CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

Well,tukiondoa ushabiki wa kiitikadi ni kwamba Tendwa kwa nafasi yake hakupaswa kutoa kauli ya namna hiyo hasa kwa kujua kwamba anachokizungumza ni kitu kigumu kuwezekana kama alivyonukuliwa na vyombo vya Habari waziri Wasira(na kada muhimu kwa ccm akisema)!kwa kauli yake hiyo ameonyesha kupwaya na kutostahiki kuendelea kuwa katika hiyo nafasi lakini zaidi sana imedhihirisha kwamba yeye ndiyo sababu ya matukio mabaya ya fujo,umwagaji wa damu na kufanyika chaguzi na matokeo kufutwa baadaye katika baadhi ya maeneo;kwa kushindwa kusimamia haki na usawa na pengine kwa ulevi tu wa madaraka na kushindwa kusoma alama za nyakati,kwani kama ni kufuta Angeanza na Green guard kwani pamoja na kujitetea kwamba majukumu yao yako wazi na hawana sura ya kijeshi!bado ushahidi na matendo yanaonyesha kwamba;kama itakavyo kuwa kwa Kikundi wanachotaka kuanzisha chadema pia na hiki kikundi cha Green guard hakina sababu ya kuendelea kuwepo kwasababu zozote zile!na kumbe busara yake ingejikita kuyakemea haya makundi na kuomba kutokuyatambua na kuyafuta rasmi kisheria kwa mstakabali wa AMANI yetu,Nilitarajia pia Chadema waonyeshe mapungufu yanayotokana na kuendelea kuwepo kwa Green Guard ili kutuhakikishia kwamba haya makundi siyo kwa malengo ya kuvunja Amani,Kuhusu kauli ya Slaa nadhani bado alikuwa na nafasi ya kukaa na Tendwa na kujua nini madhara,matokeo ya yeye kutoa kauli ya kutishia kuifuta chadema??
 
Mzee Jafary Ally mwanzilishi wa TANU na mwenyekiti mstaafu wa CCM mkoa wa Tabora amekutwa amejinyonga mchana wa leo katka nyumba yake maeneo ya Ipuli - Tabora.
Mpaka sasa haijajulikana chanzo cha kujinyonga kwake.
Source: Star tv news

Umekosa mahala husika kubandika tangazo lako?
 
haya ndo matatizo ya ofisi ya msajili wa vyama kutokua kitengo huru,mfano mdogo tu angalieni kenya,tendwa kawekwa nanani?kachaguliweje awe hapo?yuko kwa maslahi yanani?katiba mpya iangalie swala hili
 
Dr Yuko sawa.
Tendwa anatumika vibaya.
Alipata aibu sn kule Arumeru alipotumiwa na Lowassa na ccm, pale walipojaribu kuitumia ofisi yake kupandikiza chuki kati ya Wameru na Lema.
Inasikitisha sana kwa umri ule kukosa uamuzi na kupewa maagizo na wanaume wengine.

Naimani mzee Tendwa kwa ujasiri alionao wa maneno ipo siku atautumia kuwaelewasha wa Tanzania yeye hasa nina linapofinikwa pazia la siasa

120702064821-anderson-cooper-april-2012-horizontal-gallery.jpg
(CNN) Anderson Cooper after publicly acknowledged !!!!
 
Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.

Dr Slaa usinifanye niamini kuwa ni ubabu ndio unakupereka puta!



vipi nduguyangu kichaa chako kimeshatulia?
 
njaa iko kinondon pale ruzuku zote wamejengea nyumba ya babu slaa
Unawashwa,ushauri wa bure magamba yanatembelea kipumzi cha mwisho soon tunayasahau ni bora ukaanze kujifunza kushika jembe utakufa njaa...pinda wewe!!
 
Naomba C.V ya Tendwa!isikose taarifa za kishule please!
 
Chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA kimetangaza kutomtambua msajili wa vyama vya siasa nchini John Tendwa na kusema wao walishamfuta kabla ya yeye hajakifuta chama hicho.

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr. Willbroad Slaa amesema wao hawatishwi na kauli ya msajili John Tendwa ya kukifuta chama hicho maana wao wanaitambua ofisi ya msajili wa vyama vya siasa tu na si John Tendwa.

Amezungumza hayo hii leo jijini Dsm wakati wa uzinduzi wa kongamano la kimataifa la vijana kuhusu demokrasia.


Source: Mimi mwenyewe!

For more info: Tazama HotMix ya EATV!

​Visa vya wanawake! Keshakuzalisha watoto watano leo unaukana uadume wake?
 
Chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA kimetangaza kutomtambua msajili wa vyama vya siasa nchini John Tendwa na kusema wao walishamfuta kabla ya yeye hajakifuta chama hicho.

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr. Willbroad Slaa amesema wao hawatishwi na kauli ya msajili John Tendwa ya kukifuta chama hicho maana wao wanaitambua ofisi ya msajili wa vyama vya siasa tu na si John Tendwa.

Amezungumza hayo hii leo jijini Dsm wakati wa uzinduzi wa kongamano la kimataifa la vijana kuhusu demokrasia.


Source: Mimi mwenyewe!

For more info: Tazama HotMix ya EATV!
Chadema wenyewe hawajitambui sasa itakuwaje wamtambue mtu mwingine?
 
Tutaona juhudi nyingi za "kukimaliza CHADEMA mwaka huu wa 2013". Viongozi wa CCM walitangaza mwaka jana kwamba mwaka huu ndio mwisho wa CHADEMA. Naamini kwamba juhudi za sasa za Msajili zinabidi kuangaliwa kwa ukweli huo.

Kwa maoni yangu, jaribio la kwanza la kukimaliza CHADEMA lilikuwa lile la video ya Mwigulu. Hilo lilifeli, na badala ya kukimaliza CHADEMA karibu likimalize CCM.

Jaribio kuu la pilli lilikuwa kwenye gruneti lilotupwa kwenye mkutano wa CHADEMA Arusha. Kwa maoni yangu, hilo lilikuwa jaribio kuu sana la kuwaua Viongozi wa CHADEMA na kuleta fujo kubwa. Matokeo ya hiyo fujo yangetoa kisingizio cha kuimaliza CHADEMA.

Kwa maoni yangu, inawezekana kabisa kwamba sehemu ya pili ya tukio la Arusha ilikuwa itekelezwe kwenye mkutano wa wikendi iliyopita Mabibo kama Dr. Slaa angehudhuria. Si kitu kidogo kwa polisi kuficha namba za usajili wa magari yao wanapokwenda kwenye mkutano wa wananchi. Walikuwa na kusudio la kutofahamika magari lao. WHY?

Huu ni mwezi wa Julai. CCM wameahidi huu ni mwaka wa mwisho wa CHADEMA. Nawasihi sana viongozi wetu watukufu wa CHADEMA wawe macho sana. Desperate people do desperate things.
 
vipi nduguyangu kichaa chako kimeshatulia?

slaa yuko sawag, nani amtambue mwenye mdomo mrefu kama zuzu! Eti Tendwa! Kazee karopokaji tu kale sijui kametokea wapi? Kajinga sana na mwanya wake ule kama pengo
 
Back
Top Bottom