Bunge Leo laahirishwa Sababu wabunge wa CCM wanaenda kufanya kazi za chama na posho wamechukua

T

Tyetyetye

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2014
Messages
885
Points
1,000
T

Tyetyetye

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2014
885 1,000
bunge limeahirishwa saa 4.45 kisa wabunge wa CCM wanakwenda kukutana na Mkt wa chama Dk Magufuli kumbuka kuwa wabunge Leo watajilipa posho zaidi ya mil 90 pesa za walipa kodi watanzania ili hali wanafanya kazi za chama. Haya ni matumizi mabovu ya Pesa zetu.

Haiwezekani wabunge Leo waone vikao vya maslahi ya taifa tena kikao cha Bajeti cha taifa hakina maana yoyote ila kikao cha chama ndio kina maana sana, Leo wabunge wao watajilipa posho bila kuifanyia kazi yoyote,



Sent using Jamii Forums mobile app
WONDERS WILL NEVER END IN TZ
 
GEBA2013

GEBA2013

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2014
Messages
3,729
Points
2,000
GEBA2013

GEBA2013

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2014
3,729 2,000
nimeamini udhaifu upo mkubwa tu.
 
relis

relis

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2015
Messages
2,323
Points
2,000
relis

relis

JF-Expert Member
Joined May 24, 2015
2,323 2,000
bunge limeahirishwa saa 4.45 kisa wabunge wa CCM wanakwenda kukutana na Mkt wa chama Dk Magufuli kumbuka kuwa wabunge Leo watajilipa posho zaidi ya mil 90 pesa za walipa kodi watanzania ili hali wanafanya kazi za chama. Haya ni matumizi mabovu ya Pesa zetu.

Haiwezekani wabunge Leo waone vikao vya maslahi ya taifa tena kikao cha Bajeti cha taifa hakina maana yoyote ila kikao cha chama ndio kina maana sana, Leo wabunge wao watajilipa posho bila kuifanyia kazi yoyote,



Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa si bora kazi ya chama kujadili watatekeleza vp ahadi zao kwa wananchi kuliko kuliko wale wa ufipa wanaamua kususa na kutoka unawakuta chako ni chako au malaika wakijinywea mabia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2018
Messages
2,699
Points
2,000
M

Mokaze

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2018
2,699 2,000
bunge limeahirishwa saa 4.45 kisa wabunge wa CCM wanakwenda kukutana na Mkt wa chama Dk Magufuli kumbuka kuwa wabunge Leo watajilipa posho zaidi ya mil 90 pesa za walipa kodi watanzania ili hali wanafanya kazi za chama. Haya ni matumizi mabovu ya Pesa zetu.

Haiwezekani wabunge Leo waone vikao vya maslahi ya taifa tena kikao cha Bajeti cha taifa hakina maana yoyote ila kikao cha chama ndio kina maana sana, Leo wabunge wao watajilipa posho bila kuifanyia kazi yoyote,



Sent using Jamii Forums mobile app

Kwani Prof Asad alikosea aliposema Bunge ni dhaifu?!!😁😁
 
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2012
Messages
14,159
Points
2,000
Mwana Mtoka Pabaya

Mwana Mtoka Pabaya

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2012
14,159 2,000
bunge limeahirishwa saa 4.45 kisa wabunge wa CCM wanakwenda kukutana na Mkt wa chama Dk Magufuli kumbuka kuwa wabunge Leo watajilipa posho zaidi ya mil 90 pesa za walipa kodi watanzania ili hali wanafanya kazi za chama. Haya ni matumizi mabovu ya Pesa zetu.

Haiwezekani wabunge Leo waone vikao vya maslahi ya taifa tena kikao cha Bajeti cha taifa hakina maana yoyote ila kikao cha chama ndio kina maana sana, Leo wabunge wao watajilipa posho bila kuifanyia kazi yoyote,
Wawepo bungeni, wawe nje yote sawa. Wameenda kufundishwa kuweka maazimio.

Na kuhusu bajeti, inasaidia nini hata wakiijadili?
 
