Bunge Leo laahirishwa Sababu wabunge wa CCM wanaenda kufanya kazi za chama na posho wamechukua


K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2008
Messages
2,050
Points
2,000
K

Kichakoro

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2008
2,050 2,000
Hapa ndipo usemi wake (Dha..u) unapothihirika kuacha shughuli halali za bunge na kwenda kwenye shughuli za chama.
 
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2017
Messages
1,521
Points
2,000
Tajiri Kichwa

Tajiri Kichwa

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2017
1,521 2,000
Nazidi kusema adui wa taifa letu ni ccm
Kwa nini asingewafata bungeni uko maana bado wapo kwa wingi


If it isn’t perfect ,it’s not good enough
 
Tumbo Tumbo

Tumbo Tumbo

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2018
Messages
828
Points
1,000
Tumbo Tumbo

Tumbo Tumbo

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2018
828 1,000
Ndicho tulichosema tangu seke seke la Assad lianze

Unafanyaje maamuzi makubwa ya kuja na Azimio bila ya Kibali cha Kamati ya Wabunge wa Chama?

Kuna Mtu atasulubiwa vya kutosha bila ya Shaka

Wakirudi Bungeni Wabunge waelezwe kujikita kwenye Mjadala sio kejeli kwa CAG
Ni Kikao Cha Kawaida Kukutana na Wabunge Wakat M/kiti Wa Ccm anapokuwa Dodoma

Sent using Jamii Forums mobile app
 
T

Twoten

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2014
Messages
1,015
Points
2,000
T

Twoten

JF-Expert Member
Joined May 4, 2014
1,015 2,000
Ndugai ameshamchafua Rais vya kutosha. Ndugai out at any time.
 
E

emmanuel mruma

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2017
Messages
921
Points
1,000
Age
49
E

emmanuel mruma

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2017
921 1,000
mi naona bora waende tu maana, sioni umuhimu au utofaut wa hawa jamaa wakiwepo mjengoni na wasipokuepo nipo radhi nikae bize naangalia vile vitu vyekundu mle ndani tu kuliko awa wazee wa ma azimiooooooo ya si eeeei jiiii

Sent using Jamii Forums mobile app
 
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Messages
13,507
Points
2,000
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2006
13,507 2,000
nakubaliana na wewe lakini yule ndugai naona kama anatumwa tuu.
bado naamini bwana JOHN POMBE MAGUFULI ana matatizo makubwa sana.
ivi kulikuwa na ulazima gani wa kumpamdisha CDF Jukwaani kuwatisha watu? iv panaulazima wwte wa kumpa DG Wa TISS mike kisa tu kasoma kigonsera?
CC; Pohamba :p
 
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2011
Messages
2,918
Points
2,000
bowlibo

bowlibo

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2011
2,918 2,000
Yule jamaa anayesababisha wanakongwa wote waonekane wa hovyo tayari keshayumbisha nchi.
 

Forum statistics

Threads 1,285,040
Members 494,423
Posts 30,848,041
Top