Bomu la Arusha: Gari la Polisi PT 1179 lilitumika

Bomu la Arusha: Gari la Polisi PT 1179 lilitumika

Kama alifanikiwa kusoma namba ya gari la polisi, iweje ameshindwa kusoma hilo gari la kiraia? Halafu hawa mashuhuda mbona wanajichanganya? Wadau, si mnakumbuka yule aliyesema kuwa alimwona mrusha bomu akiwa amevaa kaptula ya jinsi ikiwa imechanika chanika? Tuelewe lipi sasa?
Hakusoma gari la pili la kiraia kwa vile baada ya bomu kulipuka polisi walimtandika risasi ya mguu na kuanguka chini, una jingine.
 
Mmmh!!!, hapo chacha. kazi kwenu police kujibu mapigo hayo, hivi ni kweli police wetu washafikia hatua hiyo!!, ulinzi upo wapi kwa raia sisi?, kama ni hivi inabidi tuanzishe ulinzi wetu wa kulindana wenyewe raia.
 
Mkuu Elli, Mkoa wa Arusha hauna gari namba PT 1179. Si kila ulisomalo lina ukweli ndani yake..

NB: SIUNGI MKONO VITENDO VYOVYOTE VYA KINYAMA VILIVYOFANYIKA MKOANI HUKO NA PENGINE NCHINI.

nakuunga mkono kwa maneno haya yenye hekima kama haya.
Hapa ninachokiona ni kwamba watu wanataka kujustfy uongo kwa kuandaa maneno yenye ushahidi potofu.
as for me siungi mkono vintendo vyovyote vya unyanyasaji wa raia na vya kinyama, lakini pia sipendezwi na ushahidi wa uongo unaopandikizwa na baadhi yetu
 
Well I don't care what Mbowe or anyone else do or say.
The thing is the offender should get his right!
Tusilete mchezo inapokuja suala la vifo. Uhai wa waliofariki hautarudi na LAZIMA mauaji nchi hii yakome la sivyo tunajiletea laana kama taifa. Hatutakaa tufanikiwe kama kila siku Tunamwaga Damu ya watu wasio na hatia.

Lazima haya mauaji yafike kikomo! scramble
Uadilifu ungekuwepo hizo namba sasa hivi zingefuatiliwa na muendeshaji wa siku hiyo angejulikana pamoja na huyo muuaji wote wangeshaingia kwenye net! But with SCRAMBLED and corrupted brains! this will be impossible!! Hivyo tupo peke yetu na Pinda ametuhakikishia nia ya kuendelea kupigwa na kuuawa Nchi yetu sote hii. Sheria inaturuhusu kujitetea dhidi ya SCRAMBLED brains za Policcm!! tuanze mazoezi haraka sana!!
 
mkuu haya ni maneno matupu ambayo hayavunji mfupa na chadema wanahangaika sana kutunga uongo .
You are right mkuu....kung'oa watu kucha na meno,mabomu,wizi wa mali za umma,hati chafu ktk halmashauri zetu,uuwaji wa tembo,kusafirisha wanyama hai nje ya nchi ndiko kunakovunja mifupa!You are very right!
 
nakuunga mkono kwa maneno haya yenye hekima kama haya.
Hapa ninachokiona ni kwamba watu wanataka kujustfy uongo kwa kuandaa maneno yenye ushahidi potofu.
as for me siungi mkono vintendo vyovyote vya unyanyasaji wa raia na vya kinyama, lakini pia sipendezwi na ushahidi wa uongo unaopandikizwa na baadhi yetu
Umejuaje huu ni ushahidi wa uongo, ushahidi wa ukweli ni upi basi hebu tueleze.
 
nakuunga mkono kwa maneno haya yenye hekima kama haya.
Hapa ninachokiona ni kwamba watu wanataka kujustfy uongo kwa kuandaa maneno yenye ushahidi potofu.
as for me siungi mkono vintendo vyovyote vya unyanyasaji wa raia na vya kinyama, lakini pia sipendezwi na ushahidi wa uongo unaopandikizwa na baadhi yetu
Hakuna anayetaka vurugu na mauaji! Shida inakuja pale wale wanaotumia kodi zetu ili watulinde wanageuka kutushambulia. Hata kama hilo gari halipo Arusha ni Gari la Polisi Tanzania. Lipatikane! haina shida yoyote! wala hakuna kutengeneza uongo hapa. Waliopigwa risasi wakilifuata wapo hai! na mashuhuda kibao! KUWE NA NIA YA DHATI YA KUKOMESHA HUU UNYAMA! HILO NDIO SULUHISHO NA SIYO KUTETEA BILA USHAHIDI!!
 
