Bomu la Arusha: Gari la Polisi PT 1179 lilitumika

Bomu la Arusha: Gari la Polisi PT 1179 lilitumika

Wenye macho wameona na wenye masikio wamesikia! Mungu aziweke roho za marehemu waliouawa mahali pema peponi. Amina.
 
Chadema si mara ya kwanza kuweka uongo kama huu .

kama mnakumbuka chadema wamewahi kutaja mpaka namba ya simu ya zito kwa madai ya kuwa ni ya afisa usalama.

kwa nini leo washindwe kuandika namba ya gari la polisi na kusema ndiyo imehusika.

chadema kwa siku za hivi karibuni kinafanya kila aina ya siasa chafu japo hazitawasaidia sana.

Nilitaka nishangae huyu kijana wa buku 7 za #Mwigulu # yuko wapi here you are!!!!
 
Ni mtoto na mpuuzi anaweza amini hicho kiapo lakini sio Hakimu wa Mahakama ya Mwanzo mpaka Jajihapa watu mtawaita wenzenu wapuuzi kwa ajili ya ushabiki na mitusi kibao
Lakini ukiulizwa


  • [*=1]Nyomi iliyokuwa pale Soweto ilijaa zaidi ya kiwanja cha mpira au zaidi ya 100sq

    [*=1]Hivi magari yanaposimama nje ya umati wa Mkutano hadi mtu kuja kwenye gari la matangazo ambalo ndilo jukwaa utamuona au utamfuatilia kwa nyuma mpaka arushe handgrenade bila kutoa taarifa asipenye kwenda panda gari lingine? na yuko peke yake huku akisindikizwa na PT 1179
    [*=1]Labda kwa wale ambao hawakuziona picha za Mkutano huo ndio ataamini unaweza penya na helmet hadi gari ya matangazo na kutoka salama


"Nilikuwa nimesimama pembeni mwa gari la hotuba majira ya saa 12 kasorobo jioni siku ya tarehe 15 Juni 2013 nilimwona mtu aliyevaa helmeti ya polisi akishuka kwenye gari namba PT. 1179 na kurusha kitu kilicholipuka baadaye kukimbia na kuingia gari la kiraia lililokuwa mbele ya gari la polisi alilokuja nalo baadaye gari hilo kuondoka likisindikizwa na gari la polisi alilokuja nalo"




​
Punguza povu unauelewa uwanja wa Soweto ulipo? jukwaa lilikuwa karibu na barabara hata watu wengine walikuwa wanapita barabarani bila shida, hujui kuna mtoto wa madrasa alipigwa risasi wakati akipita kwenye barabara hiyo,

majambazi yanaua usiku tena wa manane lakini gari walilotumia linakuja kujulikana sembuse tukio lile ambalo limetokea kweupe tena mbele ya macho mengi.
 
Japokuwa Polisi
wameruhusiwa kuua na
Waziri mkuu, lakini bado
wanaweza kuhojiwa
kwanini waliua kabla
pinda hajawaruhusu?[/QUOTE]

Jamaa kanichekesha sana! Nimeshindwa kukoment chochote! Hahahaha.[/QUOTE]
HUWA SIPENDI KUSIKIA HABARI ZA BOMU LA ARUSHA KUANZIA LILE LA KANISANI HATA LA SOWETO, SIPENDI KUSIKIA MARUMBANO YA CHADEMA NA POLISI NA CCM NA CHADEMA, SIPENDI KUSIKIA UTANI WA MWIGULU NA NAPE KUHUSU BOMU LA SOWETO, SIPENDI KUSIKIA HOTUBA YA PINDA KUHUSU KUWAPIGA TUU, PAMOJA NA YOTE JAMAA KANICHEKESHA!
 
CCM ndio inalipua makanisa na kufadhili vitendo vya kiagaidi vikiwemo mauaji ya badri zanzibar,uchomaji wa makanisa,kulipua makanisa kama lile la arusha wee haingii kichwani mlipuaji wa bomu kanisani arusha mtuhumiwa kakimbia anakamatwa muendesha bodaboda kijana ambrose aliyembeba mtuhumiwa na kina Nchimbi wanakurupuka haraka haraka kwamba tumemkamata mtuhumiwa mkristo ambrose ni kwa jinsi gani serikali ya ccm inavyowachukia wakristo mpaka leo hii kesi hiyo haina mkichwa wala miguu hawa ccm ni magaidi wakiongozwa na kina mwigulu and nape.chukuulia issue ya Igunga neno ugaidi lilianzia pale kwenye uchaguzi mdogo namnukuu katibu mkuu wakati huo ndugu mkama kwamba chadema wamengiza magaidi kutoka ng'ambo kabla hata ya kijana musa tesha mchaga kumwagiwa tindikali,hii issue neno ugaidi ilipangwa makusudi kwa kushilikiana ccm na tiss we tangia lini ccm ikawa na undugu na wachaga? mahubiri ya kina nape ,hawa ghasia,abdallaha bulembo,mwigulu mchemba na viongozi waandamizi wa ccm kuhusu wachaaga huyu kijana kamwagia tindikali na kina mwigulu kisa ni mchaga ndio ukweli kwenye lile dili lao,
kwa kifupi ccm inawachukia mpaka kitendo chakulipua makanisa yao hawa ndugu zetu wakristo,pili inawachukua wachaga sana we kitendo cha mlipuko wa bomu arusha kwenye mkutano wa chadema ni ishara tosha hakuna mbunge yeyote wa ccm aliyeenda arusha kutoa pole wala bunge kuhairishwa hizi chuki ni mbaya sana katika ustawi wa nchi yetu,ahksanteen sana
 
kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Autoe amonenyeshe Bibi yako? Si alisema hawewezi kunesha watuhumiwa maccm na policcm? Tunataka iundwe tume huru ndo tuwaonyeshe.
 
