichidodo story
Wewe gamba mlivyokuwa vilaza na wasahaulifu kama tendwa,hapa unamtaja makamu wenu mangula ndiye chichidodo...hahahaaa
 
Hello!it's a great honour to join u great thinkers,I appreciate being approved to be in your community and I THANK YOU.
karibu jamvini ila kama wewe ni lumumba project shauri yako utakavyonyambuliwa hapa jamvini.....simamia maslahi na uache njaa!!!
 
Back
Top Bottom