Bora ukosee kujenga nyumba kuliko ukosee kuoa/kuolewa

Bora ukosee kujenga nyumba kuliko ukosee kuoa/kuolewa

Ukikosea nyumba unabomoa. Ukikosea mke talaka. Hakuna ugumu apo

dini haziruhusu sasa na mademu wa siku hizi wanaficha makucha yao lakini ukisha mpeleka kwa padri, mchungaji akapata cheti cha ndoa utakipata bora kujipigia nje kila mtu na 50 zake, akikuzingua unatafuta kifaa kingine..
 
dini haziruhusu sasa na mademu wa siku hizi wanaficha makucha yao lakini ukisha mpeleka kwa padri, mchungaji akapata cheti cha ndoa utakipata bora kujipigia nje kila mtu na 50 zake, akikuzingua unatafuta kifaa kingine..
Si mademu. Hata wanaume hivyo hivyo.
 
Mh ukikosea kujenga nyumba ndo itakuwa rahisi zaidi kurekebisha makosa yako maana itabidi uibomoe??
Na kuhusu hilo suala la kuoa hakuna aliyekamilika,tunatambua kasoro na udhaifu wetu jinsi muda unavyokwenda na tunavyozoeana.. kila mtu ana mapungufu...Kama mtu amefikia hatua ya mpaka kuoa/kuolewa ni lazima kuna vitu amevikubali kutoka kwa huyo mhusika....Watu hujifunza kupitia kwenye makosa yao...:becky:
 
Kubomoa nyumba ni ngumu kuliko kumuacha mke/mume mtumbafu anayekunyima raha ya dunia na kukusogeza karibu na adha za akhera
 

Attachments

  • uploadfromtaptalk1378982398973.jpg
    uploadfromtaptalk1378982398973.jpg
    91.6 KB · Views: 117
dini haziruhusu sasa na mademu wa siku hizi wanaficha makucha yao lakini ukisha mpeleka kwa padri, mchungaji akapata cheti cha ndoa utakipata bora kujipigia nje kila mtu na 50 zake, akikuzingua unatafuta kifaa kingine..

Mkuu Crashwise , hata kupiga nje dini haziruhusu!
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom