Bunge lajivua Nguo mbele ya wananchi

Bunge lajivua Nguo mbele ya wananchi

Facts mkuu.

Nilichogundua wote walafi wa rasilimali za Taifa hamna anayeweza kumsema mwenzake kwenye hili.

Lissu ningemkubali angengataa kuchukua hizi pesa maana hakuzifanyia kazi.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hapo ndo umekosea. Ni kweli tulishawahi kulalamika sana kuhusu hayo malipo. Upizani labda wangekataa isingesaidia kwasababu ccm wao ni wengi na kazi yao ni kupiga meza tu.

Hapo kwa Lissu unamuonea acha ujinga.
 
Dikteta anachukua milioni 400 kwa mwaka tax free na walipa kodi tunamlipia kila kitu chake ikiwemo chakula, gharama za maji na umeme, matibabu na usafiri wake ndani na nje ya nchi. Hivyo ndani ya miaka mitano analipwa 2 billions tax free.
Mkuu huyo mpaka mavazi yake ni bure..
Nimeikumbuka ile kanzu yake oversize inayofunika viganja vya mikono anayovaaga wakati akienda kwenye futari za watu..!!
 
Hapo ndo umekosea. Ni kweli tulishawahi kulalamika sana kuhusu hayo malipo. Upizani labda wangekataa isingesaidia kwasababu ccm wao ni wengi na kazi yao ni kupiga meza tu.

Hapo kwa Lissu unamuonea acha ujinga.
Sijakosea kazifanyia kazi? Utachukuaje kitu ujakifanyia kazi kama sio uporaji wa rasilimali za Taifa?

Ccm na wapinzani ni walafi wa rasilimali za Taifa.

Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
 
Hapo ndo umekosea. Ni kweli tulishawahi kulalamika sana kuhusu hayo malipo. Upizani labda wangekataa isingesaidia kwasababu ccm wao ni wengi na kazi yao ni kupiga meza tu.

Hapo kwa Lissu unamuonea acha ujinga.
Kukataa kwenu kuchukua pesa nyingi kiasi hicho, havihusiani na wingi wa wabunge wa CCM kataeni nyie waacheni wao wachukue tutakutana nao 2020
 
Yaani Ndugai katutia hasira sana kuna siku isiyokuwa na jina watakuja kupata kichapo. Mbona hakutaja gharama alizolipiwa yeye matibabu India?!
 
Hii nchi inaliwa na wenye meno, inajengwa na wanyonge...

Change is needed....

Sent using Jamii Forums mobile app
Halafu kila akisimama anasema "Hii nchi imeliwa kweli kweli" msema kweli ni mpenzi wa Mungu. Wanyange hawa Watanzania nchi yao imeliwa kweli kweli. Kumbe na yeye ni mshiriki wa kuitafuna nchi sisi wanyonge tukiliwazwa kwa maneno matamu eti uzalendo. Pumbavfuu
 
Kama kweli ni CCM tu wapinzani wetu waanze Kwa kukataa Malipo makubwa kiasi hiki Kwa kipindi, ili wananchi waweze kuchambua pumba na Mchele Siku Za usoni
Kukataa inawezekana ila unajisahulisha wazee wa ndio watafanya yao
 
Sijakosea kazifanyia kazi? Utachukuaje kitu ujakifanyia kazi kama sio uporaji wa rasilimali za Taifa?

Ccm na wapinzani ni walafi wa rasilimali za Taifa.

Sent from my SM-G610F using JamiiForums mobile app
Mpaka anapigwa risasi alikuwa kazini.... Unazijua sheria na taratibu za kazi,?? Au we kwenu ndio msomi?
 
Ni wazi mbunge analipwa pesa nyingi.Lakini wabunge ni wengi mno tuna jumla zaidi ya wabunge 357
Kama wangeondoa viti maalum wapo zaidi ya 102,na kama wangepunguza idadi ya majibo ili wilaya iwe na mwakilishi mmoja ni wabunge (169)
Idadi ya wilaya 169 + 10 wateule wa Raisi =179
357-179=178 idadi ya wabunge wanaotakiwa kupunguzwa.
Karibu nusu ya bajeti ya mishahara na marupurupu yangepunguzwa.Na huo ndio ukweli taifa maskini kama letu halihitaji kuvuja pesa nyingi kupindukia.Katiba mpya ndio inaweza ikatuondolea ujinga huu.
 
Ndiyo maana hawawezi kuona kama maisha ni magumu na hawataacha kupitisha miswada tata,sisi tunalia kilio cha samaki tu.
 
Hafu kuna mijitu inafanya nchi yetu inajaa fedheha tupu hafu ati yanajifanya kuitana ndugu .Fyuuuu
 
Dikteta anachukua milioni 400 kwa mwaka tax free na walipa kodi tunamlipia kila kitu chake ikiwemo chakula, gharama za maji na umeme, matibabu na usafiri wake ndani na nje ya nchi. Hivyo ndani ya miaka mitano analipwa 2 billions tax free.
Du walahi huyu dikteta ataifilisi nchi ndani ya muda mfupi. Kumbe ndio maana yupo tayari kuua wapinzani wake ilimradi tu aendelee kuikamua nchi bila kuhojiwa na mtu yeyote. Mungu anamuona.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Dikteta anachukua milioni 400 kwa mwaka tax free na walipa kodi tunamlipia kila kitu chake ikiwemo chakula, gharama za maji na umeme, matibabu na usafiri wake ndani na nje ya nchi. Hivyo ndani ya miaka mitano analipwa 2 billions tax free.
Du walahi huyu dikteta ataifilisi nchi ndani ya muda mfupi. Kumbe ndio maana yupo tayari kuua wapinzani wake ilimradi tu aendelee kuikamua nchi bila kuhojiwa na mtu yeyote. Mungu anamuona.
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom