Bunge lajivua Nguo mbele ya wananchi

Bunge lajivua Nguo mbele ya wananchi

Kwa kitendo cha Spika kuweka wazi stahiki Za mbunge ndani ya takribani mwaka mmoja, achilia posho Kila mbunge amelamba zaidi ya million 200tsh, Kwa mantiki Hiyo ndani ya miaka mitano kila mbunge anakomba hazina zaidi ya million 1000tsh, baada ya hapo anakomba tena million Kama 300tsh, Kama mafao yake ambayo hayana kikotoo Kama cha watanzania halisi masikini, ewe mtanzania kama unaamini Hawa jamaa kweli wanaumizwa na Shida zetu masikini, nakushauli kaoge maji ya Mchele.

Mwisho nyie wabunge mnaosimamisha misuli kwenye mitandao ya kijamii huku mkiikomba hazina Tunawatakia mapambano mema Ila jitahidini kipato chenu Kwa ujumla kiwe Hata million 500 tu mafao inclusive ndani ya miaka 5, Hii nchi Bado masikini tunawaomba sana tena Sana ndugu zetu.
Subutuu! Ukigusa hela za wabunge kisheria lazima uanze na za akina Mkapa na Mwinyi na JPM mwenyewe. Hao hawagusiki!
 
Kwa kitendo cha Spika kuweka wazi stahiki Za mbunge ndani ya takribani mwaka mmoja, achilia posho Kila mbunge amelamba zaidi ya million 200tsh, Kwa mantiki Hiyo ndani ya miaka mitano kila mbunge anakomba hazina zaidi ya million 1000tsh, baada ya hapo anakomba tena million Kama 300tsh, Kama mafao yake ambayo hayana kikotoo Kama cha watanzania halisi masikini, ewe mtanzania kama unaamini Hawa jamaa kweli wanaumizwa na Shida zetu masikini, nakushauli kaoge maji ya Mchele.

Mwisho nyie wabunge mnaosimamisha misuli kwenye mitandao ya kijamii huku mkiikomba hazina Tunawatakia mapambano mema Ila jitahidini kipato chenu Kwa ujumla kiwe Hata million 500 tu mafao inclusive ndani ya miaka 5, Hii nchi Bado masikini tunawaomba sana tena Sana ndugu zetu.
Ukiwagusa hapa huwezi kuona utoauti ya wabunge wa CCM na Upinzani..! hapa wote wamoja ata aliyepo Brussels atapinga!
 
Subutuu! Ukigusa hela za wabunge kisheria lazima uanze na za akina Mkapa na Mwinyi na JPM mwenyewe. Hao hawagusiki!
kuna haja ya wanaharakati kupigia kelele hili suala mpaka kieleweke Kama kikokotoo
 
Ukitaka kuamini hakuna rafiki wa kudumu wala adui wa kudumu kwenye siasa upelekwe mswada wa kupunguza mapato ya hao mabwana wakubwa. Wallahi hutojua kama mle ndani kuna wakutoka chama tawala na upinzani.

Hakuna mwanadamu aliyeushinda ubinafsi.
 
Ukitaka kuamini hakuna rafiki wa kudumu wala adui wa kudumu kwenye siasa upelekwe mswada wa kupunguza mapato ya hao mabwana wakubwa. Wallahi hutojua kama mle ndani kuna wakutoka chama tawala na upinzani.

Hakuna mwanadamu aliyeushinda ubinafsi.
Tulime mahindi tupike ugali tule Maisha yasonge Maana Hawa jamaa ni kwikwi
 
Dikteta? Kosa tunalofanya upinzani ni kutetea wizi Kwa kutoa mifano isiyo na tija, Lazima tupambane na wawakilishi wetu sababu Ndo tuna uwezo nao ili wao wakalekebishe mengine, tusitukane tujenge hoja Dikteta Hiyo unaijua wewe mkuu

Alikuwa anamaanisha jiwe


Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwenye mshiko hapo,wana wa nchi tupo peke yetu,hakuna cha Zito kabwe,wala Tundu lisu,wala wabunge wa CCM,anayeweza kuleta hoja mapato yao yapunguzwe,kwenye hela watakaa kimya kama sio wao vile,hata mchungaji Msigwa,hutamsikia,
Raisi alipopunguza mshahara wake,si wabunge wa CCM wala upinzani aliyeunga mkono,
Kwenye hela hapo,wananchi tupo peke yetu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kupanga ni kuchagua siasa ndio maigizo yanayoongoza kwa kua na kipato kikubwa Africa.Wao walichagua siasa acha wale hata kama hawajagusa darasa.
 
