Caught on Tape: Mkakati wa Mamluki wafichuliwa!

Caught on Tape: Mkakati wa Mamluki wafichuliwa!

Status
Not open for further replies.
Hao ITV nao walipeleka pua zao za nini kwenye mkutano ambao ulikuwa closed? Sioni cha maana walichoripoti hapa ambacho kina maslahi ya jamii, zaidi ya kuchonganisha watu kwenye jamii tu.

Anyway, hili nalo litapita, lilipita la EPA itakuwa hili?
 
Hao ITV nao walipeleka pua zao za nini kwenye mkutano ambao ulikuwa closed? Sioni cha maana walichoripoti hapa ambacho kina maslahi ya jamii, zaidi ya kuchonganisha watu kwenye jamii tu.

Anyway, hili nalo litapita, lilipita la EPA itakuwa hili?


Mkuu Kitila, mbona unaniangusha; la EPA ndio linakolea wewe unasema limepita..??

Au wewe mwenzetu hujasoma humu yanayojiri Mahakamani Kisutu?
 
Mkuu Kitila, mbona unaniangusha; la EPA ndio linakolea wewe unasema limepita..??

Au wewe mwenzetu hujasoma humu yanayojiri Mahakamani Kisutu?


Hilo ndio limepita hivyo. Wewe hukusoma kwamba hizo kesi zimeandaliwa ili zishindwe, hukusoma hiyo?
 
Hao ITV nao walipeleka pua zao za nini kwenye mkutano ambao ulikuwa closed? Sioni cha maana walichoripoti hapa ambacho kina maslahi ya jamii, zaidi ya kuchonganisha watu kwenye jamii tu.

Anyway, hili nalo litapita, lilipita la EPA itakuwa hili?

Mkuu Kitila hapa kidogo nashindwa kuelewa kwamba unatania ama unamaanisha unachosema. Kwamba suala la mkakati wa viongozi wa dini kufanya kikao kinachosimamiwa na msaidizi wa Rais na mtu mfanyabiashara mwenye kashfa, halafu wanapanga kutembea nchi nzima kupandikiza mbegu ya chuki ya ukabila na udini, inakuwa haina maslahi kwa jamii? Kwamba waende wakatangaze na kuendeleza kama alichotangaza Mtikila Tarime kwamba Chadema ni ya wachaga na walimuua Wangwe na Mengi anawafadhili na kwamba Mbowe na Mengi wanataka kumuondoa Kikwete madarakani ili wachaga watawale!! Hapo hakuna maslahi ya jamii!!!??? Kwamba hata Ballali walimuua wao!!!! Hapo hakuna maslahi ya jamii. Kaka rudi nyuma usome chini ya mstari
 
Hapa kuna mkakati mkubwa mchafu na kwa kuwa hao wanaojiita Waislamu (mimi ni Muislamu, sikubaliani nao) wameshakula pesa lazima waende tu, othewise walikwishaumbuka. Halafu kwanini watumie fedha nyingi kwa kampeni hiyo? na why now? Wanataka kupata nini?
 
Hapa kuna mkakati mkubwa mchafu na kwa kuwa hao wanaojiita Waislamu (mimi ni Muislamu, sikubaliani nao) wameshakula pesa lazima waende tu, othewise walikwishaumbuka. Halafu kwanini watumie fedha nyingi kwa kampeni hiyo? na why now? Wanataka kupata nini?


Acha uchochezi, hili suala si liko polisi na kuna waliohojiwa. Polisi wamesema nini kuhusu hayo mahojiano? Kama ushahidi upo kwa nini wasipelekwe mahakamani. Ndio ule ule unafiki.
 
Acha uchochezi, hili suala si liko polisi na kuna waliohojiwa. Polisi wamesema nini kuhusu hayo mahojiano? Kama ushahidi upo kwa nini wasipelekwe mahakamani. Ndio ule ule unafiki.

Huo uchochezi unaousema hapa ni upi? mbona sikuelewi? Hao wanaokwenda kusema kwamba nchi inatawaliwa na Wachaga na kwamba watu wasusie ITV na vyombo vyake si wachochezi ila wanaowanyooshea vidole ndio wachochezi? ama kweli ukipenda chongo!!!!

Unapozungumzia polisi unakuwa hujazama katika hii mada na hujui undani wake. Kama gazeti la serikali la Habari Leo linaandika uongo, na kama Press Conf yao ilikuwa inalindwa na polisi wenye silaha, unategemea nini? Mbona Mtikila alihutubia na kusema aliyoyasema mbele ya polisi bila kuguswa na walikamatwa waliompiga mawe, wakiwamo wafuasi wake ambao walikerwa na alichokuwa akikisema tofauti na matarajio yao.

Kwa manen yako naamini una upeo mkubwa ila unafanya kazi maalumu.

Be fare mama.
 
Acha uchochezi, hili suala si liko polisi na kuna waliohojiwa. Polisi wamesema nini kuhusu hayo mahojiano? Kama ushahidi upo kwa nini wasipelekwe mahakamani. Ndio ule ule unafiki.

Thank you Mama!!!! Sijui kwa nini tunashindwa kusubiri ushahidi zaidi toka ITV ili kujua ukweli wa habari hii. Jamani kupanda chuki miongoni mwetu ni kitu rahisi sana lakini kuziondoa ni kazi kubwa kweli kweli. Mimi naamini kuna matatizo ya kikabila na kidini nchini mwetu lakini si makubwa kiasi hicho ndiyo maana naweza kusema si kitu cha ajabu kukuta intermarriages kati ya wenye dini au kabila tofauti nchi mwetu. Wengi hawangalii huyu ni dini gani au kabila gani, wako wanaobadilisha dini ili kufuata dini ya mwenzao na pia wako ambao hubaki na dini zao ili mradi kuna mapenzi kati yao na wameamua kuishi pamoja. Tuwe makini katika suala hili la udini na ukabila vinginevyo tutaalia kilio cha maisha wakati nchi yetu itakaposambaratika kutokana na masuala haya mawili.
 
Hapa kuna mkakati mkubwa mchafu na kwa kuwa hao wanaojiita Waislamu (mimi ni Muislamu, sikubaliani nao)

Acha fix mzee,

Ungekuwa muislam usingeshindwa kutambua kuwa hilo genge linalotajwa kukutana juu ya mnachokiita chuki za udini na ukabila sio watu wanaochukuliwa kama viongozi miongoni mwa waislam!
 
Thank you Mama!!!! Sijui kwa nini tunashindwa kusubiri ushahidi zaidi toka ITV ili kujua ukweli wa habari hii. Jamani kupanda chuki miongoni mwetu ni kitu rahisi sana lakini kuziondoa ni kazi kubwa kweli kweli. Mimi naanini kuna matatizo ya kikabila na kidini nchini mwetu lakini si makubwa kiasi hicho ndiyo maana naweza kusema si kitu cha ajabu kukuta intermarriages kati ya wenye dini au kabila tofauti nchi mwetu. Wengi hawangalii huyu ni dini gani au kabila gani, wako wanaobadilisha dini ili kufuata dini ya mwenzao na pia wako ambao hubaki na dini zao ili mradi kuna mapenzi kati yao na wameamua kuishi pamoja. Tuwe makini katika suala hili la udini na ukabila vinginevyo tutaalia kilio cha maisha wakati nchi yetu itakaposambaratika kutokana na masuala haya mawili.

Mkuu BAK nakuaminia kwa mambo mengi, na kwa hili naona hujanielewa tu sina tofauti na wewe kabisa na haya ninayoandika si ya kusikia nina uhakika nayo 100%. Take it from me. Kama unavyosema Tanzania hatuna tatizo la ukabila na udini na ndio maana najitahidi kupigana kuhakikisha wanaotaka kuchoche huo udini na ukabila wanadhibitiwa.

Kwa taarifa yako sasa nimesikiliza mazungumzo yote ya hao wanaojiita mashehe na nimetizama tape zote za hao wanaojiita mashehe za huko katika vikao vyote vya Regency Hotel, Golden Tulip, Falcon Restaurant, Kinondoni Mtaa wa Kazima namba 38 na hata juzi na jana walipokuwa wakigawana pesa pale Lumumba. Najua hata nani aliyekwenda Songe, najua nani aliyekwenda Radio Kheir, najua pia ni shilingi ngapi wamepewa. Sasa ninaposema kwamba hawa jamaa wanachofanya hakina maslahi kwa nchi hii na ni hatari kwa hatima yetu kama taifa lililoshikamana.

Nimesema awali mimi ni Muislamu na sikubaliani nao hawa jamaa na hata miongoni mwao hawakubaliani na wanavyokwenda. Pamoja na kwua Muislamu, nina familia ya dini tofauti wakiwamo watoto, ndugu na marafiki wa karibu sana na tunaishi kwa amani. Hata hayo makabila ndio usisema kuna walioolewa Afrika Magharibi na katika dini nyingine. Hiyo ni kwa wengi wetu kwa hiyo si vyema kuruhusu mijadala ya ukabila hadharani ni HATARI.
 
Mkuu BAK nakuaminia kwa mambo mengi, na kwa hili naona hujanielewa tu sina tofauti na wewe kabisa na haya ninayoandika si ya kusikia nina uhakika nayo 100%. Take it from me. Kama unavyosema Tanzania hatuna tatizo la ukabila na udini na ndio maana najitahidi kupigana kuhakikisha wanaotaka kuchoche huo udini na ukabila wanadhibitiwa.

Kwa taarifa yako sasa nimesikiliza mazungumzo yote ya hao wanaojiita mashehe na nimetizama tape zote za hao wanaojiita mashehe za huko katika vikao vyote vya Regency Hotel, Golden Tulip, Falcon Restaurant, Kinondoni Mtaa wa Kazima namba 38 na hata juzi na jana walipokuwa wakigawana pesa pale Lumumba. Najua hata nani aliyekwenda Songe, najua nani aliyekwenda Radio Kheir, najua pia ni shilingi ngapi wamepewa. Sasa ninaposema kwamba hawa jamaa wanachofanya hakina maslahi kwa nchi hii na ni hatari kwa hatima yetu kama taifa lililoshikamana.

Nimesema awali mimi ni Muislamu na sikubaliani nao hawa jamaa na hata miongoni mwao hawakubaliani na wanavyokwenda. Pamoja na kwua Muislamu, nina familia ya dini tofauti wakiwamo watoto, ndugu na marafiki wa karibu sana na tunaishi kwa amani. Hata hayo makabila ndio usisema kuna walioolewa Afrika Magharibi na katika dini nyingine. Hiyo ni kwa wengi wetu kwa hiyo si vyema kuruhusu mijadala ya ukabila hadharani ni HATARI.

Tusubiri basi ushahidi. Hao 'waliokutana' si viongozi wala wasemaji wa Waislamu Tanzania na hawana wadhifa wowote katika dini hiyo. Hivyo tusubiri kupata ushahidi zaidi kuhusu habari hii badala ya kuendelea kupanda chuki miongoni mwetu wa kitu ambacho hatuna ushahidi wa kutosha. Subira siku zote huvuta heri.
 
Bob

Hapa unampiga Mzee Mwanakijiji bila hoja zilizosimama. Mwanakijiji ameleta habari hapa...wewe na wengine humu forum wanaona ina uzushi sasa kwa nini hamleti hoja za kuthibitisha kwa nini hii habari haina ukweli.

Hayo maneno niliyoweka "bold" yana lengo la kubadili mjadala kwenda kusiko. Mwanakijiji ameweka majina specific ya wajumbe walikuwemo kwenye huo mkutano lakini wewe unaweka mkazo kwenye "Waislamu" kwa ujumla wao. Sioni kama ni sahihi mkuu; umeichukulia hii taarifa "personal". Ukiiangalia kwenye kona nyingine utaichukulia kama ni habari tu ambayo sio lazima uiamini 100%.

Nijuavyo mimi suala lolote lihusulo muislamu na ni la waislamu woote. Kwa hiyo usishangae pale unapomgusa muislam kwenye jambo fulani likaja kundi zima.
Nadhani woote wanafahamu juu ya mkakati huu na wanaumia kwa mkakat huu kufichuka.

Acha watetee ni jadi yao!!!!
 
Kwa manen yako naamini una upeo mkubwa ila unafanya kazi maalum

Na wewe kwa maandishi yako unaonekana una upeo mkubwa ila hatujui kama unafanya kazi maalum au kwa niaba ya nani.
 
Hapa kuna mkakati mkubwa mchafu na kwa kuwa hao wanaojiita Waislamu (mimi ni Muislamu, sikubaliani nao) wameshakula pesa lazima waende tu, othewise walikwishaumbuka. Halafu kwanini watumie fedha nyingi kwa kampeni hiyo? na why now? Wanataka kupata nini?

Hapa una hoja ingine zaidi ya udini, umetumwa kuhakikisha udini na ukabila unakuwa chanzo ha kuwagawa watanzania kwa msisitizo wa hali juu. Sentensi yako ya mwisho inadhihirisha hilo. Wewe ni mnafiki na mchochezi wa hali ya juu. Ni mtu hatari katika jamii (samahani kwa lugha hii). Unajua na ni wewe ndiye ulituambia habari za Albert, na jinsi alivyohusika na suala hili. Sasa iweje usimshikie Albert na hao wahadhiri wa kiislamu kama individuals, na umetilia mkazo zaidi waislamu (as bolded red above). Acha unafiki, kuna unachokipika hapa na unakijua fika deep down in your heart.


Huo uchochezi unaousema hapa ni upi? mbona sikuelewi? Hao wanaokwenda kusema kwamba nchi inatawaliwa na Wachaga na kwamba watu wasusie ITV na vyombo vyake si wachochezi ila wanaowanyooshea vidole ndio wachochezi? ama kweli ukipenda chongo!!!!

Unapozungumzia polisi unakuwa hujazama katika hii mada na hujui undani wake. Kama gazeti la serikali la Habari Leo linaandika uongo, na kama Press Conf yao ilikuwa inalindwa na polisi wenye silaha, unategemea nini? Mbona Mtikila alihutubia na kusema aliyoyasema mbele ya polisi bila kuguswa na walikamatwa waliompiga mawe, wakiwamo wafuasi wake ambao walikerwa na alichokuwa akikisema tofauti na matarajio yao.

Kwa manen yako naamini una upeo mkubwa ila unafanya kazi maalumu.

Be fare mama.


Sijui undani wake kwa sababu wewe ndio unajua undani wake; na umeuficha huo undani. Hapa umeweka habari ambayo ni kiini macho, na mie nimesoma habari ambayo in one way or another imetoka kwako. Kwa hiyo sina undani wowote zaidi ya uliowekwa hapa.

Was that press conference au ni mkutano tu? Naomba unieleweshe maana ya press conference. Kama ilikuwa inalindwa na polisi wenye silaha...inakuwaje video na sauti zikanaswa? wakati huo huo na picha mgando zikakosekana? Kama zipo iwekwe hapa hata moja vinginevyo sitachoka kuona UNAFIKI NA UCHOCHEZI wako. Kwa nini nisibishe kuwa Jeetu na baadhi ya watuhumiwa wa EPA wako mahabusu?

Sina upeo mkubwa na hapa sina kazi maalum zaidi ya kusoma DATAZ zinazomwagwa hapa.


If you want me to be fair, you have to be fair first. Nevertheless rudia mabandiko yako.

Halisi, nakutakia kazi njema.
 
Acha fix mzee,

Ungekuwa muislam usingeshindwa kutambua kuwa hilo genge linalotajwa kukutana juu ya mnachokiita chuki za udini na ukabila sio watu wanaochukuliwa kama viongozi miongoni mwa waislam!

Nakubaliana na wewe lakini ujue wamekuwa na historia ya kufanya mihadhara yenye kuvuta watu wengi, lakini wamekuwa chanzo cha migogoro ya kidini na kama utakumbuka ndio walisababisha kuibuka kwa kikundi cha Biblia ni Jibu kwa kuwa walikuwa wakihubiri kwa kutumia Biblia na Qur-an na kusababisha matatizo makubwa huku serikali ikijaribu kuwazuia bila mafanikio kutokana na kutumia uhuru wa Kikatiba. Kwa ufupi nawafahamu sana wote na wao wananifahamu sana na huwa tunazungumza nao kwa karibu sana na haya wanayoyafanya nimewaambia wazi kwamba sikubaliani nao na wanajua hivyo.

