Bomu la Arusha: Gari la Polisi PT 1179 lilitumika

Bomu la Arusha: Gari la Polisi PT 1179 lilitumika

EasyFit

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2011
Posts
1,269
Reaction score
1,082
Mengi yameanza kujulikana baada ya shuhuda aliyemuona mtu aliyerusha bomu kusimulia, akishuhudia chini ya kiapo mbele ya wakili anasema:
"Nilikuwa nimesimama pembeni mwa gari la hotuba majira ya saa 12 kasorobo jioni siku ya tarehe 15 Juni 2013 nilimwona mtu aliyevaa helmeti ya polisi akishuka kwenye gari namba PT. 1179 na kurusha kitu kilicholipuka baadaye kukimbia na kuingia gari la kiraia lililokuwa mbele ya gari la polisi alilokuja nalo baadaye gari hilo kuondoka likisindikizwa na gari la polisi alilokuja nalo"
 
Mengi yameanza kujulikana baada ya shuhuda aliyemuona mtu aliyerusha bomu kusimulia, akishuhudia chini ya kiapo mbele ya wakili anasema:

Asante kwa taalifa za awali! usiongeze kingine tusubiri wakanushaji na watuambie gali hilo halikuwepo Arusha.
 
CCM kazi munayo tunajua mnataka kufa na watu hilo halitawezekana na nchi ikichukuliwa moja kwa moja the hague hilo halitakwepeka
 
unaambiwa siri huwa ni ya mtu mmoja tu lakini wakishakuwa zaidi ya watatu au wawili hyo siyo siri tena bado watatajana wote...pia watu wote waliofanya lile tukio muda utafika watatajana mmoja baada ya mwingine
 
kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
 
acheni hivyo hivyo yatosha.

tusubiri VILAZA wa MACCM (CHAMA CHA ZAMANI) yanaropoka nini.
 
.....nimekumbuka mtoto wangu alikuwa anakuja na mikanda imetafasiliwa kiswahili na mtu anaitwa lufufu alivyokuwa akisema "hapo sasa Picha yetu ndo sasa inaanza"
 
Mkuu Elli, Mkoa wa Arusha hauna gari namba PT 1179. Si kila ulisomalo lina ukweli ndani yake..

NB: SIUNGI MKONO VITENDO VYOVYOTE VYA KINYAMA VILIVYOFANYIKA MKOANI HUKO NA PENGINE NCHINI.
 
Last edited by a moderator:
scramble; Autoe mkanda wa video ampe nani wakati polisi ni watuhumiwa na hakuna tume huru ya kuchunguza tukio hilo? Wewe huoni kwamba akiutoa kwa mazingira haya ndo utakuwa upuuzi?
 
Last edited by a moderator:
Vijana wa Lumumba wameanza kutokwa povu muangalie huyu
user-online.png
scramble

Today 09:30
#11 ​

JF Senior Expert MemberArray


Join Date : 29th November 2012
Posts : 561
Rep Power : 442
Likes Received73
Likes Given231​


icon1.png
Re: Bomu la Arusha : Gari la Polisi T. 1179 ilitumika


kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiiiiiiiiiiiiiii​


  • WENGINE WATAKWAMBIA HAYA....



1. Watakwambia hilo ni gari la polisi linalomilikiwa na Chadema
2. Watakwambia huyo Polisi, alishikwa akiwa na kadi ya chadema

WANAJAMVI MJIHADHARI MTAKULA BAN SANA KUTOKA KATIKA HIII THREAD HASA VIJANA WA KINANA WATAKAPOVAMIA.. NGOJA MWIGULU MADELLU a.k.a HAMMY-D, a.k.a Lumumba team waje
 
unaambiwa siri huwa ni ya mtu mmoja tu lakini wakishakuwa zaidi ya watatu au wawili hyo siyo siri tena bado watatajana wote...pia watu wote waliofanya lile tukio muda utafika watatajana mmoja baada ya mwingine

mwanangu si unajua damu ya mtu ni noma?
 
Mkuu Elli, Mkoa wa Arusha hauna gari namba PT 1179. Si kila ulisomalo lina ukweli ndani yake..

NB: SIUNGI MKONO VITENDO VYOVYOTE VYA KINYAMA VILIVYOFANYIKA MKOANI HUKO NA PENGINE NCHINI.
Mwenyewe umesema si kila usomalo lina ukweli, tutaamini vipi unaposema Arusha hakuna gari namba PT.1179, kwani magari ya Mbeya hayawezi kupelekwa Arusha.
 
Hivi Kamishna Chagonja ameishia wapi na zile hekaheka za kulizima hili? Mbona baada ya kujua kuwa CDM wanamatukio yote katika video wamekuwa wapole ghafla na kutaka kutuhamisha Igunga ghafla? Jeshi la Polisi ni vizuri mkatekeleza wajibu wenu kulingana na kanuni pamoja na viapo vyenu. Hata kama kuna wasaliti wachache kati yenu, ni vizuri mkachukua hatua stahiki ili kurudisha imani kwa wananchi na kurejesha amani nchini.
 
Back
Top Bottom