BOSS na DEREVA laivu....!!!!


Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
3,517
Points
2,000
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
3,517 2,000
Wanajamvi heshima kwenu...
Basi weekend hii nikiwa kwenye ufukwe mmoja hapa Jijini mida ya saa tatu za usiku nipo nazugazuga ufukweni ikaja gari yenye namba za DFP,ilikuja kwa mwendo mkali sana mpaka nikashtuka,mara akashuka jamaa mmoja mfupi kiasi na kitambi cha kiaina akashuka akacheki pande zote pako kimya watu wapo mbali kidogo.akafungua mlango wa Abira akatoka mwanamke kwa mbali sikuweza kutambua rika lake,alivyoshuka tu akainama kwenye siti yake aliyoshuka akapandisha sketi yake Loooh!! Wakaanza ku-DO jamaa kasimamia kweli si mchezo.

Kama ujuavyo Askari wa Bongo kumbe wamejificha sehemu wanasikilizia tu haikupita muda mrefu hawa hapa alafu wanakamera kabisa!ndo kuanza kupiga picha sasa wale wapenzi wawili jamaa nikaona pale pale kaishiwa na nguvu hata suruali anashindwa kupandisha anaangaika balaa.Polisi wa Kibongo tena wamekukuta laivu!!!

Basi ndo na mimi kusogea pale kusikiliza kinachoendelea.Jamaa anasema yule mama ni Boss wake na wametoka Arusha wamekuja kwenye kikao wamefikia Hotel ipo Sinza huko sasa hapo walikuwa wamezidiwa tu ndo maana wakaamua wamalizane hapo kwanza,kama ujuavyo POLISI hawataki ushahidi wakati wa kuchukua Mlungula basi nikasogezwa mbali kabisa baada ya kama dakika ishirini hivi nikaona BOSS na DEREVA hao wanaondoka polisi wamebaki wakaingia chimbo tena.

Sasa nikawa najiuliza hawa walishindwa kuvumilia kweli mpaka Hotelini au ndo stimu zikishapanda hakuna jinsi?
Naomba mawazo yenu kuhusu hili swala..
 
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2010
Messages
4,335
Points
1,195
bacha

bacha

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2010
4,335 1,195
kawaida sana hii kaka.........sioni kitu kigeni hapo
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,175
Points
2,000
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,175 2,000
Hayo ndiyo mapenzi matamu sana, ndiyo maana unaambiwa hata ukiwa na mkeo kama mmejisikia sehemu yeyote unayoona na faragha do it
 
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2012
Messages
11,144
Points
2,000
Cresida

Cresida

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2012
11,144 2,000
Hayo ndiyo mapenzi matamu sana, ndiyo maana unaambiwa hata ukiwa na mkeo kama mmejisikia sehemu yeyote unayoona na faragha do it
kweli kabisa na mapenzi ya hivyo yananoga sana yaani
chezea sex in the beach
 
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
3,517
Points
2,000
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
3,517 2,000
Hayo ndiyo mapenzi matamu sana, ndiyo maana unaambiwa hata ukiwa na mkeo kama mmejisikia sehemu yeyote unayoona na faragha do it
Sawa sasa turudi kwenye hii mada inamaana jamaa hakupewa info vizur kuhusu hilo eneo kwamba kuna wajomba au ukijiskia tu unafanya sehemu yoyote bila kuangalia usalama?
Na unaongeleaje uhusiano huu usio rasmi kati ya Boss na Dereva?
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,783
Points
2,000
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,783 2,000
nahisi yule mama ni changudoa tu jamaa kasema hivyo ili awatishe polisi
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,687
Points
2,000
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,687 2,000
Pesa ndefu unamaanisha tshs 5000 ama?
Na huyo mama ni mtu mzima kweli ila yule jamaa anaonekana ni mdogo na nasikia pesa iliwatoka ndefu tu.
 
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined
Sep 7, 2012
Messages
4,282
Points
0
Nicole

Nicole

JF-Expert Member
Joined Sep 7, 2012
4,282 0
Chezeya genye weye....genye hazijui beach wala njiani...ukisema mdogo uliona mshedede wake?
Na huyo mama ni mtu mzima kweli ila yule jamaa anaonekana ni mdogo na nasikia pesa iliwatoka ndefu tu.
 
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
3,517
Points
2,000
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
3,517 2,000
nahisi yule mama ni changudoa tu jamaa kasema hivyo ili awatishe polisi
Mkuu hata mimi nilihisi hivyo ila baada ya kusogea karibu na kumuona yule Mama ni mtu mzima na anaonekana ndo mwenye hela kwasababu yeye ndo alikuwa ana bargain na wale askari jamaa kasimama pembeni tu.
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,913
Points
2,000
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,913 2,000
wana pepo la ngono wangefanyia hata kwenye gar burudan
 

Forum statistics

Threads 1,296,014
Members 498,494
Posts 31,230,721
Top