Nasema katika mkutano huo angekuwapo Ponda Isa Ponda ama Sheikh Basaleh, ningejua kweli ni wanaharakati wa Kiislamu wanaoheshimika na sehemu kubwa ya Waumini wenye msimamo mkali. Ama kina Gorogosi, Sheikh Jongo na wengineo ningejua ni wale wanaoheshimika na kundi lenye msimamo wa Wastani, lakini hao ni kundi maalumu na hata ITV haijawaita Masheikh.

Pamoja na kuwa si viongozi kama ilivyo kwa Mtikila, watapata wa kuwasikiliza na kwa kuwa watagawa bure kanda, watafanikiwa kupandikiza mbegu chafu ya chuki japo kidogo. TUKATAE JAMANI
 
Nijuavyo mimi suala lolote lihusulo muislamu na ni la waislamu woote. Kwa hiyo usishangae pale unapomgusa muislam kwenye jambo fulani likaja kundi zima.
Nadhani woote wanafahamu juu ya mkakati huu na wanaumia kwa mkakat huu kufichuka.

Acha watetee ni jadi yao!!!!

Hakuna ukweli wowote kuhusiana na 'suala lolote lihusulo muislamu basi ni la Waislamu wote' Halisi ni Muislamu na hakubaliani na Waislamu pamoja na kuwa hatuna ushahidi wa kutosha kuhusu mkutano wao. Na wapo Waislamu wengi tu ambao wanaona kuna utata wa kujiunga na OIC.
 
[/SIZE][/FONT]

Hapa una hoja ingine zaidi ya udini, umetumwa kuhakikisha udini na ukabila unakuwa chanzo ha kuwagawa watanzania kwa kusisitizo wa hali juu. Sentensi yako ya mwisho inadhihirisha hilo. Wewe ni mnafiki na mchochezi wa hali ya juu. Ni mtu hatari katika jamii (samahani kwa lugha hii). Unajua na ni wewe ndiye ulituambia habari za Albert, na jinsi alivyohusika na suala hili. Sasa iweje usimshikie Albert na hao wahadhiri wa kiislamu kama individuals, na umetilia mkazo zaidi waislamu (as bolded red above). Acha unafiki, kuna unachokipika hapa na unakijua fika deep down in your heart.





Sijui undani wake kwa sababu wewe ndio unajua undani wake na umeuficha huo undani. Hapa umeweka habari ambayo ni kiini macho, na mie nimesoma habari ambayo in one way or another imetoka kwako. Kwa hiyo sina undani wowote zaidi ya uliowekwa hapa.

Was that press conference au ni mkutano tu? Naomba unieleweshe maana ya press conference. Kama kama ilikuwa inalindwa na polisi wenye silaha...inakuwaje video na sauti zikanaswa na picha mgando zikakosekana? Kama zipo iwekwe hapa hata moja vinginevyo sitachoka kuona UNAFIKI NA UCHOCHEZI wako. Kwa nini nisibishe kuwa Jeetu na baadhi ya watuhumiwa wa EPA wako mahabusu?

Sina upeo mkubwa na hapa sina kazi maalum zaidi ya kusoma DATAZ zinazomwagwa hapa.


If you want me to be fair, you have to be fair first. Nevertheless rudia mabandiko yako.

Halisi, nakutakia kazi njema.


Hongera, umepatia
 
Halisi ana mission maalum kama Mwanakijiji mkuu tafadhali tumeishi kwa amani na upendo haijalishi kama wewe muislam au mkristo hoja hapa ni kuwa hii habari ni ya uchochezi haina tija yeyote kwa watanzania.

Hao akina mazinge na Ricoh ni wabangaishaji wa mjini tu nimeuliza swali mwanzo mnadai wanaanzia Songea kumwaga somo zao za udini na ukabila huko Songea kuna waislam wangapi?
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom