Bongo movie wapatwa na pigo jingine


PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
346
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 346 180
attachment.php?attachmentid=72493&d=1353928198

Ni mtanzania huyu?
Kacheza picha gani?
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,585
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,585 280
huyu kacheza picha gani?mbona hajulikani huyu?
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
tupe data zake Mkuu,halafu hiyo kongosho inasababishwa na nini? kumbe tunatembea na kifo
 
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2011
Messages
1,899
Likes
127
Points
160
Age
34
Bitabo

Bitabo

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2011
1,899 127 160
Kacheza picha nyingi jon msijifanye bana mungu amlaze pahala pema peponi
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
242
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 242 160
Naskia amefariki siku chache baada ya kuingia mkataba na distributor wa movie yake mpya...so kuna movie yake inakuja soon!
 
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
4,784
Likes
1,352
Points
280
C.T.U

C.T.U

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
4,784 1,352 280
Kumbe kongosho ni muuwaji......? Ngoja ni PM....
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
49
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 49 0
Dah, kumbe unaweza kufa ukiwa bado na afya nzuri namna hii!
 
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
8,389
Likes
147
Points
160
cacico

cacico

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
8,389 147 160
Hata kwenye mrembo kikojozi maecheza kama yule kaka aliyemsusa aunt eekiel na kumdhalilisha!! Akapakwa make-ups kuwa kama gay na kupiga picha zke akiwa na libaba jeusiiii! Kisha aunt ezekiel na mtunis wakazipeleka kwa mkewe! Oohhh nimesikitika, rip john!
 
Lukelo First

Lukelo First

Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
16
Likes
0
Points
0
Age
33
Lukelo First

Lukelo First

Member
Joined Oct 10, 2012
16 0 0
Bitabo ivi unaweza kukubaliana nami kwamba mtu anaweza julikana zaidi na baadhi tu ya watu hususani wadau wa kile alichokuwa akikifanya au waliokuwa wakipendezwa nacho.Sawa na doctor fulani bingwa atafahamika zaidi na mgonjwa fulani aliyemtibia maradhi.
Tufahamishe basi huyu msanii alivuma sana na filam or movie ipi?
 
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2012
Messages
450
Likes
138
Points
60
KIMAROO

KIMAROO

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2012
450 138 60
RIP JOHN msalimie Steve mwambie huku sanaa bwana bado sana tena siku hizi wanajianika sana uchi, mademu wa bongo movie wamepoteza directions wanalenga ndoa tuu kwa wenye mikwanja matokeo yake wanatumika tuu. alafu Jeniffer na Sofia bhaana wametoka na kitu kipya chaitwa maduhu dizain kama mwendelezo wa JJ na BIG DAD na utundu hawajaacha. Alafu mwambie Lulu bado hakijaeleweka bado wanatunga stories tu kule na kajala ...
 
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
5,065
Likes
3,349
Points
280
Obama wa Bongo

Obama wa Bongo

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
5,065 3,349 280
View attachment 72493
Msanii wa bongo John Maganga afariki dunia,
alisumbuliwa na kongosho kwa takribani siku tatu
na hatimae kufariki dunia siku ya jumamosi (24/11/2012).
huyu dogo namjua kama msanii wa bongo movie lakini jina halisi
alishawahi kufanya field ofisini kwetu 2 years ago!
wakati huo alikuwa anasoma undergraduate tax management ifm
rip bigy msanii

 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,043
Likes
5,216
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,043 5,216 280
RIP hata kama sikujui, najua tutajuana ahera
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Naskia amefariki siku chache baada ya kuingia mkataba na distributor wa movie yake mpya...so kuna movie yake inakuja soon!
Movie mpya amecheza na Aunt Ezekiel na inakuja soon.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
Bitabo ivi unaweza kukubaliana nami kwamba mtu anaweza julikana zaidi na baadhi tu ya watu hususani wadau wa kile alichokuwa akikifanya au waliokuwa wakipendezwa nacho.Sawa na doctor fulani bingwa atafahamika zaidi na mgonjwa fulani aliyemtibia maradhi.
Tufahamishe basi huyu msanii alivuma sana na filam or movie ipi?
Huyu jamaa alicheza movies zifatazo:
MREMBO KIKOJOZI, CHANZO NI MAMA, AISHA, BAAMEDI,
PEACE OF MAIN, MIRICLE OF LOVE NA NYINGINE NYINGI.
 
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
13,323
Likes
10,438
Points
280
nyabhingi

nyabhingi

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
13,323 10,438 280
Sio mshabiki wa bongo movie...r.i.p broda
 
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
283
Likes
1
Points
35
Kimagege

Kimagege

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
283 1 35
mungu ampumzishe mahala pa faraja,raha , mwanga na amani ndugu yetu huyu na wote waliokufa wakimtumainia mungu.amina.
 
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2012
Messages
1,477
Likes
6
Points
135
MR. ABLE

MR. ABLE

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2012
1,477 6 135
tupe data zake Mkuu,halafu hiyo kongosho inasababishwa na nini? kumbe tunatembea na kifo
Alikua anaumwa na tumbo kisha akamuomba Shija amsindikize hospitali,
wakaongozana moja kwa moja mpaka hospitali ya Mwananyamala na
hatimae kutoa maelezo na baada ya muda madaktari wakahisi atakua na
tatizo ktka utumbo ambapo mmoja wao alisema itakua ni utumbo umekatika au
jeraha.

Hivyo wakabidi wamfanyie upasuaji lakini baada ya upasuaji walibaini hakuwa na
tatizo katika utumbo, wakafanya wanachojua na mwishowe wakamshona sehemu
waliyoifanyia upasuaji.

Hali hiyo ilimfanya john aendelee kuzidiwa nakumbidi apelekwe Muhimbili,
na huko ndiko walikobaini kuwa tatizo ni KONGOSHO.
 
yatima

yatima

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2011
Messages
354
Likes
8
Points
0
yatima

yatima

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2011
354 8 0
mungu ampumzishe mahala pa faraja,raha , mwanga na amani ndugu yetu huyu na wote waliokufa wakimtumainia mungu.amina.

sio kirahisi hivyo ndugu yangu ............... kupumzishwa mahala pa faraja, raha, mwanga na amani............. NJIA ILE NI NYEMBAMBA IENDAYO UZIMANI ............ hapa itategemea sanaaaaaaaaa maisha yake ya kila siku na dakika zake za mwisho................

otherwise mwenzetu amemaliza safari yake ....... Mungu awape faraja familia yake, marafiki, na jamaa. Ni wakati wa kujihoji ....sisi tutamalizaje???????????????????
 

Forum statistics

Threads 1,237,069
Members 475,401
Posts 29,277,274