tanzania ni miongoni mwa mataifafa yenye vyombo imara vya dola,polisi wetu kamwe hawawezi kushiriki mauaji ya raia tena kwa kutumia mabomu,mwisho nawasihi muache tabia ya kutumia social media kupotosha wananchi ambao wanategemea jeshi hilo kwa ajili ya ulinzi na usalama wao,,jeshi letu ni imara na makamanda wetu wamepata mafunzo mazuri,ni wazalendo na kamwe hawawezi kujihusisha na vitendo kama hivyo


tuambie na wale waliomuua mwangosi iringa walikodiwa kutoka somalia? Maana ushahidi wa picha tumejionea kwa macho wetu
 
Tanzania ni miongoni mwa Mataifafa yenye vyombo imara vya dola,polisi wetu kamwe hawawezi kushiriki mauaji ya raia tena kwa kutumia mabomu,mwisho nawasihi muache tabia ya kutumia social media kupotosha wananchi ambao wanategemea jeshi hilo kwa ajili ya ulinzi na usalama wao,,jeshi letu ni imara na makamanda wetu wamepata mafunzo mazuri,ni wazalendo na kamwe hawawezi kujihusisha na vitendo kama hivyo

Peleka ujinga wako kule. Jeshi lipi imara la kutegemewa na raia? Unatetea polisi wanaowalinda wahalifu na watawala walevi? Time yenu imexpire
 
Usicomment kwa kufuata hisia tu na mihemko.....Mimi nilikuwepo kwenye mkutano ule.Trust me! hapakuwa na fujo hata chembe zaidi ya hutuba na vijembe vya kisiasa vya hapa na pale.Bomu lilipolipuka tu na polisi wakaanza kupiga watu risasi instantly!Sasa polisi wakihusishwa na hili unawatetea nini?Circumstantial evidence zote sina-suggest hivyo.

SASA NAAMINI YULE MAMA ALOFARIKI KATIBU WA KATA YA SOKON ALIPIGWA RISASI NA WALA C BOMU,
KUKATISHA UHAI WA MTU AS IF WEWE HUTAKUFA? LOL TUMUOGOPE PIA TUMUAMINI MUNGU JAMANi
 
KAma ni kwa mantiki hiyo ninaweza kukubaliana na wewe!

Lakini hadi ifanyike hivyo inamaanisha Polisi wote nchini wapo against chadema au kitu kama hicho? #sidhani

Polisi kutoka sehemu nyingine ya nchi na kwenda Arusha kufanya tukio haimaanishi Polisi wote wapo against CHADEMA, bali inamaanisha kuwa wana mtandao wao nchi nzima.
Hivyo The Undertaker anaweza akatokea Morogoro, na gari moja ikatokea Rukwa, na nyingine ikaletwa toka Tukuyu na baada ya tukio ukashangaa wote, madereva, n The Undertaker 'wakapotezwa'/ kuuawa ili kufuta alama.
 
kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

....scrambled & kushney....mapaka kieleweke,chezeya cdm weye,ushahidi utatolewa taratiiiiiibu wamu kwa awamu,kama uliwahi kujua vita basi utajua silaha zinavyotumika,wawmu kwa awamu,mwisho tunamaliza na mshindo mkuu....
 
unaambiwa siri huwa ni ya mtu mmoja tu lakini wakishakuwa zaidi ya watatu au wawili hyo siyo siri tena bado watatajana wote...pia watu wote waliofanya lile tukio muda utafika watatajana mmoja baada ya mwingine

huwezi kujua ndugu labda aliyerusha hadi mda huu ameshauwawa na yeye
 
Hilo gari baada ya thread hii litabadilishwa namba haraka sana na kuhamishiwa Biharamulo.
Thats the best our Police force can do with regard to intelligence!

Hata kama likihamishiwa jimbo la Nkenge, tarafaya kiziba, kata ya Ruzinga mpakani mwa Uganda na Tanzania, tutakomaa nao.
 
Hizi propaganda za CDM kupotezea maisha ya watu walopoteza maisha. Damu ziko juu yao CDM na hili linatukumbusha agano lao waliloweka kuwa JK amechukua nchi watafanya isitawalike
 
kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Bomu ni la kutupa, Mkutano ulikuwa unafanyika viwanja vya wazi chini ya ulinzi wa Police jioni kweupeee. Je nani anaweza kwenda na kutupa bomu bila ya kuonekana? Ni jasiri gani anayeweza kufanya ugaidi huu pasipo ogopa police? Je kama waharifu wamefikia ujasiri huu, Jeshi letu la Police lina faida gani? Kulikuwa na umuhimu gani wa Police kuwepo kwenye huo mkutano? Kilikuwa na haja gani kwa Police kilipua mabomu ya machozi na kufyatua risasi za moto? Je unajua matumizi ya mabomu ya machozi? Lazima yule mtupa bomu, alihakikishiwa ulinzi na watu wenye dhamana ya ulinzi.
 
Na wakilihamisha tu tunaweka na jina la aliyerusha bomu mpaka namba yake ya kazi
 
Back
Top Bottom