CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

CHADEMA Wakamatwa na Vifaa vya Kijeshi Ofisini!

Mkuu unadhani kuna kesi hapo,ni wahuni wamejipiga picha,wala hakuna ofisi ya cdm

Futa kauli yako, hizi picha ni halisi na zimepigwa katika ofisi ya makao makuu CHADEMA Ufipa na hivi ndivyo vijana hao majambazi yanayomilikiwa na CHADEMA yatakavyo valia hivyo vifaa.

View attachment 246821

Tunaenda kwa picha tu maana hakun namna nyingine.
 
Watanzania msiwe wazembe wa kufikiri. Katika nchi zenye watu wenye uwezo mdogo wa kuchanganua mambo Tanzania nashani ni kinara.'Hakuna nchi inayoongozwa na watu makini inaweza kuacha huu upuuzi wa vyama vya siasa uendelee na hii hatua imechelewa mno na siamini kama hii serikali Ya jk ingeweza chukua hatua kama tusingepiga kelele. Watu wanaandaa makomandoo watanzania wanaangalia tu sasa nchi nzima hiki chama kina jeshi ambao ni mwanzo tu . Na kutokana na ufukara wetu vijana ni dhahri wamekosa uzalendo na wanaweza kurubuniwa any time anywhere. Hivyo pongezi kwa jeshi la polisi ila wajue hii hatua imekuja too late na imezoeleka hii serikali haichukui uamuzi Mpaka watu tupige kelele ndo iamke katika usingizi wa pono

Kwa hiyo hata ww unastahili kukamatwa sbb una zana ya kivita nyumbani kwako.(kisu)
 
Toka lini imekuwa ni kosa la jinai kukamatwa na kisu, viatu vinavyofanana na buti na manati sana sana labda hiyo kakofia ya jeshi.Spidi uliyukujanayo mleta uzi nikajua bonge la issue kumbe hamna kitu! !?
 
Nimecheka sana yaani manati, kisu Ni vifaa vya kijeshi...polisi njooni kwangu wife anavifaa vya kijeshi hutumia kukatakatia vitunguu...

kweli ili uwe CCM lazima uwe tahira...
 
Mngewachomekea RPG,Grenades ,SMG,Riffles etc ingekua movie Kali ila hapo mmechemsha kidogo
 
Mbona polisi wamekosea walitakiwa waweke na rangi ya chadema kwenye visu kama kipindi kile cuf ,washakosea tena halafu wameweka visu vidogo bora wangeweka vikubwa.

Itikadi isikufanye kuwa mburula kiasi hicho, makosa lazima yasahihishwe chama kifanye kazi yake, si kutetea.ujinga kila mara
 
1. Nipolisi au inspectagan au wa cheogan aliethibitisha taarifa hii?

2. Kituogan cha poilisi na wapi?

3. Zoezi lilifanyika kwa amri na taarifa zipi?

Jaman naomba mwenye majibu anisaidie nimesoma page zote sijaona popote polisi waliohusika wala mkuu yeyote wa jeshi la polisi aliyethibitisha au kutangaza jambo hili.
 
Vifaa vya kijeshi ni manati na visu kweli lumumba ni kijiwe cha misukule
 
quote_icon.png
By FaizaFoxy
Siku hizi chadema wana migodi?

Hivyo visu na manati nazo za nini kwenye siasa?


kwi kwi kwi.. he he he heeeee.. Kwa hiyo ndo umeshajibu nondo za mkuu? Kweli mmekamatika.
 
Vifaa vyenyewe vya kijeshi vilivyo kamatwa ndiyo hivi ambavyo havina hata hadhi ya kuvitumia kupigana na sisimizi au kuna vingine?.

Una uhakika na unachokiongea wewe ngoja watumie hivyo visu kuwachoma ndugu zako ndo utajua kama kinaua sisimizi au la. Acha kutetea upumbavu, wao sio malaika, kama wana makosa wajirekebishe wasonge mbele
 
Kwa hili si shangai maana watanzania huwa tunaona ulaghai mpk wakemee kwa hisani ya USAID, hapa tumeingizwa chakike afu watu bila kufikiria au kutafakari tunaanza kusema machadema yanawaza kuhusu maandamano tu, nadhan wengi bado tunaaminishwa kuwa haki inaombwa bali kiuhalisia haki hudaiwa km umdaivyo mdeni wako.

Mtoa maada naona katoa kwa lengo la kuchafua upinzani kisiasa maana hajaonesha ata chanzo cha habari alikozipata km ushushushu nini apa?

