CHADEMA wafikiria kuingia Msituni endapo Msajili wa vyama atakifuta

CHADEMA wafikiria kuingia Msituni endapo Msajili wa vyama atakifuta

figganigga

Platinum Member
Joined
Oct 17, 2010
Posts
27,943
Reaction score
63,716
Sasa hivi kila neno la CHADEMA ni Sheria kwa Wananchi.

Na huu ujumbe umfikie msajili wa Vyama vya siasa Nchi, Nyahoza na Mtungi.

Maamuzi ya Msajili wa vyama ni kumfurahisha Samia na Genge lake.

Kutokana na kilichotokea 29.10.2025, nipo tayari kulipiza kisasi..

Nasubiri Mtungi ajichanganye ndo atajua maharage sio mboga.

Naunga mkono hoja.

CHADEMA WAFIKIRIA KWENDA PORINI KUPIGANIA MADARAKA, YATOLEA MFANO ANC

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Jimbo la Sumbawanga Mjini, Adolph Mkono, amesema mazingira ya kisiasa yanayoikabili CHADEMA yanaweza kuwasukuma kufikiria njia mbadala za mapambano ya kisiasa endapo chama hicho kitaendelea kubanwa.

Akizungumza katika mkutano wa hadhara uliofanyika Kabwe wilayani Nkasi, Mkono alisema historia inaonyesha kuwa vyama vinapobanwa vinaweza kubadili mbinu za kupigania haki zao.

“Ni kama wanataka kutushawishi sisi badala ya kufanya mikutano ya hadhara kama hii tuanze kufikiria pori lipo wapi tuanze mapambano ya kuiondoa serikali madarakani,” alisema Mkono.

Alieleza kuwa ANC, chama kilichoanzishwa mwaka 1912 nchini Afrika Kusini, kilifutwa mwaka 1960 na serikali ya kibaguzi ya makaburu, hali iliyowalazimu viongozi na wanachama wake kwenda porini kuendesha harakati za ukombozi dhidi ya utawala huo.

Mkono alisema baada ya miaka ya mapambano, serikali ya Afrika Kusini iliruhusu kurejea kwa ANC mwaka 1990, kabla ya chama hicho kushinda uchaguzi mkuu wa mwaka 1994 na kuingia madarakani.
 
Sasa hivi hivi kila neno la CHADEMA ni Shria kwa Wananchi.

Na huu ujumbe umfikie msajili wa Vyama vya siasa Nchi, Nyahoza na Mtungi.

Maamuzi ya Msajili wa vyama ni kumfurahisha Samia na Genge lake.

Kutokana na kilichotokea 29.10.2025, nipo tayari kulipiza kisasi..

Nasubiri Mtungi ajichanganye ndo atajua maharage sio mboga.

Naunga mkono hoja.
View attachment 3594950
ni hatua nzuri na muhimu sana hiyo,

keep it up,
mkaungane na m23 :pedroP:
 
Sasa hivi kila neno la CHADEMA ni Sheria kwa Wananchi.

Na huu ujumbe umfikie msajili wa Vyama vya siasa Nchi, Nyahoza na Mtungi.

Maamuzi ya Msajili wa vyama ni kumfurahisha Samia na Genge lake.

Kutokana na kilichotokea 29.10.2025, nipo tayari kulipiza kisasi..

Nasubiri Mtungi ajichanganye ndo atajua maharage sio mboga.

Naunga mkono hoja.
View attachment 3594950
CHADEMA WAFIKIRIA KWENDA PORINI KUPIGANIA MADARAKA, YATOLEA MFANO ANC

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Jimbo la Sumbawanga Mjini, Adolph Mkono, amesema mazingira ya kisiasa yanayoikabili CHADEMA yanaweza kuwasukuma kufikiria njia mbadala za mapambano ya kisiasa endapo chama hicho kitaendelea kubanwa.

Akizungumza katika mkutano wa hadhara uliofanyika Kabwe wilayani Nkasi, Mkono alisema historia inaonyesha kuwa vyama vinapobanwa vinaweza kubadili mbinu za kupigania haki zao.

“Ni kama wanataka kutushawishi sisi badala ya kufanya mikutano ya hadhara kama hii tuanze kufikiria pori lipo wapi tuanze mapambano ya kuiondoa serikali madarakani,” alisema Mkono.

Alieleza kuwa ANC, chama kilichoanzishwa mwaka 1912 nchini Afrika Kusini, kilifutwa mwaka 1960 na serikali ya kibaguzi ya makaburu, hali iliyowalazimu viongozi na wanachama wake kwenda porini kuendesha harakati za ukombozi dhidi ya utawala huo.

Mkono alisema baada ya miaka ya mapambano, serikali ya Afrika Kusini iliruhusu kurejea kwa ANC mwaka 1990, kabla ya chama hicho kushinda uchaguzi mkuu wa mwaka 1994 na kuingia madarakani.
Tupo nyuma ya CDM chama mkombozi wa Mtanzania.
 
Sasa hivi kila neno la CHADEMA ni Sheria kwa Wananchi.

Na huu ujumbe umfikie msajili wa Vyama vya siasa Nchi, Nyahoza na Mtungi.

Maamuzi ya Msajili wa vyama ni kumfurahisha Samia na Genge lake.

Kutokana na kilichotokea 29.10.2025, nipo tayari kulipiza kisasi..

Nasubiri Mtungi ajichanganye ndo atajua maharage sio mboga.

Naunga mkono hoja.
View attachment 3594950
CHADEMA WAFIKIRIA KWENDA PORINI KUPIGANIA MADARAKA, YATOLEA MFANO ANC

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Jimbo la Sumbawanga Mjini, Adolph Mkono, amesema mazingira ya kisiasa yanayoikabili CHADEMA yanaweza kuwasukuma kufikiria njia mbadala za mapambano ya kisiasa endapo chama hicho kitaendelea kubanwa.

Akizungumza katika mkutano wa hadhara uliofanyika Kabwe wilayani Nkasi, Mkono alisema historia inaonyesha kuwa vyama vinapobanwa vinaweza kubadili mbinu za kupigania haki zao.

“Ni kama wanataka kutushawishi sisi badala ya kufanya mikutano ya hadhara kama hii tuanze kufikiria pori lipo wapi tuanze mapambano ya kuiondoa serikali madarakani,” alisema Mkono.

Alieleza kuwa ANC, chama kilichoanzishwa mwaka 1912 nchini Afrika Kusini, kilifutwa mwaka 1960 na serikali ya kibaguzi ya makaburu, hali iliyowalazimu viongozi na wanachama wake kwenda porini kuendesha harakati za ukombozi dhidi ya utawala huo.

Mkono alisema baada ya miaka ya mapambano, serikali ya Afrika Kusini iliruhusu kurejea kwa ANC mwaka 1990, kabla ya chama hicho kushinda uchaguzi mkuu wa mwaka 1994 na kuingia madarakani.
Aisee

Strategist wameishiwa
 
Sasa hivi kila neno la CHADEMA ni Sheria kwa Wananchi.

Na huu ujumbe umfikie msajili wa Vyama vya siasa Nchi, Nyahoza na Mtungi.

Maamuzi ya Msajili wa vyama ni kumfurahisha Samia na Genge lake.

Kutokana na kilichotokea 29.10.2025, nipo tayari kulipiza kisasi..

Nasubiri Mtungi ajichanganye ndo atajua maharage sio mboga.

Naunga mkono hoja.
View attachment 3594950
CHADEMA WAFIKIRIA KWENDA PORINI KUPIGANIA MADARAKA, YATOLEA MFANO ANC

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Jimbo la Sumbawanga Mjini, Adolph Mkono, amesema mazingira ya kisiasa yanayoikabili CHADEMA yanaweza kuwasukuma kufikiria njia mbadala za mapambano ya kisiasa endapo chama hicho kitaendelea kubanwa.

Akizungumza katika mkutano wa hadhara uliofanyika Kabwe wilayani Nkasi, Mkono alisema historia inaonyesha kuwa vyama vinapobanwa vinaweza kubadili mbinu za kupigania haki zao.

“Ni kama wanataka kutushawishi sisi badala ya kufanya mikutano ya hadhara kama hii tuanze kufikiria pori lipo wapi tuanze mapambano ya kuiondoa serikali madarakani,” alisema Mkono.

Alieleza kuwa ANC, chama kilichoanzishwa mwaka 1912 nchini Afrika Kusini, kilifutwa mwaka 1960 na serikali ya kibaguzi ya makaburu, hali iliyowalazimu viongozi na wanachama wake kwenda porini kuendesha harakati za ukombozi dhidi ya utawala huo.

Mkono alisema baada ya miaka ya mapambano, serikali ya Afrika Kusini iliruhusu kurejea kwa ANC mwaka 1990, kabla ya chama hicho kushinda uchaguzi mkuu wa mwaka 1994 na kuingia madarakani.
CCM inajua kabisa kamwe haiwezi kuishinda CHADEMA kupitia sanduku la kura hiyo iko wazi, na hawako tayari kuachia madaraka kwa mazungumzo au maridhiano. Lugha watakayo ielewa na wakaachia madaraka ni kwa kutumia nguvu tu.
 
Siasa za misituni zishapitwa na wakati.
Mara ya mwisho Rais wa nchi kutokea msituni ni lini? Wapi?
 
Sasa hivi kila neno la CHADEMA ni Sheria kwa Wananchi.

Na huu ujumbe umfikie msajili wa Vyama vya siasa Nchi, Nyahoza na Mtungi.

Maamuzi ya Msajili wa vyama ni kumfurahisha Samia na Genge lake.


CHADEMA WAFIKIRIA KWENDA PORINI KUPIGANIA MADARAKA, YATOLEA MFANO ANC
Unajua Nyerere aliwahi kusema ikiwa njia za kidemokrasia zimefungwa kimakusudi na mamlaka ya ukandamizaji, basi hilo linahalalisha mapambano ya silaha. Na ikiwa nchi yeyote itajikuta katika mazingira hayo Tanzania itakuwa tayari kuunga mkono mapambano yao
  • Ndio maana Tannganyika iliunga mkono mapinduzi ya Zanzibar
  • Ndio maana Tanzania iliunga mkono mapambano ya Biafra kujitenga na serikali ya Nigeria
  • Ndio maana Tanzania iliunga mkono mapambano ya Msumbiji
  • Ndio maana Tanzania iliunga mkono mapambano ya Angola
  • Ndio maana Tanzania iliunga mkono mapambano ya Namibia
  • Ndio maana Tanzania iliunga mkono mapambano ya Zimbabwe
  • Ndio maana Tanzania iliunga mkono mapambano ya Afrika Kusini
  • Ndio maana Tanzania ilimuondoa Idd Amin
Kwa hiyo Chadema watakuwa wana uhalali wa kupambana kwa njia mbadala kuiondoa CCM madarakani
 
Sasa hivi kila neno la CHADEMA ni Sheria kwa Wananchi.

Na huu ujumbe umfikie msajili wa Vyama vya siasa Nchi, Nyahoza na Mtungi.

Maamuzi ya Msajili wa vyama ni kumfurahisha Samia na Genge lake.

Kutokana na kilichotokea 29.10.2025, nipo tayari kulipiza kisasi..

Nasubiri Mtungi ajichanganye ndo atajua maharage sio mboga.

Naunga mkono hoja.
View attachment 3594950
CHADEMA WAFIKIRIA KWENDA PORINI KUPIGANIA MADARAKA, YATOLEA MFANO ANC

Mwenyekiti wa Chama cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) Jimbo la Sumbawanga Mjini, Adolph Mkono, amesema mazingira ya kisiasa yanayoikabili CHADEMA yanaweza kuwasukuma kufikiria njia mbadala za mapambano ya kisiasa endapo chama hicho kitaendelea kubanwa.

Akizungumza katika mkutano wa hadhara uliofanyika Kabwe wilayani Nkasi, Mkono alisema historia inaonyesha kuwa vyama vinapobanwa vinaweza kubadili mbinu za kupigania haki zao.

“Ni kama wanataka kutushawishi sisi badala ya kufanya mikutano ya hadhara kama hii tuanze kufikiria pori lipo wapi tuanze mapambano ya kuiondoa serikali madarakani,” alisema Mkono.

Alieleza kuwa ANC, chama kilichoanzishwa mwaka 1912 nchini Afrika Kusini, kilifutwa mwaka 1960 na serikali ya kibaguzi ya makaburu, hali iliyowalazimu viongozi na wanachama wake kwenda porini kuendesha harakati za ukombozi dhidi ya utawala huo.

Mkono alisema baada ya miaka ya mapambano, serikali ya Afrika Kusini iliruhusu kurejea kwa ANC mwaka 1990, kabla ya chama hicho kushinda uchaguzi mkuu wa mwaka 1994 na kuingia madarakani.
Bora huyu kawa mkweli
 
CCM inajua kabisa kamwe haiwezi kuishinda CHADEMA kupitia sanduku la kura hiyo iko wazi, na hawako tayari kuachia madaraka kwa mazungumzo au maridhiano. Lugha watakayo ielewa na wakaachia madaraka ni kwa kutumia nguvu tu.
UMKHONTHO WESIZWE
 
Back
Top Bottom