CHABO na EXILE


Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
41
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 41 0
Kuanzia utotoni mpaka vyuoni na hatakweye magheto yetu ya uswazi haya maneno na vitendo ni common sana .

Je

  • umewahi kupiga au kupigwa chabo au umewahi kukwekwa exile na roomate ?
  • nini raha, karaha , aibu au, uzuri ubaya wa kupiga chabo. au na kupigwa exile?
  • Unakumbuka nini kwenye chabo na exile ulizoshiriki au kushirishwa?

Karibuni tujadili chabo na exile za vyuoni mpaka mtaani
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Kuanzia utotoni mpaka vyuoni na hatakweye magheto yetu ya uswazi haya maneno na vitendo ni common sana .

Je

  • umewahi kupiga au kupigwa chabo au umewahi kukwekwa exile na roomate ?
  • nini raha, karaha , aibu au, uzuri ubaya wa kupiga chabo. au na kupigwa exile?
  • Unakumbuka nini kwenye chabo na exile ulizoshiriki au kushirishwa?

Karibuni tujadili chabo na exile za vyuoni mpaka mtaani
Huu upuuzi nenda ukajadili facebook na mabroiler wenzako.
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
41
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 41 0
Huu upuuzi nenda ukajadili facebook na mabroiler wenzako.
Upuuuzi unaujua wewe!!!!!!!!!!! broiler utakuwa wewe labda umekulia kuishi na utazikwa masaki na mbezi beach

Usishangae kama ni upuuzi kwako haya ni mambo yametokea , yanatokea na na yanaendela akufanyika teh teh teh teh

haya turudi nyuma kwa hiyo ID yako moja ya bi mkora tukiacha zingine wewe usiye broiler ulipost thread hii
  • ya mambo ya mombasa wapi? Hope hapo ni facebook. Kumbuka kwa akili zako nyingi kablaa haijapelekwa jukwaa la wakubwa wewe uliiweka wapi.... teh teh teh
  • nadhani hujasahu na hii it was nice dinner . Nadhani hasa hizi ndio zinatakiwa kuwa kule sura kitabu FB ......
  • Hii mdogo wangu yupo masomoni inathibitisha japo umeniponda na wewe ni mpiga chabo mzuri sanaaaaaaa
Angalia katika Thread 6 ulizoanszsha kwa jina la bi mkora 5 kati yake zinakuonyesha abisa wewe ni mtu wa aina gani. . So ure ust prentending hii ndio story zako teh teh teh teh teh .

I can go on and on and on kukuonyesha kwamba wewe ndiye broiler sugu zaidi yangu.......
 
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined
Jan 8, 2010
Messages
1,007
Likes
7
Points
135
JOYCE PAUL

JOYCE PAUL

JF-Expert Member
Joined Jan 8, 2010
1,007 7 135
Kuanzia utotoni mpaka vyuoni na hatakweye magheto yetu ya uswazi haya maneno na vitendo ni common sana .

Je

  • umewahi kupiga au kupigwa chabo au umewahi kukwekwa exile na roomate ?
  • nini raha, karaha , aibu au, uzuri ubaya wa kupiga chabo. au na kupigwa exile?
  • Unakumbuka nini kwenye chabo na exile ulizoshiriki au kushirishwa?

Karibuni tujadili chabo na exile za vyuoni mpaka mtaani
we kajadili na masharobaro wenzako face book.hapa leta mada za kujenga taifa na kufundisha jamiii.alah
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,330
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,330 280
nakimbia nsijeharib sku yngu asee
 
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Upuuuzi unaujua wewe!!!!!!!!!!! broiler utakuwa wewe labda umekulia kuishi na utazikwa masaki na mbezi beach

Usishangae kama ni upuuzi kwako haya ni mambo yametokea , yanatokea na na yanaendela akufanyika teh teh teh teh[/QUOTE] Unajiskiaje unavyoandika thread na kuishia kujijibu mwenyewe??
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,819
Likes
1,238
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,819 1,238 280
Huu upuuzi nenda ukajadili facebook na mabroiler wenzako.
hizi ni strees
angalie zisikutoe duniani mama,watanzania tunaongoza kwa kuishi maisha mafupi
shauri yako
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
41
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 41 0
we kajadili na masharobaro wenzako face book.hapa leta mada za kujenga taifa na kufundisha jamiii.alah
But naona hii inawakera sana wale wa wenye ID za kike teh teh teh teh .
 
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
850
Likes
133
Points
60
NEW NOEL

NEW NOEL

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
850 133 60
Chabo zuri ukimpiga mwenzako,ila ni baya ukipigwa wewe. Alafu exile inakera pale unapohitaji kuingia gheto alafu ukakuta jamaa amekufungia mlango. Ila yote kwa yote huo ni ujana. Na una wakati wake.
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
walikataza kuchangia napita tu..............nasema hviii hapa napita tu
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
41
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 41 0
we kajadili na masharobaro wenzako face book.hapa leta mada za kujenga taifa na kufundisha jamiii.alah
Ok sasa wewe katika hizi mada zako ipi inajenga taifa https://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/155601-ya-zuma-na-anc-kama-jakaya-na-ccm.html
Sasa ukiulizwa katika thread uchagua thread moja ili ifayiwe kazi hasa ya kujenga tafa ni ipi utachagua. teh teh teh teh

Acheni kujifanya mko serious wakati mnauza chai tu hapa . Inawezekana ni hasira saabu umeshwai kupigwa chabo. Kam nihvyo pole sana Dada Joyce Paul
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
41
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 41 0
hizi ni strees
angalie zisikutoe duniani mama,watanzania tunaongoza kwa kuishi maisha mafupi
shauri yako

hahhahaha Mkuu katika wachangaiaji wote Bi kweli kaonyesha ukra wake inawezeana anasahu hata yeye huwa anapost nini. teh teh teh. Kweli stress za jf iznaweza kudhoofisha afya za watu.

Kama kuna mtu anataka thread yangu inayojenga taifa basi asome hapa teh teh teh
 
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
169,612
Likes
610,864
Points
280
Rutashubanyuma

Rutashubanyuma

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
169,612 610,864 280
kuna walengwa na hii mada kama siyo mlengwa basi pita kimyakimya bila ya kumkwaza mwenzenu.......................................ingawaje ningelipenda kufafanuliwa msamiati wa chabo..................................
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
41
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 41 0
kuna walengwa na hii mada kama siyo mlengwa basi pita kimyakimya bila ya kumkwaza mwenzenu.......................................ingawaje ningelipenda kufafanuliwa msamiati wa chabo..................................

Hahahhaa kyoma Ruta

chabo ina maana nyingi lakini katika context hii ni maana yake kuchungulia watu wakiwa wafanya majamboz kwenye sita wa sita. IWe mtaanii chuoni au hata kijijini porini. teh teh teh teh.

Huo ndio msamiati. Kwa wewe nshomile nadhani Exile hiyo utakuwa unajua teh teh teh teh


Bi mkora said:
Unajiskiaje unavyoandika thread na kuishia kujijibu mwenyewe?
Acha jazba bimkora
Nimekuuliza mtu aliyeleta mada ya mombasa , au mada ya it was nice diinner au mdogo wangu yupo masomoni huyo siyo broiler kama mtazamaji teh teh teh
 
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2010
Messages
457
Likes
13
Points
35
Biera

Biera

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2010
457 13 35
Bi.mkora alipigwa chabo ndo maana ana hasira.
 

Forum statistics

Threads 1,213,497
Members 462,160
Posts 28,480,062