CHADEMA ikishindwa Kalenga uongozi wote upigwe chini

CHADEMA ikishindwa Kalenga uongozi wote upigwe chini

We unaona hii ni sura ya kushindwa. Toka hapa
DSC0006.jpg

Nani kampa hiyo nafasi ya kugombea? Mbowe au Slaa?
 
Hivi unadhani inafurahia chadema ikishinda popote? Hebu anza hapa.
1.Uchaguzi mkuu 2010 ambapo Chadema iliinyang'anya ccm majimbo na kata huku Chadema ikiendelea kulinda idadi ya kata na majimbo yao ya awali.

2. Chaguzi ndogo Chadema iliendeleza ubabe huo kwa ccm.

Mafanikio haya si ya kubezwa hata kidogo kwakuwa si tu yaliongozwa na Viongozi Shupavu, imara wa Chadema Bali ni mafanikio ya Makamanda wote wa Chadema nchi nzima!. Kumbuka kuwa Chadema inafanya kazi kama team si kama unavyoiona ccm ambayo kimsingi inakufa kwa ajili ya udhaifu na mfumo was viongozi.

Pia kumbuka kuwa Chadema inakwenda kwenye uchaguzi huu ambao obvious si huru na haki ambao ni sawa na kucheza na team ambayo refa ndiye mmiliki wa team pinzani.

#Sometimes you have to think thrice not twice

Acha kujishaua, Usidhani watanzania wamesahau madhambi yako!
 
Hivi unadhani inafurahia chadema ikishinda popote? Hebu anza hapa.
1.Uchaguzi mkuu 2010 ambapo Chadema iliinyang'anya ccm majimbo na kata huku Chadema ikiendelea kulinda idadi ya kata na majimbo yao ya awali.

2. Chaguzi ndogo Chadema iliendeleza ubabe huo kwa ccm.

Mafanikio haya si ya kubezwa hata kidogo kwakuwa si tu yaliongozwa na Viongozi Shupavu, imara wa Chadema Bali ni mafanikio ya Makamanda wote wa Chadema nchi nzima!. Kumbuka kuwa Chadema inafanya kazi kama team si kama unavyoiona ccm ambayo kimsingi inakufa kwa ajili ya udhaifu na mfumo was viongozi.

Pia kumbuka kuwa Chadema inakwenda kwenye uchaguzi huu ambao obvious si huru na haki ambao ni sawa na kucheza na team ambayo refa ndiye mmiliki wa team pinzani.

#Sometimes you have to think thrice not twice

mkuu , hivi pale makao makuu kitengo cha ugaidi na utekaji wewe na lwakatare nani anakiongoza kitengo?
 
mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

Katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

Sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa wote wa juu ukajiuzuru kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/b: Ccm is stabilizing, chadema is shrinking and cuf is disappearing!!! Kitila mkumbo (phd)

umetumwa wewe, ivi ni kuulize swali: Ukiwa na shilingi 200 ukapunguza shlg 50 bado utajisifu unayo shlng 200? Alafu jibu uli andike upande wa chama cha mapinduzi,
 
N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)
'MADOKTA WA TANZANIA BWANA'
Mimi nadhani angeitendea haki PHD yake kama angesema 'Nyumba ya Chadema inaimarika, ya CCM inabomoka, ya CUF Tanzania bara inaanguka'. Hata sisi wa divisheni zero tungemtambua kuwa ana PHD.
Kwa sababu tangu mfumo wa vyama vingi vya siasa vianzishwe hapa nchini miaka takribani 20 iliyopita Dr anafahamu kuwa vyama vyetu vya siasa hasa upinzani vimekuwa vya vya msimu yaani vinaoneka wakati wa UCHAGUZI tu, kikiwemo Chasema.

Lakini tofauti na miaka yote miaka hii minne ya baada ya Uchaguzi tumeona akiwemo Dokta huyo kuwa Chadema kwa mara ya kwanza kimeendelea kufanya kazi ya siasa kwa viongozi wake na wabunge wake kule bungeni na kuleta matokeo chanya yaliyotarajiwa na wananchi katika kuwa na upinzani hapa nchini na bungeni. Mimi ninaamini kabisa kuwa mtu kusoma mpaka kuwa Dokta siyo mchezo huyo anakuwa mtu makani na msomi mwenye ufahamu wa juu kabisa.

