CHADEMA na ndoto za kumuondoa Meya Arusha!

CHADEMA na ndoto za kumuondoa Meya Arusha!

Kujipa matumaini ni jambo zuri lakini kujipa matumaini ya uongo ni jambo la hovyo! Kwa idadi ya madiwani katika Jiji la Arusha na mgawanyo wake hakuna chama kinachoweza kufikisha 2/3 ya madiwani na kwa kuwa kanuni zinasema ili umwondoe Meya kwa kura ya kutokua na imani naye lazima upate 2/3 ya madiwani wote, basi Meya is there to stay!
Ushauri wangu ni kuwa waliochaguliwa wafanye kazi ya kuwatumikia wananchi badala ya kuahangaika na ndoto za mchana!
Nakumbuka watu wa Political science, Public relations, Attorneys na Journalist ni wazuri katika Lugha zote (Kiswahili na English). Sasa kuona mtu kama Nape kusema "Meya is there to stay" sijui ni lugha gani? anamaanisha nini? na ni muundo gani? Did you mean "The Meya will stay in his position" or Our CCM Maya will never go no where
 
Nape acha kuongea usichokiamini na kibaya zaidi unaonglea chini ya meza! Usikwepe mjadili kwanza kiongozi wako wa kampeni muliokamteua aende kule Arusha.Maana tunakuona mbabaishaji tu,Muda si mrefu uliopita umenukuliwa ukisema "HAUWEZI KUONGELEA YA UCHAGUZI WA ARUSHA KWA KUWA NI SWALA DOGO KWAKO" Sasa utusaidie wewe na Mwigulu nani anacheo kikubwa zaidi ya mwenzake? Lkn pia utuambie kama Mwigulu ni naibu katibu mkuu wa ccm mkoa wa Arusha au wilaya ya Arusha bila kumsahau Tayson utuambie anacheo gani?.Maana kwa mujibu wa ulopokaji wako umebainisha ya kuwa viongozi wenu wakitaifa tukianzia na wewe amukuwa na amuna muda wala nafasi ya kufuatilia na kuzungunzia suala la Uchaguzi wa Arusha,Sasa hao niliokuorodheshea ni baadhi tu ya walionekana wakitia kambi Arusha.Sasa watu wakizani ni miongoni mwa viongozi wenu wa kitaifa! Kumbe wewe mwenezi hauwatambui !?.Duuh hili ni balaa kubwaaa sasa
hawa ccm kila siku nawaambia maneno yao ya hila ndio yanaipaisha chadema na kuididimiza ccm, hivi Nape angesema kwamba chadema wameshinda Arusha kwa sababu wanakubalika na wananchi wa Arusha,nani angemuuliza swali lingine?lakini kwa ccm kusema ukweli ni bora afe
 
kama waliomchagua Meya hawakufika 2/3 iweje Chadema washindwe kumtoa madarakani?
Mbona sheria ziko wazi,,
aliechaguliwa pasipo kuzingatiwa kwa sheria hawezi kutawala
lazima atolewe
Chadema petition ya kumngoa Meya mahakamani imeishia wapi?
 
Kujipa matumaini ni jambo zuri lakini kujipa matumaini ya uongo ni jambo la hovyo! Kwa idadi ya madiwani katika Jiji la Arusha na mgawanyo wake hakuna chama kinachoweza kufikisha 2/3 ya madiwani na kwa kuwa kanuni zinasema ili umwondoe Meya kwa kura ya kutokua na imani naye lazima upate 2/3 ya madiwani wote, basi Meya is there to stay!

Ushauri wangu ni kuwa waliochaguliwa wafanye kazi ya kuwatumikia wananchi badala ya kuahangaika na ndoto za mchana!



Umeshampata baba yako mzazi?
 
kumbe nyie mnaringia sana umeya ambao mnaona ni tija sana kuliko utu wa mtu jamani nchi yetu inakwenda wapi sasa, hata wewe waongea hivyo sikutegemea
Kujipa matumaini ni jambo zuri lakini kujipa matumaini ya uongo ni jambo la hovyo! Kwa idadi ya madiwani katika Jiji la Arusha na mgawanyo wake hakuna chama kinachoweza kufikisha 2/3 ya madiwani na kwa kuwa kanuni zinasema ili umwondoe Meya kwa kura ya kutokua na imani naye lazima upate 2/3 ya madiwani wote, basi Meya is there to stay!

Ushauri wangu ni kuwa waliochaguliwa wafanye kazi ya kuwatumikia wananchi badala ya kuahangaika na ndoto za mchana!
 
