CHADEMA yaibomoa CCM Singida chini ya Nyalandu

Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
75,647
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
75,647 2,000
Hivi unaweza kutwambia ndani ya ccm ni nani aligombea nafasi ya uenyekiti na mwenyekiti wenu wa sasa?
Chadema bado ipo na watu wanaisapoti. Vidole viwili vinamanisha hadumu mwenyekiti. Chama hakina hata uchaguzi wa mwenyeti full utemi na maamuzi mtu mmoja
 
K

kipande

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
1,079
Points
2,000
K

kipande

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
1,079 2,000
Kho kho kho tptuu hao watu watano ndiyo wanauwa ccm singida,rejea mafuriko ya Edo na mabadiliko utajua unajitekenya alafu unacheka.
Wametengeneza Uzi wao wa kujifariji. Wanaandika na kucomment wenyewe. Maana siku hizi CDM hawana cha kujivunia chochote, chama hakina uhai. Wana hasira haoo. Ha ha haaa
 
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2017
Messages
1,631
Points
2,000
U

unprejudiced

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2017
1,631 2,000
Nyarandu huyu tumjuaye
Wanasiasa wote wamuige Nyarandu.
Anasiasa safi zisizo na lugha za Matusi wala Kejeli.
Tunataka siasa za kushindana kwa hoja.
CCM wamehamia kwenye siasa za kutumia maguvu na vitisho ndio maana wanabebwa na watu wasiaojulikana .

Tunataka siasa za hoja.
Nchi hii INA mambo mengi sana ya kuyafanya kwa kupitia akili na maarifa kuliko nguvu.
Maguvu kwa muda mrefu yameruharibua nchi .
Mipango mingi inapangwa lakini inasimamiwa na kufanywa na watu wenye maarifa kidogo.

Chadema wajipange tu vizuri kwenye uchaguzi ujao.
Wasimlenge sana Magufuli mana magufuli hawezi kuangushwa na MTU nje ya CCM.
Wapinzani Walenge sana kwenye viti vya serikali za mitaa mwaka huu, Udiwani, na ubunge mwakani.
CCM ikiwa na hao wabunge na madiwani wengi kiama cha Watanzania kitazidi kudumishwa.
 
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2015
Messages
2,438
Points
2,000
Interest

Interest

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2015
2,438 2,000
Kusema ukweli Singida wanapendwa Mwigulu na Lissu tu!
 
Ivonovsky da White

Ivonovsky da White

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
270
Points
225
Ivonovsky da White

Ivonovsky da White

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
270 225
Hivi unaweza kutwambia ndani ya ccm ni nani aligombea nafasi ya uenyekiti na mwenyekiti wenu wa sasa?
Hakuna namna hata uchaguzi hewa huwa hamfanyi.
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
75,647
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
75,647 2,000
Wewe mwenye unaipenda chadema ila sasa unashindwa kutoka huko uliko sababu unapata upenyo wa kuiba rasilimali za watanzania kupitia
Chukua
Chako
Mapema
Chadema IPO mioyoni mwa wachaga pamoja na nduli mbowe.
 

Forum statistics

Threads 1,316,455
Members 505,652
Posts 31,890,972
Top