CHADEMA yaibomoa CCM Singida chini ya Nyalandu

Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
75,557
Points
2,000
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
75,557 2,000
Wakati wana ccm wakijidanganya kuwa cdm inakufa,

Mambo ni kinyume mkoani singida ambapo mh Nyarandu anazidi kuzoa wana ccm na kujiunga na cdm kila uchao.

Pongezi ziwafikie wana cdm popote pale walipo kwa juhudi za kukijenga chama.
fb_img_1562856134060-jpeg.1151328
fb_img_1562856126809-jpeg.1151329
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
2,643
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
2,643 2,000
Mkuu jana umenitukana ila leo nakuunga mkono safi sana, tunataka upinzani hili chachu ya maendeleo iwepo
 
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined
Feb 11, 2007
Messages
94,768
Points
2,000
BAK

BAK

JF-Expert Member
Joined Feb 11, 2007
94,768 2,000
Chadema imo mioyoni mwa Watanzania pamoja na uhuni na unduli wa mwendawazimu wa Ikulu bado Chadema kinapendwa SANAAAA kila kona nchini.

Wakati wana ccm wakijidanganya kuwa cdm inakufa,

Mambo ni kinyume mkoani singida ambapo mh Nyarandu anazidi kuzoa wana ccm na kujiunga na cdm kila uchao.

Pongezi ziwafikie wana cdm popote pale walipo kwa juhudi za kukijenga chama.View attachment 1151328View attachment 1151329
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
2,643
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
2,643 2,000
CCM imebaki kuwa chama dola tu!!
Na hii yote ni kutokana na raia wengi kutokuwa na uelewa wa wa mambo mengi na ndio mtaji wao, wakati wa kura za maoni kuhusu vyama vingi, wananchi wengi walikataa ila matakwa ya kidunia yakatulazimisha, CCM bado ni dhahiri wanamapungufu mengi kwa kuwa ni one man show party
 
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2014
Messages
2,643
Points
2,000
Nemo Judex

Nemo Judex

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2014
2,643 2,000
Chadema imo mioyoni mwa Watanzania pamoja na uhuni na unduli wa mwendawazimu wa Ikulu bado Chadema kinapendwa SANAAAA kila kona nchini.
Sio upinzani inaitwa vyama mbadala na itikadi ya vyama mbadala ni itikadi na imani thabiti moyoni sio mamilioni ya kadi za watu unaomiliki, mfano tu Azam na utajiri wao wote wameshindwa kuzipiku watoto wa kariakoo, timu za kariakoo zina watu wengi ambao wana imani thabiti juu yao,CCM inasifa za kuwa na dola tu ila siasa mmh
 
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Messages
62,051
Points
2,000
Erythrocyte

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2012
62,051 2,000

Forum statistics

Threads 1,315,687
Members 505,292
Posts 31,867,021
Top