Tanzania ni miongoni mwa Mataifafa yenye vyombo imara vya dola,polisi wetu kamwe hawawezi kushiriki mauaji ya raia tena kwa kutumia mabomu,mwisho nawasihi muache tabia ya kutumia social media kupotosha wananchi ambao wanategemea jeshi hilo kwa ajili ya ulinzi na usalama wao,,jeshi letu ni imara na makamanda wetu wamepata mafunzo mazuri,ni wazalendo na kamwe hawawezi kujihusisha na vitendo kama hivyo
ni kweli hata Mwagosi alilipuka mwenyewe kwa kula vyakula mchanganyiko tumboni...polisi hawausiki kabisa..hata huko Morogoro polisi hawahusiki na kutembea na mafuvu ya watu na kuwashikisha wananchi...jeshi letu ni la pekee duniani..IGP Mwema anafanya kazi kwa weledi
 
ni kweli hata Mwagosi alilipuka mwenyewe kwa kula vyakula mchanganyiko tumboni...polisi hawausiki kabisa..hata huko Morogoro polisi hawahusiki na kutembea na mafuvu ya watu na kuwashikisha wananchi...jeshi letu ni la pekee duniani..IGP Mwema anafanya kazi kwa weledi
Umemjibu vyema huyo kilombero yetu kwa kuongezea ni kweli jeshi la polisi Tanzania linaheshimika duniani wala magari yao hayabebi magunia ya bangi...dah!
 
Last edited by a moderator:
Hilo gari baada ya thread hii litabadilishwa namba haraka sana na kuhamishiwa Biharamulo.
Thats the best our Police force can do with regard to intelligence!

ile video iliyotokana na DVR mbona haitolewi? chadema wakikaa nayo sana magamba hawakawii kusema imechakachuliwa kama mwigulu alivokaa na ile ya Lwakatare!! itolewe faster!
 
kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Kwani uendelee na hypothesis wakati uhalisia upo? Nao huo ni upuuziiiíi
 
Hamuwezi kushabikia propaganda za wanasiasa mnaacha weledi wenu.
 
Watakana sasa hivi kuwa hawana gari lenye namba kama hizo, ngoja litatafutwa tu kwenye ile Video .....MUNGU akiwa upande wetu ni nani anayeweza kuwa juu yetu? Hakika hakuna
yaani hiyo gari sasa hivi inaenda kung'olewa plate namba halafu watapachika plate namba ya DFP unacheza na seriKali ya wahaini wewe.
 
Mengi yameanza kujulikana baada ya shuhuda aliyemuona mtu aliyerusha bomu kusimulia, akishuhudia chini ya kiapo mbele ya wakili anasema:


FBI definition of terrorism:

The unlawful use of force or violence against persons or property to intimidate or coerce a Government, the civilian population, or any segment thereof, in furtherance of political or social objectives.
 
Hilo gari baada ya thread hii litabadilishwa namba haraka sana na kuhamishiwa Biharamulo.
Thats the best our Police force can do with regard to intelligence!

Mie sikufikiri kuhusu hilo gani nimefikiria mauti ya aliyeliona hilo gari najuwa fika raja huyo jamaa mauti yatamkuta sio muda mrefu kuanzia sasa na hiyo kauli yake ni sawa na mtu mwenye kutowa kauli ya Buriani
 
Hivi Kamishna Chagonja ameishia wapi na zile hekaheka za kulizima hili? Mbona baada ya kujua kuwa CDM wanamatukio yote katika video wamekuwa wapole ghafla na kutaka kutuhamisha Igunga ghafla? Jeshi la Polisi ni vizuri mkatekeleza wajibu wenu kulingana na kanuni pamoja na viapo vyenu. Hata kama kuna wasaliti wachache kati yenu, ni vizuri mkachukua hatua stahiki ili kurudisha imani kwa wananchi na kurejesha amani nchini.

Walimkamata Kileo pengine kujaribu kumdadisi kama anajua mkanda ulipo, ndio waendelee na uchunguzi
 
kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Polisi walikuwa ni wa moro lakini walitumia magari ya Arusha. Nyie polices next time njooni na kila kitu cha morogoro ili Arusha wakome
 
Back
Top Bottom