Boom awamu ya pili saut


N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
423
Likes
12
Points
35
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
423 12 35
Bandugu zangu habari za weekend? Naomba msaada wenu katika hili, kuna mwanaSAUT alipata mkopo na kama ilivyo utaratibu wa sasa boom hutolewa kwa awamu,awamu ya kwanza alisign na aliwekewa.Awamu ya pili ilipotangazwa kuwa kwakasign,alienda lakini jina lake halikuwepo kwenye orodha,aliyekuwa anasimamia zoezi hilo akamwandika jina then akamwambia asijali atapata boom.Sasa jana alipata habari kuwa wenzake tayari imetema lakini alipoangalia kwake hakuna kitu,sasa je,nini inaweza kuwa sababu ya jina lake kukosekana?majina yaliotumika awamu ya kwanza ni tofauti na ya awamu ya pili kwa vipi wakati benefitiaries ni walewale,anaomba mwenye namba ya waziri wa mikopo amsaidie hapa aweze kuelekea chuo kufuatilia, asanteni
 
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2012
Messages
8,168
Likes
5,293
Points
280
M

Molembe

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2012
8,168 5,293 280
Upo saut ipi? ambayo hajui ofsi ya loan officer.
 
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
4,366
Likes
2,562
Points
280
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
4,366 2,562 280
Sasa Jamiiforums kuna majibu ya tatzo la loan yako? Nenda pale ofisi za eduche ukamwone Waziri wa Mikopo au Public Relation Officer wa chuo (Afisi ya Bursar). Mambo ya chumbani usipende kuweka sebuleni!! Kuwa na adabu.
 
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
423
Likes
12
Points
35
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
423 12 35
Sasa Jamiiforums kuna majibu ya tatzo la loan yako? Nenda pale ofisi za eduche ukamwone Waziri wa Mikopo au Public Relation Officer wa chuo (Afisi ya Bursar). Mambo ya chumbani usipende kuweka sebuleni!! Kuwa na adabu.
ok well thank you ila ka umeona ni ya chumbani na we unataka za sebuleni ungepishana nayo tu
 
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
423
Likes
12
Points
35
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
423 12 35
Upo saut ipi? ambayo hajui ofsi ya loan officer.
kuna la ajabu kutokujua office ilipo?hata hivyo huyo mdau shida yake haikuwa office,ilikuwa contantacs to make things easy
 
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2011
Messages
1,295
Likes
18
Points
135
Chitemo

Chitemo

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2011
1,295 18 135
Nenda hapo loan office watatatua tatizo lako.
Kama ni saut mwanza onana na bwana mmoja anaitwa MUSSA kama bado yupo au onana na waziri wa mikopo.
 
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2012
Messages
423
Likes
12
Points
35
N

Ngaramtoni

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2012
423 12 35
Nenda hapo loan office watatatua tatizo lako.
Kama ni saut mwanza onana na bwana mmoja anaitwa MUSSA kama bado yupo au onana na waziri wa mikopo.
asante mkuu,wengine hapo lazima wakukashfu kwanza ndo wakuelekeze utadhani wamezaliwa wanafahamu kila kitu
 

Forum statistics

Threads 1,250,683
Members 481,436
Posts 29,741,713