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2009
Messages
4,002
Points
2,000
Sophist

Sophist

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2009
4,002 2,000
Hacheni kulalamika. Upinzani ungekuwa na significant number of parliamentarians at least to qualify a quorum, Bunge lisingeahirishwa [technically]. Kinachoitwa kuahirishwa kwa kikaocha Bunge ni technical kwa sababu ukiondoa wabunge wa CCM, wabunge wa upinzani hawafikii ikidi ya kuendesha kikao cha Bunge!

Akina Mbowe waliamua kuhujmu UKAWA ili wapate pesa kisha upinzania ukashindwa vibaya. Laana ya kushindwa huendelea hadi uchaguzi unaofuata. Anayekubali kuendelea kuongozwa na akina Mbowe anatafuta kuendelea kulalamikia washindi wa CCM bila kuwa na jitihada zozote za kujinasua. Wanachopata wabunge wa CCM ni motisha unayotokana na chama chao kushinda uchaguzi Mkuu, 2015. Viongozi wenu wakiendekeza tena malengo [yaliyojificha] ya kuvuna pesa badala ya kutafuta, kusimamia na kuvuna kura, wanachama/wafuasi wao hamtakuja kuacha kulalamika daima.
 
godfrey wilson

godfrey wilson

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
421
Points
500
godfrey wilson

godfrey wilson

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
421 500
Hivi
bunge limeahirishwa saa 4.45 kisa wabunge wa CCM wanakwenda kukutana na Mkt wa chama Dk Magufuli kumbuka kuwa wabunge Leo watajilipa posho zaidi ya mil 90 pesa za walipa kodi watanzania ili hali wanafanya kazi za chama. Haya ni matumizi mabovu ya Pesa zetu.

Haiwezekani wabunge Leo waone vikao vya maslahi ya taifa tena kikao cha Bajeti cha taifa hakina maana yoyote ila kikao cha chama ndio kina maana sana, Leo wabunge wao watajilipa posho bila kuifanyia kazi yoyote,



Sent using Jamii Forums mobile app
Hivi wale wanaogoma na kusepa ndani ya bunge huwa wanafanya vizuri kweli mapenzi ya chama yatawaua yaani Binadam Kazi kweli jambo lifanywe na wao sawa.hujui ubunge ni wa chama nyie Kazi yenu kelele hatazisizo na maana et watalipwa posho za wananch ujinga huu nendeni na ujinga huko.mtalalamika hadi mpasuke

Sent using Jamii Forums mobile app
 
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,663
Points
2,000
mmh

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,663 2,000
Wapinzani wanaona wivu na vyama vyao vya roho mbaya mbaya
 
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2018
Messages
8,000
Points
2,000
Ndumbula Ndema

Ndumbula Ndema

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2018
8,000 2,000
State party.......
 
cheguevara

cheguevara

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2012
Messages
1,130
Points
1,500
cheguevara

cheguevara

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2012
1,130 1,500
bunge limeahirishwa saa 4.45 kisa wabunge wa CCM wanakwenda kukutana na Mkt wa chama Dk Magufuli kumbuka kuwa wabunge Leo watajilipa posho zaidi ya mil 90 pesa za walipa kodi watanzania ili hali wanafanya kazi za chama. Haya ni matumizi mabovu ya Pesa zetu.

Haiwezekani wabunge Leo waone vikao vya maslahi ya taifa tena kikao cha Bajeti cha taifa hakina maana yoyote ila kikao cha chama ndio kina maana sana, Leo wabunge wao watajilipa posho bila kuifanyia kazi yoyote,



Sent using Jamii Forums mobile app
Ujinga unakusumbua ina maana wabunge wa chadema wameacha hizo fedha?umesema mwenyewe wameahirisha tatizo liko wapi?au hujui maana ya kuahirisha?hiyomidomo malaya yenu kila kitu mnaleta humu au mnaropoka mwishoni mtavaa shang

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Forum statistics

Threads 1,325,879
Members 509,323
Posts 32,205,332
Top