CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Mashtaka yakutengenezwa hayafikagi mbali hahaaa police bwana wanajenga uadui na raia hahaaa hatuogopi Tuko na mwenyezi
 
Wanakusanya ushahidi wa kuelekea ICC.Hebu tuone wasomi wa sheria walivyofanya ktk kupitisha miswada ya sheria....mtakumbuka ya AG kuyakubali mabadiliko ya Lissu kwa masharti yasemwe na Chenge.Shauri yao yetu macho.baada ya kura naenda Mombasa
 
Sijaona vifaa vya kijeshi hapo, nilitarajia kukuta MG, LMG, RPG, mabomu ya kutega ardhini na ya kutupa, kifaru nk, ninachokiona hapo ni nguo za mitumba za mtaa wa kongo wanazovyaa wasanii huko marekani na buti za migodini...teteteh....kama hizo ndo taarifa za kiinterejensia tutashuhudia mengi mwaka huu

Serikali jinga sana hii yaan manati na visu ya matunda ndo silaha za kivita...
 
Jamani kwani wamekutwa wako barabarani na hvyo vifaa? Agizo limetoka juzi kwahyo mlitaka tuvichome moto au tuvisalimishe? Mkitoka hapo nendeni mkasachi na lumumba pia ,duh nmeipenda hii manati inatishia usalama wa nchi kweli magamba wamefulia mpk manati pia wanaogopa
 
Si kila avaaye shati jekundu kwamba ni shabiki wa Simba@Simba Kibogoyo
 
Unakimbia kivuli chako mwenyewe. Damu imemwagika wapi hapa? Kwani wewe hupendi halali na haki? Ulinzi ni kumwaga damu?

Au wewe ndiye ulikuwa na mpango wa kufanya vurugu kwenye kampeni na uchaguzi sasa unakosa mlango wa kutokea? Ulinzi ni jukumu la watanzania wote. Sasa kwa nini wewe hutaki kuwe na ulinzi ili kuhakikisha amani na usalama wa kila mtu? Un agenda gani kiongozi? Funguka tukuelewe!.

Ona sasa,yani chadema ni vurugu tu na kumwaga damu,watanzania tuweni makini na hiki chama cha kigaidi
 
Daaah leo nimecheka sana aisee!! Ha ha ha hecko jeshi la Polis kwa kuniongezea siku za kuishi....raha sana ati!! Kumbe mwanangu ni mjeda mi nilikuwa sijui!!
 
Manati nayo silaha ya kivita???

Visu vya kukatia mboga!!!!

Buti za kuvalia kikamanda.... Hata kariakoo zinapatikana.

Propaganda hizo ni noma....

Hivi kwa nini Chadema wanarushiwa mawe kila siku....

Nimegundua Chadema ndio Wapinzani Halisi......

Mbinu za serikali ya CCM zimepitwa na wakati.
 
Tofautisha mtu binafsi kumiliki na chama kumiliki.Chama kazi yake siasa si kumiliki silaha!!! Au hujui iwe manati au chochote.

Dawa ni kuiondoa CCM Madarakani maana inatuchanganya.Chuo kikuu cha Dsm(UDSM) kazi yake kufundisha lakini nao wanamiliki kampuni ya Ulinzi yenye Vifaa vya Kijeshi kama Visu,Marungu na Mabuti.Kwa kweli tuiondoe CCM Madarakani kije Chama kitakachojipanga ili kazi hizi zifanywe na taasisi husika.
 
Hahahaaah aiseee nilichoona apo ni visu, manati, na viatu pamoja na nguo na bendela
Haya ugaidi gani apo ivo si vifaa vya kujilindia
Nilidhani ntaona CMG, Ak.47, mabomu na vitu vya mlipuko
Police kwenye ubora wake
 
Na mimi nina visu na panga nyumbani,nami nataka kupindua nchi kwa vifaa hivi vya kivita
 
poor tanzania. Vifaa vya Kijeshi viko wapi hapo?..
 
Visu, mabomu,sare za jeshi, bunduki, ugaidi wa kutisha, Chadema janga la Taifa

Nionyeshe bunduki na mabomu apo na izo sare za jeshi
Ivi bado hamwamini kua ccm inakufa eheee make mnazusha kila siku ila moto bado unavukaa
 
.... Waje Wanikamate Na Mimi, Nyumbani Kwangu Nina Manati, Visu Vya Kukatia Mboga, Mapanga Ya Kufyekea Nyasi, Nyundo Na Rungu Pamoja Na Nondo.! Karibuni
 
Naitwa Hussein Ally naishi Kongowe-Kibaha.. Ndani kwangu nina
1. Buti aina ya Ital Shoe
2. Visu viwili vya kukatia mboga
3. Manati ya kulindia Bustani
4. Helmet moja ya M4C.
5. Magwanda...