Kwa hiyo hili ninalosema la positive result ya kazi upinzani bungeni na nje ya bunge analijua na analo ushahidi nalo mwenyewe, kucha Chama Chetu kitukufu miaka hii minne kimeamshwa na serikali yake na kwamba hata kama wanafanya mambo hovyo hovyo lakini woga umeanza kuwaingia na hili lisingewezekana kama Chadema ingekuwa inasinyaa kama anavyodai yeye.

Kwa harakati hizi ni dhahiri kuwa Lichama letu la zidumu fikra za mwenyekiti linaanza kusinyaa kwa kuzomewa bungeni na nje ya bunge kwa wananchi.

Pili Dr anapaswa kufahamu na anafahamu kuwa baada ya uchaguzi mkuu uliyopita Chadema katika chaguzi zote ndogo zilizofanyika imeendelea kuwapokonya CCM majimbo na kata hivyo hivyo kwenye vijiji na vitongoji, Chadema imefanikiwa kulinda nyumba yake CCM wameshindwa hata kutikisa ana kuweka ufa, data zote Dokta anazo yeye ni Dokta anajua kutafiti hata akiingia kwenye Computer tu atayapata, kwa matokeo haya ni dhahiri kuwa nyumba ya CCM inabomoka na ya Chadema inaimarika.
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa wote wa juu ukajiuzuru kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHRINKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

Aanze kwanza Pinda na Kikwete kujiuzulu kwa kuchochea maneno ya uhasama na kufanya wananchi watambue kuchinjana ndio mtindo wa uchaguzi hivi sasa kwa maelekezo ya wakubwa hawa.
 
CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHRINKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

haya maneno 2015 yata be proved na misukule wote wanaondeshwa kama robot viva zitto kabwe and samson Mwigamba waraka wa ushindi 2013
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa wote wa juu ukajiuzuru kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHRINKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

Na wakishinda uje utoe 0713...... kama mwenzako lusungo
 
Last edited by a moderator:
Afu ccm inavyoporomoka wanalaumu CHADEMA ilhali wameweka matikiti maji kama hayo eti yaitetee ccm mitandaoni.

Mkuu
Ikiwa anayetaka kutetewa ana kichwa change 2X2-4, obviously anapaswa kutetewa na hizi shake well before use'
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa wote wa juu ukajiuzuru kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHRINKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

wewe toa hapa ma------ yako, nani amekuambia wewe unaweza kuipangia chadema nani awe kiongozi na nani asiwe, kweli wewe ni kiazi sana sasa baada ya uongozi wote kujiuzuru unataka nani awe kiongozi mbona haujalisema hilo, kweli ccm mnawaogopa hawa majemedari wa chadema kila siku vijembe mbona tuliposhinda Arumeru mwenyekiti wa ccm na katibu mkuu hawakujiuzuru?
 
kwanini usimwajibishe NAPE kwa kuwazuia WASIOHUSIKA kugombea uenyekiti wa vijiji ?
 
umbea huo, mke wa marehemu unasema lazima umuoe? tongoza kwanza je kama ndugu zake wanataka kumrisisha kwa ndugu wa mumewe utafanya nini, tumia akili ----- we
 
Kinacho nisikitisha sana ni kuona mtoa thread anavyo wafanya Watz wote kuwa hawana akili. Elewa kuwa Tz kuna vyama zaidi ya 20 vya siasa, wala sio Chadema pekee.
Jimbo la Kalenga liko wazi, vyama vyote vitashiriki uchaguzi. Vinatakiwa kuweka wagombea. Sijakusikia ukisema endapo CCM watashindwa utawafanya nini. Kuna NCCR, TLP. CUF. PPT,UPDP na vingine vingi tu, ni vyama vinavo kwenda Kalenga.
Kwa nini umekichagua Chadema peke yake kuwa kikishindwa viongozi wake waachie uongozi? Hivi, kwa upuuzi wako huu unategemea wanachama wa CDM wapindue uongozi ati kwa sababu ya kushindwa Kalenga?
Mapenzi ni upofu, nayo ni mabaya zaidi wakati mwenye mapenzi akiwa tena juha. Weye ni juha waccm. Endelea huenda akakuona kabla ya bunge la katiba kumalizika. Waweza kupata hata siku kumi za mwisho.
 
Back
Top Bottom