Cancer inachukua maisha yangu

Cancer inachukua maisha yangu

Moes, sikupata nafasi ya kukueleza nilivyokuwa nikijisikia, na labda sikupa nafasi ya kuumizwa na kuteseswa na tatizo lile, nachokumbuka nilikuwa naishiwa nguvu ghafla na mpaka wakati naondoka Nairobi tayari nilikuwa nimepoteza fahamu (likely kwa hofu au maumivu niliyokuwa nayo sababu mwili pia ulianza kunivimba) you can imagine wakati magaidi wanaishambulia Nairobi na mimi nikiwapo hapo nimekuja kupata taarifa hizo juma tano wiki jana, lakini leo nadhani hata mwezi haujaisha, nimerudiwa na uzima.

Nawashukuru sana kwa maombi yenu.

Amen, ndugu yetu na mshukuru Mungu kwa ajili ya uponyaji wako post yangu ya mwisho nilijibu notification bila kufanya reference, nisamehe ndugu yangu!

Mungu awabariki pia walio extend a helping hand na wote waliodumu katika maombi.... You are so blessed kaka imani yako ni kuu mno maana umeishinda mauti kwa nguvu ya msalaba!

Ubarikiwe ndugu yangu!
 
Pole sana sangalala,
mungu akupe moyo wa imani, uvumilivu, matumaini,
na kikubwa zaidi akuondolee maumivu.
Nakupenda nipo pamoja nawe kwa imani, pole sana.
 
Pole sana mkuu tambua kuwa ni Mungu pekee ndiye daktari bingwa kwahiyo endelea kumtumainia ,alafu kingine fuata ushauri wa madaktari otherwise GET WELL SOON IN THE NAME OF GOD.
 
kama unaamini dawa za tiba mbadala i know the guy unaweza kuni pm then nitakutafutia namba yake nikupe umtafute ujaribu

au unaweza kwenda kwa wale jamaa wa celagerm

au
dynapharm
nenda j mall wapo pale hata kama hautapata xyz ila angalau utakuwa umepata abc
real it painfull pole sana nadhani kama sio figo zone angalia uwezekano kwa kupitia ushauri wa madaktari kama wanaweza kutoa au kubadilisha moja kabla haijasambaa sana kweli nimeguswa sana
 
Thanks Kiranga, I am forced to go through critical analysis and verification of these results,I went to the best hospital in DAR the whole of last week but nothing nearing this problem came into their sight.

Mkuu pole sana.
 
i see; pole sana, ni figo zote?
Labda nenda Muhimbili pia ukaonane na Prof Mkony.

Au inaweza kuwa haijawa mbaya sana ikawezekana kubadilisha?

Am so sorry.

Dah unamfahamu prof mkony ?? Yeh ajaribu akamuone tu .. I hope ni figo moja
 
Pole sana Sangarara kwa yote uliyopita - maumivu, wasiwasi na machungu yote yaliyotokana na tatizo lililokupata la figo.
Hongera kwa kufanikiwa kupata matibabu sahihi na kwa ushindi ulioupata wa kupona.
Namshukuru Mungu kwa ajili yako na namwomba akuimarishie afya yako na kukulinda. Zingatia kuishi maisha yasiyoathiri afya yako (life style). Unaweza kupata ushauri kwa wataalam wa afya na hapa jamvini kama ambavyo wameonesha nia kwa upendo walionao.
Barikiwa sana.
 
Last edited by a moderator:
Baada ya kusumbuka kwa takribani wiki tatu sasa, afya yangu ikiharibika kwa kasi huku mimi binafsi,vipimo na ushauri wa madoctor ukionyesha ni uchovu tu au tatizo la kawaida Jana nimekuja kufanya vipimo hapa Nairobi na inaonyesha nina cancer katika figo langu.

Ninarudi nyumbani kesho, nitajitahidi kuendelea na maisha yangu kama kawaida, lakini huu ni ukweli mbaya sana, cancer is haunting my life.

Pole sana. If you get time read/listen the life of Les Brown, a motivational speaker who is fighting cancer for more than 10 years now. Just google or YouTube and practice.
 
Pole sana mkuu!mie nna bibi angu alipata cancer ya jicho then akajarbu tiba asilia ya babu mmoja kutoka same!alipewa masharti na akaanza kuzingatia saivi nnavyokwambia amerudisha matumain coz namuona amerecover hata anaweza kutoka nje!plz kama ungependa kujaribu tiba hii plz tuwasiliane ndugu yangu..
 
Dah.....kwa kweli Mungu yupo. Nilishindwa kuchangia chochote niliposoma post hii zaidi ya kuishia kudondosha machozi. Kwamba leo umeshindana na kuishinda vita hii ni habari njema sana kwako na kwa sisi wenzako. Hakika kumtegemea Mungu kuna faida. Pole sana Mkuu na Mungu azidi kukupigania katika maisha yako.Karibu nyumbani
 
Baada ya kusumbuka kwa takribani wiki tatu sasa, afya yangu ikiharibika kwa kasi huku mimi binafsi,vipimo na ushauri wa madoctor ukionyesha ni uchovu tu au tatizo la kawaida Jana nimekuja kufanya vipimo hapa Nairobi na inaonyesha nina cancer katika figo langu.

Ninarudi nyumbani kesho, nitajitahidi kuendelea na maisha yangu kama kawaida, lakini huu ni ukweli mbaya sana, cancer is haunting my life.

je ni gigo zote? kama ni moja tunaitoa
 
pole sana ndugu yangu,kama imeshindikana huko ,jaribu tiba mbadala
 
Ushauri wangu kama uaweza kwenda India tu hapa kwetu hakika watu wanacheza na maisha ya watu Pole sana........hapa Mimi naumia kwani nina baba yangu anasumbuliwa na cancer ya tumbo ila madaktari wanafanya wapendayo...............
 
Ni mapema ndugu kukata tamaaa,mungu anaweza Fanya lolote juu hatima ya maisha yako usikate tamaa omba kwa mungu,mungu hashindwi na jambo lolote...never give up my friend.
 
Pole sana mkuu,bado una maisha marefu na huenda ukapona kabisa,kula sana mastafeli na muombe sana Mungu utarudi ktk hali yako ya kawaida.Ni matunda kiboko ya kansa yoyote ile.

Kwa uwezo wa Mungu utapona.
 
Back
Top Bottom