CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

CHADEMA yatangaza kutomtambua John Tendwa

Unajua wakati mwingine huku kuropoka hovyo kwa uongozi wa CDM bila mantiki kutaipeleka CDM sipo

Hivi bado CDM hawamtambui rais wanaekwenda kunywa nae juisi ikulu? Na kutwa wakipita mikuyanoni kumuomba rais afanye hiki na kile

Hadithi ni ilele ya kutomtambua rais kwa mdomo lakini...................
Wakati mwingine huyu Padri mstaafu anakuwaga na hulka za ajabu sana maana kwa mwendo huu kila asiyekubaliana ama kuionea CDm hatatambuliwa na CDM

Naamini hata wewe mwenyewe hujakielewa ulichoandika.!!
 
Hata unaposema rais ni taasisi, ila wewe unamuitaje Kikwete?

Kwa upeo wako hufai hata kuwa mwanafunzi wangu.
kumbe mwalimu ww.. tar moja tunaandamana maana nyongeza ya mshahara kiini macho..karibu Hamy
 
Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.

Dr Slaa usinifanye niamini kuwa ni ubabu ndio unakupereka puta!

Ubabu ukimpeleka puta je tendwa tutasema je? Maana ukichukua ubabu ukijumlisha na kutumika ni zaidi ya wenda wazimu kwa maamuzi yatakayotolewa
 
Mi siasa za nchi hii hata sielewi utakuta wanatifuana kwenye mediaaa jioni unawakuta wote wanagonga cheers huwa nachanganyikiwa huwa nahisi wanachezea akili zetu.Then Tendwa anaogopa kilichichomkuta mtangulizi wake anaitwa somebody Liundi jamaa wamemtoa kwenye system saizi kachoka balaa anatembea na ndala ktoka kusafili na ndege binafsi so tendwa tumsamehe bure analinda ugali wake
 
kuna watu wanabwabwaja huku! hv kweli hata kama haupo chama chochote unaweza kweli kumtetea tendwa?
 
Tendwa ni kada wa CCM mwaminifu !

na anatumika vibaya hasa baada ya kukosa kigezo cha kisheria cha kuendelea kuikalia ofic ya umma baada ya kufikisha umri wa kustaafu. Asante Dr.
 
Hayo ndio majembe ya serikali dhaifu ya magamba.Wewe nenda kacheze na wajukuu wako kazi huwezi hii.Chadema sio karatasi hata siku moja.Maana halisi ya chadema ni mabadiliko katika nchi hii.ndio maana vijana,wazee ,wakulima na wafanyakazi wanataka mabadiliko.Nani viongozi wa mabadiliko ya kweli hapa Tanzania?.Halafu kumbuka kuwa kwenye rasimu ya katiba kuna wagombea binafsi.Kwani nakuona kuwa hutazami mbele kabisa.Sasa safu nzima ya chadema ikija kama wagombea binafsi utasemaje????.utafuta tena.Hahahahahahahaha.Makamanda tuongeze nguza mara nne kuanzia leo hii,twendeni vijijini kwa kasi ya ajabu.tuma text msg kwa ndugu zako .Magamba lazima waondoke 2015.

Kweli mkuu huyu babu tendwa hajaliona la mgombea binafsi na hata wanaomtuma hawajaliona pia
 
Wajinga ndio waliwao, simtambui tendwa lakini ofisi yake naitambua, huyu MZEE anazeeka vibaya.
 
Chama cha demokrasia na maendeleo CHADEMA kimetangaza kutomtambua msajili wa vyama vya siasa nchini John Tendwa na kusema wao walishamfuta kabla ya yeye hajakifuta chama hicho.

Katibu mkuu wa CHADEMA, Dr. Willbroad Slaa amesema wao hawatishwi na kauli ya msajili John Tendwa ya kukifuta chama hicho maana wao wanaitambua ofisi ya msajili wa vyama vya siasa tu na si John Tendwa.

Amezungumza hayo hii leo jijini Dsm wakati wa uzinduzi wa kongamano la kimataifa la vijana kuhusu demokrasia.


Source: Mimi mwenyewe!

For more info: Tazama HotMix ya EATV!
Mkuu hao jamaa si hata Rais hawakumtambua, ruzuku ikawarudisha mezani!
Chezea North wewe!!!!
 
Hivi ni kwamba Dr Slaa ajitambui? au ni hurka tu ndio zinamfanya afanye hayo maamuzi?

Kwa hali tu ya kawaida, huwezi kusema unaitambua ofisi pasipo kumtambua mwenye mamlaka na ofisi husika.

Mbona sheria ipo wazi na imesema kutakuwapo na msajili wa vyama vya siasa, na hili liko wazi kwa sasa ni jaji Tendwa.

Dr Slaa usinifanye niamini kuwa ni ubabu ndio unakupereka puta!

Kwani wewe unapomtambua mzazi wako wa kike amekuwa girl friend wako? Slaa anaitambua ofisi ya msajili hamtambui Tendwa coz hayuko pale milele, kesho patakuwa na mtu mwingine na itaendelea kuitwa ofisi ya msajili na sio ofisi ya Tendwa
 
Mi siasa za nchi hii hata sielewi utakuta wanatifuana kwenye mediaaa jioni unawakuta wote wanagonga cheers huwa nachanganyikiwa huwa nahisi wanachezea akili zetu.Then Tendwa anaogopa kilichichomkuta mtangulizi wake anaitwa somebody Liundi jamaa wamemtoa kwenye system saizi kachoka balaa anatembea na ndala ktoka kusafili na ndege binafsi so tendwa tumsamehe bure analinda ugali wake

Ulitaka wachomane visu, Haya mambo siyo personal, ni tofauti ya mawazo.. Hoja mkuu siyo vioja..
 
KAULI ZA VIONGOZI WETU NDIZO ZITATULETEA MATATIZO..... NCHI IKO SLAMA... kweli? Piga tu ... kweli? Ndege ya rais, rada lazima inunuliwe hata kama mtakula majani. Ni Tanzania ambapo siasa imeonekana kuwa janga. Ukiitwa mwanasiasa Tanzania maana yake wewe ni mwongo, huamini wala hutendi unachosema.
 
Hata unaposema rais ni taasisi, ila wewe unamuitaje Kikwete?

Kwa upeo wako hufai hata kuwa mwanafunzi wangu.

Kumbe wewe ni mwalimu! Bila shaka kufeli kwa vijana wetu unahusika kwa hoja hizi.
 
Back
Top Bottom