Bomu la Arusha: Gari la Polisi PT 1179 lilitumika

Bomu la Arusha: Gari la Polisi PT 1179 lilitumika

Mkuu Elli, Mkoa wa Arusha hauna gari namba PT 1179. Si kila ulisomalo lina ukweli ndani yake..

NB: SIUNGI MKONO VITENDO VYOVYOTE VYA KINYAMA VILIVYOFANYIKA MKOANI HUKO NA PENGINE NCHINI.

Duuh...mangi wewe kiboko, yaani magari yote ya Polisi Arusha na namba zao unayafahamu!
 
Wao wanataja magari na farasi,bali sisi tunalitaja jina la Bwana Mungu wetu.
 
Mpwa wangu Mentor unachosema ni kweli kabisa lakini kama Polisi wanaweza kusafirishwa usiku kwa usiku hadi maeneo ya matukio inashindikanaje kwa gari kufika Aruisha na kufanya uhalifu kisha kuondoka? there is no way wangeweza kutumia gari la Arusha hapo hapo, nilichokisema ni kwamba wanaweza kukataa kuwa hawana gari kama hilo nikimaanisha POLISI nchi nzima sio hapo Arusha tu, hata hivyo kauli yangu isichukuliwe kama hitimisho. Tumuombe MUNGU awaumbue watu hawa ndilo OMBI langu kubwa kwa sasa
Mkuu Elli, Mkoa wa Arusha hauna gari namba PT 1179. Si kila ulisomalo lina ukweli ndani yake..

NB: SIUNGI MKONO VITENDO VYOVYOTE VYA KINYAMA VILIVYOFANYIKA MKOANI HUKO NA PENGINE NCHINI.
 
kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Usicomment kwa kufuata hisia tu na mihemko.....Mimi nilikuwepo kwenye mkutano ule.Trust me! hapakuwa na fujo hata chembe zaidi ya hutuba na vijembe vya kisiasa vya hapa na pale.Bomu lilipolipuka tu na polisi wakaanza kupiga watu risasi instantly!Sasa polisi wakihusishwa na hili unawatetea nini?Circumstantial evidence zote sina-suggest hivyo.
 
Usicomment kwa kufuata hisia tu na mihemko.....Mimi nilikuwepo kwenye mkutano ule.Trust me! hapakuwa na fujo hata chembe zaidi ya hutuba na vijembe vya kisiasa vya hapa na pale.Bomu lilipolipuka tu na polisi wakaanza kupiga watu risasi instantly!Sasa polisi wakihusishwa na hili unawatetea nini?Circumstantial evidence zote sina-suggest hivyo.

mbowe atoe mkanda kumaliza utata. hivi ana nakala moja tuu? haiwezekani kuurudufu ziwe nakala nyingi? awape polisi au rais, wakikaa kimya kwa muda kama wa wiki mbili, aite waandishi wa habari makao makuu ya chadema na aucheze mbele yao. waandishi wataanika kwenye taarifa za habari. sijui ugumu uko wapi hapa. kiala mtu mwenye akili timamu ameshauri hivyo. labda kama mbowe alisema uongo hana mkanda. wanasiasa hawaaminiki!
 
Mpwa wangu Mentor unachosema ni kweli kabisa lakini kama Polisi wanaweza kusafirishwa usiku kwa usiku hadi maeneo ya matukio inashindikanaje kwa gari kufika Aruisha na kufanya uhalifu kisha kuondoka? there is no way wangeweza kutumia gari la Arusha hapo hapo, nilichokisema ni kwamba wanaweza kukataa kuwa hawana gari kama hilo nikimaanisha POLISI nchi nzima sio hapo Arusha tu, hata hivyo kauli yangu isichukuliwe kama hitimisho. Tumuombe MUNGU awaumbue watu hawa ndilo OMBI langu kubwa kwa sasa

KAma ni kwa mantiki hiyo ninaweza kukubaliana na wewe!

