CHADEMA ikishindwa Kalenga uongozi wote upigwe chini

CHADEMA ikishindwa Kalenga uongozi wote upigwe chini

Jospina

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2013
Posts
2,421
Reaction score
1,395
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa wote wa juu ukajiuzuru kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHRINKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.
katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.
sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)
Tatizo lako unatumika. Mtu mwerevu anajenga hoja kwa sababu za kimantiki na sio hisia. CHADEMA MWANZO MWISHO
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.
katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.
sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

Hivi wewe jamaa una akili kweli? Wapi CHADEMA iliposhindwa kwenye chaguzi za kata au wameretain idadi ile ile?
 
Ofcoz lazima tushindwe kalenga sio jimbo rahisi kama tunavyofikiri huku watu na ccm huwambii kitu bado kuna mambo ya kitemi kitemi. Ila sikuungi mkono mtoa mada hata hivyo tutakuwa tumeamsha baadhi ya watu kuwa wanamabadiliko
 
Kwani viongozi ndio wanapiga kura!! acha wananchi wa kalenga wafanye maamuzi yao na yaheshimiwe!!! au ndio mnapanga hujuma ili baadaye mfanye propaganda!!
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

...

.......maandishi yaliyo valishwa kanga ,shanga naka muziki ka taarabu kwa mbali !!!

TAFAKARI.....
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)


Utunzi mzuri wa hapa Lumumba,,
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

Haya ndo matatizo ya kufikiri kwa kutumia masa--buri!!! Chaguzi ndogo zipi CHADEMA imepitwa kwa mbali na CCM.. Kama ni kata CHADEMA wametetea kata zao tatu, kama ni Ubunge CHADEMA hawajapoteza zaidi ya kulichukua Jimbo la CCM kule Arumeru!!!..

Hiyo njaa yako itakupeleka pabaya...buku 7- isikuondolee sifa ya kufikiri na kutafakari kama binadamu huru...
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

Wanashughulikia kwanza kauli ya Mhe Rais ya majuzi, halafu wataleta majibu kwa nini chopa 3 na Kata 3. Hao ndio viongozi wa mambulula bana!
 
Hujui unenacho,unatumika.Kikwete na kinana wangejiuzulu kwa chaguzi za kata zilizochukuliwa na chama MPYA CHADEMA hata kama ni chache.Ndugu usidhani jf kuna mabwege wa kupikwa kipropaganda.
 
Tangu lini magama mmekua washauri wa CDM.
 
Haya ndo matatizo ya kufikiri kwa kutumia masa--buri!!! Chaguzi ndogo zipi CHADEMA imepitwa kwa mbali na CCM.. Kama ni kata CHADEMA wametetea kata zao tatu, kama ni Ubunge CHADEMA hawajapoteza zaidi ya kulichukua Jimbo la CCM kule Arumeru!!!..

Hiyo njaa yako itakupeleka pabaya...buku 7- isikuondolee sifa ya kufikiri na kutafakari kama binadamu huru...

Hebu weka matokeo halisi kutoka kule kwenye ngome yenu Sombetini, ccm kura ngapi na chadema ngapi?
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

Wanashughulikia kwanza kauli ya Mhe Rais ya majuzi, halafu wataleta majibu kwa nini chopa 3 na Kata 3. Hao ndio viongozi wa mambulula bana!

Haya buku7 zenu tayari kila mmoja wenu
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

Wapigwe chini kwanza viongozi wa CCM wanao vunja haki kwa raia wanaotaka seekali 3 kwa kuwalazimisha kufuata matakwa yao ya serekali 2.
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

Hapo kwenye red, hata kama ni msaliti KITILA hawezi kuandika hivyo, hiyo ni style ya typical magamba kama wewe. usimsingizie Kitila umburula wako. Ujinga kweli kipaji kuimba maneno hata maana yake hujui.
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.
katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.
sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)

huu upotoshaji wenu ni wa kipuuzi.Chopa zilitumika kwenye OPD ikiwa ni Operesheni ya ujenzi wa chama katika mikoa na sehemu mbali mbali za nchi!Kama kuna Chopa iliyotumika purposely kwa ajili ya kampeni za uchaguzi wa Madiwani hiyo ni ya kwenu CCM.Pili, hamasa iliyopo kwa sasa ni kubwa, chama kinazidi kuimarika, tukifanya statistical analysis ya huko pote CCM walipochukua udiwani mwaka huu 2014 ukalinganisha na 2010, utaona kuna idadi imeongezeka kwenye kura za CDM tofauti na ilivyokuwa 2010.Hayo si mafanikio ya kubeza hata kidogo. Pia kuna wengi hawajaweza kupiga kura kwa sababu mbalimbali, ambao wote wana vyama vyao,la kufanyika ni uhamasishaji wa kupiga kura, uboreshwaji wa daftari la wapiga kura, na uboreshwaji wa mazingira ya kupiga kura!Wapiga kura waliopo Kalenga ni wale waliopiga kura 2010 wakaipa ushindi CCM, wenye advantage kubwa ni CCM bado, CDM wanaenda kujaribu kulipoka hilo jimbo, chances are that, CCM HAVE THE BETTER CHANCES OF WINING THE ELECTION THAN CDM.Ikitokea CDM wakachukua mwenye hasara ni CCM.Ngojeni nikale kwanza ntarejea
 
Mpaka sasa uongozi wa juu wa chadema umeshindwa kutoa majibu/maelezo ya kisayansi na sababu zenye mashiko kwanini chama kimeshindwa katika uchaguzi mdogo wa udiwani na kuambulia viti 3 tuu nchi nzima. Pamoja na kutumia chopa 3 na mabilioni ya hela bado chadema waligaragazwa vibaya sana na chama makini ccm katika uchaguzi huo mdogo wa udiwani.

katika chaguzi zote ndogo chadema imeendelea kupitwa kwa mbali na ccm lakini Uongozi umeshindwa kuchukua maamuzi magumu na kurudi sababu zile zile za kitoto.

sasa tunaenda katika uchaguzi mdogo wa Kalenga, ambao huu utakuwa ni kipimo cha mwisho kuelekea 2015, kama ikitokea chadema wakashindwa tena katika uchaguzi huu then ni vyema busara ikatumika na uongozi wa chini ukajiuzuru wote kukinusuru chama na aibu kubwa ya 2015.

N/B: CCM IS STABILIZING, CHADEMA IS SHIRKING AND CUF IS DISAPPEARING!!! KITILA MKUMBO (PHD)
Mkuu hili ombi la Viongozi wapigwe chini mbona kila wakati wa uchaguzi mnalitoa lakini halitekelezeki, ni udikteta wa viongozi au nini? nakumbuka kule Busanda, Igunga na sasa mmehamia Kalenga, chukueni hatua kuokoa chama.
 
Back
Top Bottom