Wasiwasi wako wewe Nape unasababishwa na nini? Kikubwa ni kusubiri waanze mchakato wa kumuondoa huyo meya alafu wakwamishwe na idadi ya madiwani inayohitajika. Kama sheria zipo na zinafahamika na kisha zikafuatwa nadhani huyo meya asingeendelea kuwepo katika kiti chake hicho. Mnachojua ninyi ni kung'ang'ania tu madaraka bila ya kupewa ridhaa na wananchi. Na ni hili ndilo linalopelekea nyie kuwa tayari kuua wananchi kwa lengo la kulazimisha kupata uongozi.
 
Ningejuaje kama usingesema, ungesemaje kama nisingesema? Ahsante kwa taarifa

Nape nakuheshim unafanya siasa za kistaarabu sana ndani ya ccm, na la zaidi huwez ukawa na roho ya kishetani kama mwigulu nchemba! Nakuombea kwa mungu ndugu yangu siasa cyo uhasama na kuuana hovyo haya ni maisha tu tujaribu kuwa na ubinadam.
 
Nakumbuka watu wa Political science, Public relations, Attorneys na Journalist ni wazuri katika Lugha zote (Kiswahili na English). Sasa kuona mtu kama Nape kusema "Meya is there to stay" sijui ni lugha gani? anamaanisha nini? na ni muundo gani? Did you mean "The Meya will stay in his position" or Our CCM Maya will never go no where

Nape O-Level results: Civics-F, English-F, Basic Mathematics-F so what do you expect from him? Msamehe bure!
 
Kujipa matumaini ni jambo zuri lakini kujipa matumaini ya uongo ni jambo la hovyo! Kwa idadi ya madiwani katika Jiji la Arusha na mgawanyo wake hakuna chama kinachoweza kufikisha 2/3 ya madiwani na kwa kuwa kanuni zinasema ili umwondoe Meya kwa kura ya kutokua na imani naye lazima upate 2/3 ya madiwani wote, basi Meya is there to stay!

Ushauri wangu ni kuwa waliochaguliwa wafanye kazi ya kuwatumikia wananchi badala ya kuahangaika na ndoto za mchana!

Kuna mambo mengine linaitaji taifa likae likaongelee ata kwa kutumia mdahalo waa kitaifa, yaani sheria ilivunjwa wakati wanajua sheria leo wanakuja kufuata sheria!!! shit kichefuchefu kweli kwa hili hata CHADEMA wakitumia vurugu na tukafa wengi nawaunga mkono.
 
Mkandara usije jukwaani kama haya ndo majibu ya viongozi wako wa chama kweli unafaa kupuuzwa sana
 
Nape O-Level results: Civics-F, English-F, Basic Mathematics-F so what do you expect from him? Msamehe bure!
Je hizo Thesis zake, zilizompa Master degree toka Mzumbe, alitumia Lugha gani? Moja ya requirement ya thesis ni muundo wa sentensi. Wizi wa elimu unashusha hadhi ya vyuo vyetu
 
Jambo moja nililo na uhakika nalo ni kuwa meya wa ccm hatoweza kutekeleza majukumu yake ipasavyo ikiwa madiwani wa Chadema hawatomuunga mkono. Hata kama sheria na kanuni za uendeshaji wa mabaraza ya madiwani zitawabana Chadema katika kufikia azma yao ya kumpigia kura ya kutokuwa na imani na meya wa jiji lakini ccm na nape watambue kuwa kwa mazingira yaliyopo meya huyo hawezi kutekeleza majukumu yake kikamilifu.

Wanachoweza kufanya madiwani wa Chadema ni kuhakikisha kuwa mipango yote ya meya wa kichina wa ccm haipitishwi na baraza lao na badala yake mipango na mikakati yao ndiyo inapitishwa na kutekelezwa kwakuwa katika maamuzi ya baraza utaratibu ni kupiga kura na uamuzi unafanywa kwa simple majority na hakuna mambo ya 2/3 ya kura za wajumbe.

Ni dhahiri kuwa katika hali kama hiyo nape na ccm yake wanajidanganya kudhani kuwa meya hatang'oka bila kufikiria kuwa atawezaje kufanya kazi zake ikiwa wajumbe wengi wa baraza la madiwani hawamuungi mkono.Kwa muda huu ambapo nape na chatanda wanajifaragua kuwa meya kuondolewa madarakani ni ndoto basi waacheni waendelee kujifaragua ila itakapofika wakati wa shughuli za mabaraza na meya kutaka kutekeleza majukumu yake ndipo wataijua Chadema.
 
Back
Top Bottom