Lakini hadi ifanyike hivyo inamaanisha Polisi wote nchini wapo against chadema au kitu kama hicho? #sidhani
 
Hii namba sitaisahau PT 1179 tutatoa hata ushaidi the Hague,aya Chagonja kama kawaida yetu tumekutafunia toa ripoti yako ya uongo,Tendwa ukifute ccm kwa ugaidi!!Obama at the corner akija tu tuna release ile exclusive video yetu ,Hivi Ritz,Mandieta hawakuwepo kwenye mpango huu?

Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
 
Mkuu Elli, Mkoa wa Arusha hauna gari namba PT 1179. Si kila ulisomalo lina ukweli ndani yake..

NB: SIUNGI MKONO VITENDO VYOVYOTE VYA KINYAMA VILIVYOFANYIKA MKOANI HUKO NA PENGINE NCHINI.
Mentor, huo ndiyo uhalifu uliopangwa. Inawezekana wakatumia namba za bandia ambazo hazipo kwenye registry yao ili kama ikionekana na kutolewa ushahidi (kama hivi sasa) then watajitetea hatuna namba hiyo kabisa hapa Tz. Mbona hizi mbinu hata vibaka tu wanatumia? Hiyo ni baadhi ya mbinu ndogo za kuvuruga ushahidi, lakini tunasikia vielelezo vipo vingi vya kufichua njama hii ya kiharamia.
 
Last edited by a moderator:
wani kila kitu kinacho andikwa lazima uchangie? kama vipi soma achana nayo kama hays kuhusu! m2 unaanza kutetea au kupinga hujui ikiwa hujui chochote, hebu tujifunze kuficha upumbavu wetu!
 
Hakuna kilicho gizani kitakachokosa kuwekwa nuruni. Hakuna jiwe litakalosalia ukweli utakapojulikana. Salama yao ipo kwenye kutubu na kukiri la sivyo hukumu yao itawajilia
 
KAma ni kwa mantiki hiyo ninaweza kukubaliana na wewe!

Lakini hadi ifanyike hivyo inamaanisha Polisi wote nchini wapo against chadema au kitu kama hicho? #sidhani
Polisi hufuata amri ya wakuu wao, sijaona msingi wa hoja uliyoingiza , kwanini hudhani polisi kufanya ualifu,kwa maana hiyo naamini hudhani kwamba polisi Iringa alimlipua Mwangosi kwa bomu la machozi!!!!
 
kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Sio Upuuzi wewe!! kwani Polisi hawawezi kufanya kazi yao? Si ndio walichojifunza? Nini maana ya Crime investigation? Kwanini Mbowe hautoe? kwani wao hawawezi kufanya upelelezi? Kama wao hawakuhusika wafanye upelelezi basi!!! Hawawezi waache kazi!!!
 
Mengi yatajulikana tu na bado ila kwa vile watawala zandiki tulokuwa nao wanadhana ya utawala bora usokuwa tija watabana sana mwisho wa siku najua kitaeleweka tu.............
 
Leo ndiyo stori yao kuu ukurasa wa mbele. Inamnukuu mwanaChadema mmoja akisema katika statement yake chini ya kiapo mbele ya wakili Mabere Marando kwamba alimuona mtupaji bomu akiteremka kutoka gari la polisi akatupa bomu na baadaye kuchukuliwa na gari nyingine ya kiraia iliyokuwa inafuata nyuma.


Mwanachadema huyo aliyekuwapo mkutanono kama mlinzi mmojawapo wa mkutano, na watu wengine wqalijaribu kumkimbiza mtupaji bomu huyo lakini akashitukia anapigwa risasi mguuni.


Chagponja na wenzako – msibweteke , chukueni upenyo huo kumtafuta mhalifu miongoni mwenu – acha kungojea ushahidi wa chee kutoka kwa Mbowe. C'mon show your professionalism!
 
Ache longo longo banah,video si ipo kwanini isiwekwe mtandaoni watu tujaji kama ile ya lwakatare,kinyume na hapo zinazoendelea ni longo longo tu.
 
kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
Mada zako zimekaa kitumwa sana.mbona usemi ccm wapeleke ushahidi kama chadema wameshindwa,si walisema chadema wamejilipua wenyewe.
 
Back
Top Bottom