Kwenye mshiko hapo,wana wa nchi tupo peke yetu,hakuna cha Zito kabwe,wala Tundu lisu,wala wabunge wa CCM,anayeweza kuleta hoja mapato yao yapunguzwe,kwenye hela watakaa kimya kama sio wao vile,hata mchungaji Msigwa,hutamsikia,
Raisi alipopunguza mshahara wake,si wabunge wa CCM wala upinzani aliyeunga mkono,
Kwenye hela hapo,wananchi tupo peke yetu

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli mkuu Tupo Kama yatima kwenye masuala Ya pesa.
 
Dikteta anachukua milioni 400 kwa mwaka tax free na walipa kodi tunamlipia kila kitu chake ikiwemo chakula, gharama za maji na umeme, matibabu na usafiri wake ndani na nje ya nchi. Hivyo ndani ya miaka mitano analipwa 2 billions tax free.
Lisuu anachukua mil 200 wrwe kajamba nani unatoka povu la bure hapa eti unapambania haki.
 
Hiyo sheria ya posho ,marupurupu na mshahara ya wabunge ilipitishwa na wabunge wa chama gani ?na muswaada uliandaliwa na waziri wa chama gani ?
 
Dikteta anachukua milioni 400 kwa mwaka tax free na walipa kodi tunamlipia kila kitu chake ikiwemo chakula, gharama za maji na umeme, matibabu na usafiri wake ndani na nje ya nchi. Hivyo ndani ya miaka mitano analipwa 2 billions tax free.
Unatiaga kinyaa,

Alafu unakuja hapa kila siku unataka usawa? Kama mbunge tu unaemtete hapa kila siku kalamaba hiyo 200m wewe na ukoo wako wote hizo hela mtazisikia tu kwa spika dadek!

Alafu huoni aibu kuja kuhalalisha huu ujinga kisa dikteta anachukua zaidi? Hii si laana hii?

Ndio maana Mbowe anjilia tu hela za ruzuku huku nyie mkitembea peku, tukisema mnajibu hoo mbona ccm hivi na vile! Pumbavuuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa kitendo cha Spika kuweka wazi stahiki Za mbunge ndani ya takribani mwaka mmoja, achilia posho Kila mbunge amelamba zaidi ya million 200tsh, Kwa mantiki Hiyo ndani ya miaka mitano kila mbunge anakomba hazina zaidi ya million 1000tsh, baada ya hapo anakomba tena million Kama 300tsh, Kama mafao yake ambayo hayana kikotoo Kama cha watanzania halisi masikini, ewe mtanzania kama unaamini Hawa jamaa kweli wanaumizwa na Shida zetu masikini, nakushauli kaoge maji ya Mchele.

Mwisho nyie wabunge mnaosimamisha misuli kwenye mitandao ya kijamii huku mkiikomba hazina Tunawatakia mapambano mema Ila jitahidini kipato chenu Kwa ujumla kiwe Hata million 500 tu mafao inclusive ndani ya miaka 5, Hii nchi Bado masikini tunawaomba sana tena Sana ndugu zetu.
Dooh...aliyetangaza alidhani anamuanika Lisu kumbe wamejianika wenyewe mchana kweupee...
 
Tuanze na Hawa wanaotunga hizi sheria bila kujali itikadi huu ukatili sana Kwa masikini

Hakuna mbunge anatunga sheria boss. Sheria zinatungwa na serikali, kisha zinapelekwa bungeni kuhalalishwa tena hupita kama rais aliye madarakani anavyotaka. Mifano ipo mingi tena hai.
 
Back
Top Bottom