Njooni mnikamate sasa hivi. Namba yangu ni 0785460902:
 
Mbona polisi wamekosea walitakiwa waweke na rangi ya chadema kwenye visu kama kipindi kile cuf ,washakosea tena halafu wameweka visu vidogo bora wangeweka vikubwa.

Hivi issue ya CUF na visu ilikuaje? Nakumbuka vilikuwa eti na bendera ya CUF kabisa. Hata mtoto kuamini kazi.
 
Wana Ukumbi,
Baada ya mkuu wa jeshi la polisi nchini kuvipiga marufuku vyama vyote vya siasa kuhusu kuwa na makundi ya kujihami katika vyama hivyo, CHADEMA wamekaidi agizo hilo halali la polisi na wameendelea kuwatumia Red Brigedi katika chama chao!

Jambo ambalo CHADEMA hawakutarajia ni kuwa, polisi wana vyanzo vyingi vya taarifa, hivyo mmoja wa makamanda wa CHADEMA alifikisha taarifa kwa jeshi la polisi juu ya uwepo wa vifaa vya kivita ndani ya ofisi ya makao makuu na pia kuna mpango wa kusambaza vifaa hivyo kote nchini.

Zifuatazo ndio picha za vifaa hivyo na jinsi CHADEMA ilivyojipanga kuandaa waasi ikitokea imeshindwa uchaguzi mkuu! Yale yanayotokea Kongo yataletwa Tanzania kama serikali haitachukua hatua juu ya jambo hili.

attachment.php


Baada ya vijana wa CHADEMA kuwekwa chini ya ulinzi na jeshi la polisi wakiwa na vifaa hivyo vya kijeshi.

attachment.php


Vifaa hivyo vikiwa vimekusanywa kwa pamoja na jeshi la polisi ambapo awali vilikuwa vimefichwa maeneo mbalimbali ndani ya ofisi ya CHADEMA na vingine vikiwa tayari kwa kusafirishwa kwenda mikoani.

attachment.php


Hapa pia tunaweza kujionea wenyewe jinsi CHADEMA walivyojipanga kuivuruga amani yetu kwani hakuna chama cha siasa kinachoweza kuwa na zana hatari za aina hii ofisini!
Mkuu mnyonge mnyongeni haki yake mpeni!, kati ya vifaa vyote hivyo ulivyoonyesha, kuna kitu gani hapo cha kijeshi?!. Kama ni hivyo, mbona hata mimi hivyo vyote ninavyo na zaidi ya hivyo?!.
Mimi nilidhani wamekutwa na AK 47, Machine guns, hand grenades, night vision binoculars, cynide capsules, masanduku ya TNT etc, lakini wamekutwa na hizo botts na shield za waendesha boda boda ndio vifaa vya kijeshi?!.

Hili jeshi letu la polisi sasa linakuwa too sensational!.

Na kama kuna kitu kitamkosesha Kova u IGP ni sensationalism!.

Pasco
 
Wana Ukumbi, Baada ya mkuu wa jeshi la polisi nchini kuvipiga marufuku vyama vyote vya siasa kuhusu kuwa na makundi ya kujihami katika vyama hivyo, CHADEMA wamekaidi agizo hilo halali la polisi na wameendelea kuwatumia Red Brigedi katika chama chao! Jambo ambalo CHADEMA hawakutarajia ni kuwa, polisi wana vyanzo vyingi vya taarifa, hivyo mmoja wa makamanda wa CHADEMA alifikisha taarifa kwa jeshi la polisi juu ya uwepo wa vifaa vya kivita ndani ya ofisi ya makao makuu na pia kuna mpango wa kusambaza vifaa hivyo kote nchini. Zifuatazo ndio picha za vifaa hivyo na jinsi CHADEMA ilivyojipanga kuandaa waasi ikitokea imeshindwa uchaguzi mkuu! Yale yanayotokea Kongo yataletwa Tanzania kama serikali haitachukua hatua juu ya jambo hili.
attachment.php
Baada ya vijana wa CHADEMA kuwekwa chini ya ulinzi na jeshi la polisi wakiwa na vifaa hivyo vya kijeshi.
attachment.php
Vifaa hivyo vikiwa vimekusanywa kwa pamoja na jeshi la polisi ambapo awali vilikuwa vimefichwa maeneo mbalimbali ndani ya ofisi ya CHADEMA na vingine vikiwa tayari kwa kusafirishwa kwenda mikoani.
attachment.php
Hapa pia tunaweza kujionea wenyewe jinsi CHADEMA walivyojipanga kuivuruga amani yetu kwani hakuna chama cha siasa kinachoweza kuwa na zana hatari za aina hii ofisini!
Hivi watathubutu kutangaza huu upuuzi?Ndio akili waliyopiga kufanya wakati CDM wamesambaa nchini kote ndio wakapata pa kuingilia.Halafu watumie kuwapotezea Muda?
 
hakuna kifaa cha kutisha hapo zaidi ya ujanja ujanja wakikuda......wanapakaza ila watanzania wanajua ukweli
 
Back
Top Bottom