JF- KYOMA Member Joined Jan 14, 2014 Posts 79 Reaction score 42 Feb 20, 2014 #101 Wewe ni takataka mbona baba yako hajawahi kumpiga chini mama yako kwani hajui kuk....?
K kula kwa tindo JF-Expert Member Joined Nov 14, 2011 Posts 1,330 Reaction score 324 Feb 20, 2014 #102 sungusungu said: Hoja dhaifu sana Click to expand... Hutoka kwa Watu Dhaifu, Wenye elimu Dhaifu Itolewayo na Serikali Dhaifu, Inayoongozwa na Dhaifu...
sungusungu said: Hoja dhaifu sana Click to expand... Hutoka kwa Watu Dhaifu, Wenye elimu Dhaifu Itolewayo na Serikali Dhaifu, Inayoongozwa na Dhaifu...
Jospina JF-Expert Member Joined Apr 19, 2013 Posts 2,421 Reaction score 1,395 Mar 7, 2014 Thread starter #103 kula kwa tindo said: hutoka kwa watu dhaifu, wenye elimu dhaifu itolewayo na serikali dhaifu, inayoongozwa na dhaifu... Click to expand... nawewe ni great thinker pia??
kula kwa tindo said: hutoka kwa watu dhaifu, wenye elimu dhaifu itolewayo na serikali dhaifu, inayoongozwa na dhaifu... Click to expand... nawewe ni great thinker pia??
Jospina JF-Expert Member Joined Apr 19, 2013 Posts 2,421 Reaction score 1,395 Mar 17, 2014 Thread starter #104 JF- KYOMA said: Wewe ni takataka mbona baba yako hajawahi kumpiga chini mama yako kwani hajui kuk....? Click to expand... matusi ya nini mkuu??
JF- KYOMA said: Wewe ni takataka mbona baba yako hajawahi kumpiga chini mama yako kwani hajui kuk....? Click to expand... matusi ya nini mkuu??
Ritz JF-Expert Member Joined Jan 1, 2011 Posts 56,945 Reaction score 46,442 Mar 17, 2014 #105 JF- KYOMA said: Wewe ni takataka mbona baba yako hajawahi kumpiga chini mama yako kwani hajui kuk....? Click to expand... Kamanda jenga hoja matusi hayana nafasi.
JF- KYOMA said: Wewe ni takataka mbona baba yako hajawahi kumpiga chini mama yako kwani hajui kuk....? Click to expand... Kamanda jenga hoja matusi hayana nafasi.