CHADEMA yasogeza mbele Mkutano wa Jangwani

CHADEMA yasogeza mbele Mkutano wa Jangwani

Safi sana makamanda. Demokrasia imezingatiwa. Acha iwe hivyo ili na Lowasa apate nafasi ya kidemokrasia. Nashangaa ssm wanamhara Lowasa. Si wamemlea wenyewe. Kama alikuwa mla rushwa na fisadi ubunge wa Monduli ni nani alimpitisha? Shame on you Magamba.
 
Duh. Basi vuteni muda huko mikoani, hamieni tanga, pwani, mtwara, lindi, moro had tarehe 7. Mkija tar 8 mje na chopa zenu. Ngoma isipoe hyo.

Sent from my Nokia Lumia using Tapatalk
 
Mkuu Makene, asante sana kwa taarifa hii, this is very good and reasonable justified excuses!. Hizi zinaitwa politics of accommodatives to avoid any confrontation and the clash of titanics, siku zote ni heri nusu shari kuliko shari kuliko shari kamili haswa kwa kuzingatia kwenye politics there is no permanent friends or enemies only a common interest !. Huyu jamaa lazima awe accommodated na Chadema for whatever reasons because you never know 2015!. He could be the one!. And he is the one and only anayeweza kuuingiza Chadema ikulu ya Magogoni !. No one else!. Kinyume cha hapo, I'm very sorry to say that, 2015 ni CCM tena!.
PascoI

Mda wote wewe unaweweseka na Lowasa tu mkuu??
 
Mkuu Makene, asante sana kwa taarifa hii, this is very good and reasonable justified excuses!. Hizi zinaitwa politics of accommodatives to avoid any confrontation and the clash of titanics, siku zote ni heri nusu shari kuliko shari kuliko shari kamili haswa kwa kuzingatia kwenye politics there is no permanent friends or enemies only a common interest !. Huyu jamaa lazima awe accommodated na Chadema for whatever reasons because you never know 2015!. He could be the one!. And he is the one and only anayeweza kuuingiza Chadema ikulu ya Magogoni !. No one else!. Kinyume cha hapo, I'm very sorry to say that, 2015 ni CCM tena!.
PascoI

una MAANA GANI ?
 
Bora wamehailisha kwani kulikua na mechi kati ya MBEYA CITY NA YANGA nilipata kigugumizi niende kuangalia mechi au kwa chadema na shukuru chadema wamesikia kilio changu
 
Waoga kuanzia kwa zito mpaka kwa ccm mbowe siku zote anapewa pesa na nimrod mkono moja ya masharti ni hayo asifanye mkutano ikiwa ccm wanafanya yao
 
Mkuu Makene, asante sana kwa taarifa hii, this is very good and reasonable justified excuses!. Hizi zinaitwa politics of accommodatives to avoid any confrontation and the clash of titanics, siku zote ni heri nusu shari kuliko shari kuliko shari kamili haswa kwa kuzingatia kwenye politics there is no permanent friends or enemies only a common interest !. Huyu jamaa lazima awe accommodated na Chadema for whatever reasons because you never know 2015!. He could be the one!. And he is the one and only anayeweza kuuingiza Chadema ikulu ya Magogoni !. No one else!. Kinyume cha hapo, I'm very sorry to say that, 2015 ni CCM tena!.
PascoI

This man Pasco
Mkuu nilikwambia unikumbuke kwenye ufalme wa the only one,tule mafao sote,hutaki kunikumbuka. Hebu tuheshimiane Pasco,hayo matunda ya Mtukufu mtarajiwa,EL tule wote. Nami namuunga mkono.
 
Last edited by a moderator:
Mkuu Makene, asante sana kwa taarifa hii, this is very good and reasonable justified excuses!. Hizi zinaitwa politics of accommodatives to avoid any confrontation and the clash of titanics, siku zote ni heri nusu shari kuliko shari kuliko shari kamili haswa kwa kuzingatia kwenye politics there is no permanent friends or enemies only a common interest !. Huyu jamaa lazima awe accommodated na Chadema for whatever reasons because you never know 2015!. He could be the one!. And he is the one and only anayeweza kuuingiza Chadema ikulu ya Magogoni !. No one else!. Kinyume cha hapo, I'm very sorry to say that, 2015 ni CCM tena!.
PascoI
Hapo tu ndio mimi huwa natofautiana na Pasco. hivi wakati unaandika hii post ulikuwa umeonja kidogo mkuu? maana weekend hii naweza kukuhukumu wakati sio kosa lako bali akili ilikuwa tayari iko corrupted!
 
Last edited by a moderator:
jumapili ni siku ambayo lowasa ameitisha harambee kubwa ya kuvhangia madereva bodaboda kumiliki pikipiki zao....chadema wamesoma upepo wakaona hawana chao watu wote wataenda kwa lowasa...chadema mikutano yao imekosa mvuto toka zto awatose kzmbani

View attachment 136262

Hii ni Mtibwa Morogoro


OPD Iringa 3.JPG

Hii ni Iringa,
View attachment 136264

Halafu ona wanayoyafanya hao unaoona hawajadoda
Hivi kwa hali hii ni kweli CHADEMA imedoda? au umedoda wewe usiyeweza hata kutafakari yanayotokea.
 
Mkuu Makene, asante sana kwa taarifa hii, this is very good and reasonable justified excuses!. Hizi zinaitwa politics of accommodatives to avoid any confrontation and the clash of titanics, siku zote ni heri nusu shari kuliko shari kuliko shari kamili haswa kwa kuzingatia kwenye politics there is no permanent friends or enemies only a common interest !.

Huyu jamaa lazima awe accommodated na Chadema for whatever reasons because you never know 2015!. He could be the one!. And he is the one and only anayeweza kuuingiza Chadema ikulu ya Magogoni !. No one else!. Kinyume cha hapo, I'm very sorry to say that, 2015 ni CCM tena!.

PascoI
Unamatatizo si bure wewe
 
Hapo tu ndio mimi huwa natofautiana na Pasco. hivi wakati unaandika hii post ulikuwa umeonja kidogo mkuu? maana weekend hii naweza kukuhukumu wakati sio kosa lako bali akili ilikuwa tayari iko corrupted!
Mkuu Mwana, Dompo ndio ilikuwa inaishia ishia ila pia ukweli wenyewe ndio huo!. From now watch very careful Chadema steps vs El, you'll find them very accommodative!, ndipo utanielewa!. Wengi wanadhani juhudi zote za huyu jamaa yangu ni lazima agombee kupitia CCM!, no way!, amepania lazima agombee kupitia popote!. Richmond ni zigo la watu, kama alijitolea kulibeba ili CCM iokoke, then sasa ndio anmalitumia zigo hilo hilo kama ransom ya au CCM imsimamishe, au awabwagie zigo lao, na kutambaa!, mwelekeo ni Chadema!. Pia sio vibaya tukirudi nyuma na mbele!, kwani Chadema inae mgombea yoyote mwenye kuchagulika?, yaani mwenye angalau "presidential look?!", ili mtu achaguliwe president, must first have "presidential look!".
NB. Kama nilizilalia, inawezekana nimeamka nazo!.
Pasco.
 
Back
Top Bottom