CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Umeshasema nyumbani kwako tena utakuwa una maanisha vile vya kukatia nyama ambavyo kiuhalisia havipo kama hivyo vinavyoonekana katika picha.

CHADEMA mnafanya nini na hizo zana hatari ofisini!?!

Acha kutumia kinyeo kufikiri. Unajua vifaa vya kijeshi?
 
jaman yaani mtoa post unashida ya uelewa yaani kisu na manati ndio visambazwe mikoa yote na huku kila mkoa kunauzwa visu na mipira ya kutengenezea manati zipo tele jamani kweli una vituko mpaka basi mim nikajua bunduki kumbea visu na manati pamoja na ngui za chama ndio vifaaa hata mikoani huku mbona watunavyo sana mf kisu kila nyumba iwe ya masikini ina kisu na vijijini kila mtoto anapofikia rika la kuwinda lazima atengeneze manati nenda kule kwetu tarime uone mpa mishale ya sumu ipo wanamiliki watu wee leo manati na kisu ndo unakuja kutuandikia hapa. kwanza tulishazoea haya ya pilisi hata miaka ya nyuma mahita akiwa mkuu wa polisi alitumika akasema cuf imeleta makontena ya visu je mliliona hilo kontena tumeshayazoe ya policcm hao na mwaka huuu kitaeleweka tu na kma umetumwa usikie watu tunamawazo gani juu ya hlo wambie tunasema mwisho wao wakutumikia ccm ni mwezi wa 10 na polis wataishi maisha mema
Hahaha! Kamanda haya magamba yameishiwa mpaka njama hayana tena. Hivi kweli inaingia akilini kwamba chama kiingie hasara ya kusambaza visu ambavyo vinapatikana vijiji vyote Tz?
 
Hivi Propaganda za Maji Taka mtazifanya mpaka lini? Mod/Invisible Huu ni uongo na sidhani kama Jamii Forum mnakubali wongo
Mkuu acha MODS na Lumumba wajifurahishe wakichoka uzi utajifuta wenyewe sisi tuendelee kifuatilia mikutano ya makamanda inayoendelea nchi nzima.
 
Una uhakika na unachokiongea wewe ngoja watumie hivyo visu kuwachoma ndugu zako ndo utajua kama kinaua sisimizi au la. Acha kutetea upumbavu, wao sio malaika, kama wana makosa wajirekebishe wasonge mbele

Kwa akili zako visu vimetengenezwa kwa ajili ya kuchomea watu na havina kazi zingine za kufanyia?.
 
Chadema ni chama cha kigaidi na kinafadhili ugaidi,wanataka kuharibu amani ya nchi kwenye uchaguzi watanzania tuwe makini sana na hawa magaidi hasa kwenye mikutano yao.
 
Hivi wewe Pakacha uhuni umekuja baada ya Chadema kikutwa na hivyo vifaa? Uhuni umekuja baada ya Chadema kuimarisha mafunzo kwa Red Brigade? Akili zilizojichokea hizi..

Hapo awali Uvccm Almaarufu kama Chipukizi waipokuwa wakitembea hadharani na Mabunduki kamwe haikuonekana ni uhuni mpaka Chadema walipoonekana Wakifanya mazoezi sawasa na walivyokuwa wakifanya hao Uvccm? Toa upakacha wako hapa nenda Lindi kule ukapakachuke.

Mbona unakuwa mvivu wa kufikiri..!!!

BACK TANGANYIKA
BAVICHA mna tatizo la kuchukulia mambo diplomatically hapa tupo kwenye uhuru wa habari ambapo kila mmoja ana right ya free of expression ila kwa Kuwa BAVICHA Hamko kidiplomacia ndo kitu kidogo kama hivi unajaza povu jukwaa zima badara Ya kutoa hoja yenye ustaarabu vivyo hivyo unavyokosa uvumilivu humu kwenye media ndo utakavyo act pindi utakapoachwa na vifaa vya kijeshi kwa sababu unakosa ile political tolerance na huu ni utamaduni wenu kuanzia juu mmejaa hasira kwa kila kitu.mitusi ndo kabisa nyumbani kwenu
 
Hizi ni Propaganda za kipuuzi zilizopitwa na wakati,yaleyale waliyofanyiwa cuf 2005,ila wananchi wa sasa hawadanganyiki,..
 
Mwaka huu itafahqmika tu ujinga wote wazi.

We mama mbona una mihemko mingi namna hii!?

ok, hivi unafahamu ya kwamba mkoa ulioongoza nchi nzima kwa kuichagua Chadema serikali za mitaa 2014 ni Simiyu!?. Kiufupi we dada hauna sumu na uropokaji wako humu juu ya Chadema.
 

  • 1. Nipolisi au inspectagan au wa cheogan aliethibitisha taarifa hii?

    2. Kituogan cha poilisi na wapi?

    3. Zoezi lilifanyika kwa amri na taarifa zipi?

    Jaman naomba mwenye majibu anisaidie nimesoma page zote sijaona popote polisi waliohusika wala mkuu yeyote wa jeshi la polisi aliyethibitisha au kutangaza jambo hili.​



 
Mbona mimi sijaelewa hivyo vifaa vya kijeshi ni vipi?
Maana naona Manati, kofia za jeshi, mabuti ya askari, fulana za CHADEMA, Kisu cha kukunja.
Vitu vyote hivyo ni viko very common mitaani. That is pure propaganda. Ni mwendelezo wa zile sinema za CCM kuelekea uchaguzi mkuu.
 
Mleta mada labda afafanue ni jeshi gani ambalo huwa linavifaa kama hvyo(vitamba vyenye nembo ya chadema,tshirts za chadema)
 
Magamba yanapelekwa mchaka mchaka urimi nje pumzi juu mpaka yanaomba po! Makamanda wanawambia kama nyinyi mnapumzika sisi tunasonga mbele. Yanaona dah! Aibu gani hii yanaingia katika gurupu, makamanda wanazidisha kasi, magamba yanajikakamua! Aaaah! Magamba yananguka chinii! Ayaaa! Makamanda waleeee! Wanaimba mchaka mchaka chiiinja. Mziki wa chadema atauweza nani? Pande hii kamanda wa anga, pande ile kamanda mwalimu, pale mnyika na kure raisi wa mioyo ya watz peter wilbroad slaaaaaa. Magamba yamelala chali!!!
 
Back
Top Bottom