Tuacheni kitumiwa kisiasa bali tujifunze kusimamia ukweli km mtu anahoja msikilize na si kupondea kusiko na manufaa yoyote. Kwa kisingizio cha kuiweka nchi matatani labda mtoa maada unataka na siye tujiandae kwa yanatotokea congo na c kutuwekea picha za kutengenezwa na adobe photoshop
 
Kama kisu ni kifaa cha kijeshi ni bora wakamate wamasai na wakurya nchini

Nikweli kabisa mkuu, hawa watu issue yao ya ugaidi ilibuma kwa kupuuzwa na Wananchi wameona waibuke na hii, Shida kweli nchi hii.

Ninachokiona hapa ni jeshi la Polisi kujichafua bila kujijua kwa kutumika kwao kisiasa. Leo hii hata likitokea tukio gani lenye uhalifu kiasi gani, wananchi watashindwa kuliamini Jeshi la Polisi kutokana na Matukio kama haya. Jeshi linatumika na chama kilichoko madarakani kwa manufaa yake kisiasa.

Ila watambue Wananchi tulishawajua kamwe wasitarajie kwamba tutarubunika kirahisi namna hiyo. Hii imeshabuma kabla haijaisha, wakatunge nyingine..

BACK TANGANYIKA
 
Nimecheka sana....naomba mje mnikamate na babu yangu maana anavifaa vya kijeshi..panga,shoka na kisu
 
HII KALI MANATI YANATAKA KUVURUGA AMANI YA NCHI ama kweli mafisi mwaka huu yarudi msituni

Kwa hiyo ofisi ya CHADEMA ni kiwanda cha kutengeneza na kuhifadhi manati ya kuulia ndege? Jiji la Dar es salaam manati ya kitu gani? Kwani kazi ya CHADEMA ni kuwinda ndege? Kuna ndege gani wa kuwinda na manati hayo Kinondoni?

Katiba ya CHADEMA inaagiza ofisi zake kuwa maghala ya kuhifadhi visu manati na silaha zingine za kuulia na kukatia wawe ndege,wanyama au watu?
 
Wana Ukumbi,

Baada ya mkuu wa jeshi la polisi nchini kuvipiga marufuku vyama vyote vya siasa kuhusu kuwa na makundi ya kujihami katika vyama hivyo, CHADEMA wamekaidi agizo hilo halali la polisi na wameendelea kuwatumia Red Brigedi katika chama chao!

Jambo ambalo CHADEMA hawakutarajia ni kuwa, polisi wana vyanzo vyingi vya taarifa, hivyo mmoja wa makamanda wa CHADEMA alifikisha taarifa kwa jeshi la polisi juu ya uwepo wa vifaa vya kivita ndani ya ofisi ya makao makuu na pia kuna mpango wa kusambaza vifaa hivyo kote nchini.

Zifuatazo ndio picha za vifaa hivyo na jinsi CHADEMA ilivyojipanga kuandaa waasi ikitokea imeshindwa uchaguzi mkuu! Yale yanayotokea Kongo yataletwa Tanzania kama serikali haitachukua hatua juu ya jambo hili.

attachment.php


Baada ya vijana wa CHADEMA kuwekwa chini ya ulinzi na jeshi la polisi wakiwa na vifaa hivyo vya kijeshi.

attachment.php


Vifaa hivyo vikiwa vimekusanywa na jeshi la polisi ambavyo awali vilikuwa vimefichwa maeneo mbalimbali ndani ya ofisi ya CHADEMA na vingine vikiwa tayari kwa kusafirishwa kwenda mikoani.

attachment.php


Hapa pia tunaweza kujionea wenyewe jinsi CHADEMA walivyojipanga kuivuruga amani yetu kwani hakuna chama cha siasa kinachoweza kuwa na zana hatari za aina hii ofisini!
Yale yale ya visu vya Cuf!!
 

Attachments

  • 1430028103602.jpg
    1430028103602.jpg
    14.7 KB · Views: 113
Huu uzi umenichekesha sana! Yan nacheka nacheka nacheka na kucheka nacheka nacheka! Hili jeshi la polisi bado kidogo watakuwa wanagongwa ti.go na maccm!

Mijitu akili za hovyo hadi unashangaa!
Hawa policcm ni wangese sana! Mishenzi ya kutupwa!
 
Nimeanza kuona umuhimu wa baadhi ya vifungu vya cyber crime law, Mambo kama haya yanatakiwa kwenye vijiwe vya kahawa sio humu, huu ni mtandao mpana hata watu wa heshima wana access, so kupost vitu vya kipuuz kama hivi mh!
 
Back
Top Bottom