CCM yatoa tamko kuhusu kitendo cha wabunge wa CHADEMA


VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
SOURCE TBC FM

My take....
Hivi hawa watu... :angry:
 
E

Epifania

Senior Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
133
Likes
0
Points
0
E

Epifania

Senior Member
Joined Oct 18, 2010
133 0 0
Thubutu yao, kwa kifungu kipi cha sheria?
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
John chiligati wa CCM ndo ameongea hizo pumba mbele ya waandishi wa habari (this guy must be mad) eti kasema chama chake na kushirikiana na vyama vingine vinapeleka pendekezo lao bungeni waone uwezekano wa kuwazuia hawa wapiganaji
 
D

dotto

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
1,722
Likes
21
Points
135
D

dotto

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
1,722 21 135
Labda familia yake tu. na sio CHADEMA!
 
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2009
Messages
4,560
Likes
7
Points
0
Mimibaba

Mimibaba

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2009
4,560 7 0
Tusubiri move hiyo tuione majibu yake yapo tayari.
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
hata mimi nimesikia kupitia tbc FM, ila dogo huyo ajui sheria ni mkurupukaji tu.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
sasa hiyo ni petrol kumwaga kwenye moto hawa ccm woote uwezo wa sheria ni mdogo
then thy act like thy know averything, thus is to show how thy are so stupid by Law
 
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
606
Likes
15
Points
35
Vitendo

Vitendo

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
606 15 35
Chama Cha Mapinduzi, CCM, kinaandaa tamko na mkakati rasmi kuhusiana na kitendo cha Wabunge wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo, CHADEMA, kuondoka katika ukumbi wa Bunge hapo jana wakati Rais alipokuwa akilifungua bunge hilo rasmi kwa ajili ya vikao vya awamu ya 2010 - 2015.

Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM, Kapteni mstaafu John Chiligati amekutana na waandishi wa Habari leo huko Dodoma na kusema CCM inapindana na hatua ya Wabunge wa CHADEMA kuondoka Bungeni.

Amesema kwamba chama chake kitapeleka tamko rami Bungeni ili ikiwezekana kwa mujibu wa Sheria, Kanuni na Taraibu za Bunge, basi Wabunge wa CHADEMA waondoshwe katika ushiriki wa shughuli na vikao vyote vya Bunge hadi hapo watakapotambua kuwa aliyechaguliwa kwa asilimia nyingi zaidi katika uchaguzi uliopita ni Jakaya Mrisho Kikwete na ndiye Rais halali wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania.
 
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2006
Messages
2,255
Likes
386
Points
180
Wambandwa

Wambandwa

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2006
2,255 386 180
Siku ya Nyani kufa Miti yote huteleza.. Jamaa hawakuamini kumwona Chairman Mbowe na convoy lake wakipta mbele ya JK alipoanza kuhutubia! Hakika ingekuwa enzi za Mahita angechimba mkwara mbuzi.

Kwa Mkwele mcheza mdundiko hayo kwake ni kawaida tu hakosi hata usingizi. Nao watalala wataamka lakini sasa wanajua kuwa Chadema imeamsha wengi waiokuwa ignorant.
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,157
Likes
700
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,157 700 280
Unajua wabunge wa CCM ni wa chache sana wanaozijua sheria na kanuni za bunge, ukimuondoa Sitta, Harrison Mwakyembe na wengine wachache sana ndiyo wanakubalika kuwa wanazisoma sheria hizo wengine ni wauza sura, ni watu wa vijiweni wanaongea lolote litokalo kinywani wakidhani watanzania wa leo ni wale wa 1995.Chiligati ni mmoja wa vilaza ndani ya CCM press conference yake kapotezea muda waandishi hana jipya.Nahisi kina mwakyembe watamuambia baadae kuwa ametokota hakuna adhabu hapo Chiligati ni mmoja ya wabunge waliogawiwa masanduku ya kura za wizi kama Mahanga lazima alopoke kutetea ujambazi wao.HANA MPYA .Chadema haina kipimo bungeni hakuna wa kupammbana na figures zile.CHILIGATI ARUDI CHUONI AKANOE UBONGO KWANZA
 
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2010
Messages
3,765
Likes
2,295
Points
280
Kisima

Kisima

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2010
3,765 2,295 280
Ole wao!
Basi wakubali kwamba walichakachua matokeo then tufanye yafuatayo;
1.marekebisho ya katiba kikiwemo kifungu kile kitakocho tengua matokeo potofu ya uchaguzi.
2. Tuchague (sio kuteua) Tume huru ya uchaguzi ambayo itakuwa independent na iongozwe na watu watakaokuwa wazuri na wazoefu wa kufafanua vifungu vya sheria na katiba ya Nchi.
3.wasimamizi wa uchaguzi majimboni wasiwe Wakurugenzi wa wilaya kama ilivyosasa.
4. Tuchague kiongozi mkuu wa TAKUKURU na aape kuwajibika kwa masrahi ya taifa na ikithibitika kama ameenda kinyume na utendaji wa ofisi kwa kumpendelea mtu yeyote yule basi anyongwe mpaka kufa.
Eventually the NEC will declare a call for the General Election.
 
E

Epifania

Senior Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
133
Likes
0
Points
0
E

Epifania

Senior Member
Joined Oct 18, 2010
133 0 0
Ole wao!
4. Tuchague kiongozi mkuu wa TAKUKURU na aape kuwajibika kwa masrahi ya taifa na ikithibitika kama ameenda kinyume na utendaji wa ofisi kwa kumpendelea mtu yeyote yule basi anyongwe mpaka kufa.
Eventually the NEC will declare a call for the General Election.
Hahaha, hii kali
 
S

Shkh Yahya

Senior Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
100
Likes
2
Points
0
S

Shkh Yahya

Senior Member
Joined Oct 1, 2010
100 2 0
Siku ya Nyani kufa Miti yote huteleza.. Jamaa hawakuamini kumwona Chairman Mbowe na convoy lake wakipta mbele ya JK alipoanza kuhutubia! Hakika ingekuwa enzi za Mahita angechimba mkwara mbuzi.

Kwa Mkwele mcheza mdundiko hayo kwake ni kawaida tu hakosi hata usingizi. Nao watalala wataamka lakini sasa wanajua kuwa Chadema imeamsha wengi waiokuwa ignorant.
Nyie ndio wabaguzi msiotakiwa katika nchi hii. Najua inawauma sana kwa mswahili kukaa pale Ikulu na itawauma sana 5 more years.
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Na kwa wewe Msukuma mcheza na nyoka au muuwa albino, mchaga- mwizi mnywa mbege....acha hizo huwezi kumchukia mtu kwa kabila lake..nyie ndio wabaguzi msiotakiwa katika nchi hii. Najua inawauma sana kwa mswahili kukaa pale Ikulu na itawauma sana 5 more years.
punguza jazba mkuu
 
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2010
Messages
10,603
Likes
1,533
Points
280
Ng'wanangwa

Ng'wanangwa

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2010
10,603 1,533 280
Ndiyo maana kuna orodha ya Wabunge Vihiyo wa CCM.

Wanadhani kwa wao kuwa CCM, basi watu wengine hawana uwezo wa kufikiri.
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
na kwa wewe msukuma mcheza na nyoka au muuwa albino, mchaga- mwizi mnywa mbege....acha hizo huwezi kumchukia mtu kwa kabila lake..nyie ndio wabaguzi msiotakiwa katika nchi hii. Najua inawauma sana kwa mswahili kukaa pale ikulu na itawauma sana 5 more years.
sikiliza ndugu kashfa zote za nini, acha hizo, sio fresh bana, two wrongs does not make a right jamaa kumuita jk mkwere hajamtukana ni kabila lake
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Haya yalitarajiwa na nina imani kabisa kwamba Chadema watanyang'anywa hadhi ya kuongoza upinzani Bungeni.

Kwanza hali itakuwa mbaya sana kwa Chadema Bunge litakapoanza kujadili Hotuba ya JK.
Watajikuta katika wakati mgumu wa kuwepo Bungeni wakati wa majadiliano ya hotuba waliyoisusia.

Wakisusa kuwepo wakati wa mjadala huo ni sawa na kujipalia makaa zaidi.

Tulishauri tukapuuzwa. 'Negative implications' tulizokuwa tunazitolea angalizo ndio hizi sasa.
 
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2007
Messages
27,290
Likes
30,672
Points
280
Chakaza

Chakaza

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2007
27,290 30,672 280
Ile move ilikuwa ni pigo la nguvu kwa JK na CCM yake ndio maana aliduwaa na hakuamini kuwa yamemtokea. Sasa wanahaha, hawajui lakufanya zaidi ya kutoa matamko yanayowaharibia zaidi. Kama ingekuwa ni ktk boxing, ile ingekuwa Uppercut kama zile za Mohamed Ali
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,886
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,886 280
Haiwezekani! haipo! wala haitakuwepo
 
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
5,234
Likes
59
Points
0
VoiceOfReason

VoiceOfReason

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
5,234 59 0
May I know your qualification, kwa IQ yako lazima unajua sheria kuliko, Tundu, Mabere na una upeo kuliko Prof Baregu, (Hawa watu wanajua wanalolifanya and they are not stupid kutokuangalia implications first)
Haya yalitarajiwa na nina imani kabisa kwamba Chadema watanyang'anywa hadhi ya kuongoza upinzani Bungeni.

Kwanza hali itakuwa mbaya sana kwa Chadema Bunge litakapoanza kujadili Hotuba ya JK.
Watajikuta katika wakati mgumu wa kuwepo Bungeni wakati wa majadiliano ya hotuba waliyoisusia.

Wakisusa kuwepo wakati wa mjadala huo ni sawa na kujipalia makaa zaidi.

Tulishauri tukapuuzwa. 'Negative implications' tulizokuwa tunazitolea angalizo ndio hizi sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,238,783
Members 476,144
Posts 29,330,713