Bomu la Arusha: Gari la Polisi PT 1179 lilitumika

Bomu la Arusha: Gari la Polisi PT 1179 lilitumika

Watakimbilia kuifungia MAWIO!!
 
Mengi yameanza kujulikana baada ya shuhuda aliyemuona mtu aliyerusha bomu kusimulia, akishuhudia chini ya kiapo mbele ya wakili anasema:

kwani video ya CDM imeenda wapi hadi tuanze kuuliza watu mbele ya mawakili? tusubiri video bana acheni hizi porojo bana! maana kama video ime record tukio zima huyo mtu na gari zake zote mbili zitaonekana! waikabidhi kwa wanaharakati au hata kwa Obama akija ili mradi tujue mbichi na mbivu! Mbowe kaapa ipo hatuna sababu ya ku doubt kauli yake. we are waiting!
 
Leo ndiyo stori yao kuu ukurasa wa mbele. Inamnukuu mwanaChadema mmoja akisema katika statement yake chini ya kiapo mbele ya wakili Mabere Marando kwamba alimuona mtupaji bomu akiteremka kutoka gari la polisi akatupa bomu na baadaye kuchukuliwa na gari nyingine ya kiraia iliyokuwa inafuata nyuma.


Mwanachadema huyo aliyekuwapo mkutanono kama mlinzi mmojawapo wa mkutano, na watu wengine wqalijaribu kumkimbiza mtupaji bomu huyo lakini akashitukia anapigwa risasi mguuni.


Chagponja na wenzako – msibweteke , chukueni upenyo huo kumtafuta mhalifu miongoni mwenu – acha kungojea ushahidi wa chee kutoka kwa Mbowe. C'mon show your professionalism!

Nimeisoma hiyo stori na ni very devastating kwa manjagu hawa wa CCM! Nasikiavyo hakuna anayeshikiliwa na polisi kuhusu urushaji wa bomu wa tukio hilo -- wote waliokamatwa wameachiwa. hii tena inakuwa movie nyingine tena kama kile ya ulimboka, Kibanda, Olasiti........
 
wani kila kitu kinacho andikwa lazima uchangie? kama vipi soma achana nayo kama hays kuhusu! m2 unaanza kutetea au kupinga hujui ikiwa hujui chochote, hebu tujifunze kuficha upumbavu wetu!
MKUU Kuficha UPUMBAVU kazi ngumu sana ndiyo kinachomshinda PINDA.
 
Hakuna tone la mtanzania aliyeuawa katika haya matukio litaanguka chini bure. Ile damu ya Mwangosi na wengine wengi inaililia Tanzania. Familia za hawa wanyonge. Machozi yao yanaimwagikia Tanzania. Enyi watawala wetu amkeni kwenye huo usingizi unaowazuia kuona jinsi mnavyotuuwa bila sababu. Haya madaraka mtafika siku mtayaacha penda msipende. Ipo siku nanyi mtakufa kama wengine. Hawa polisi ipo siku watanzania wataanza kuwapunguza mmoja mmoja. Wale mlio Arusha angalie matendo yenu. Hao mnaouwa wana wazazi, ndugu, watoto, jamaa, na marafiki. Hawa walaghai wanaowatuma hawatakuwepo siku mnalipwa visasi. Watakuwa majumbani mwao wakifurahia kila walichokwapua kwa kutumia jasho lenu. Mungu ibariki Tanzania. Mungu tuondolee wauwaji na mafisadi hawa wanaotumia jasho letu kununulia silaha na kuwalipa watu wa kutuuwa bila sababu.
 
Kamishna Chagonja u hali ghani jamani? Ulitumwa kwa kazi maalumu kuja kutusaidia wana Arusha, umeishia wapi mkuu.
 
Namba ya gari inaweza kubadilishwa na kubandikwa namba fake, hata 2010 mke wa Rais wa JMT, Salma Kikwete alisemekana kutumia magari ya serikali katika kampeni za CCM kwa mtindo wa kubadili namba ya gari yaani kwenye plate number na kutumia namba za kirai, ila tu wakasahau kuwa yale magari yana namba sahihi kwenye vioo kama mlangoni, site mirror, nk, watu wakachungulia na kubaini huo uhalifu na kutoa ripoti kupitia magazeti nk.

Hapa, tena mnanikumbusha machungu ya kufungiwa kwa gazeti la Mwanahalisi.

Mkuu Mentor kwa ujumla ni kwamba mbini chafu na ovu tunazoziona kwa majambazi nk, chanzo chake kikuu ni kutoka kwenye vyombo vyetu vya ulinzi na usalama kama polisi nk. Imagine chama kilichopo madarakani, chenye vyanzo rukuki vya mapato, lakini wanakuwa wa kwanza kuwahujumu raia kwa kutumia kodi za umma kujaza mafuta na kutumia magari hayo kwa shughuri za chama, na hiyo ilikuwa ni tone tu katika hujama zinazofanywa kwa umma.
 
Last edited by a moderator:
Mada zako zimekaa kitumwa sana.mbona usemi ccm wapeleke ushahidi kama chadema wameshindwa,si walisema chadema wamejilipua wenyewe.

alielalamika ni chdm. ccm wakapuuza kwa kusema dalili ni kwamba wamejilipua wenyewe. kama chdm hawalalamiki na hawako tayari kutoa mkanda, basi yaishe. tuendelee na ujenzi wa taifa. amka usingizini dogo!
 
alielalamika ni chdm. ccm wakapuuza kwa kusema dalili ni kwamba wamejilipua wenyewe. kama chdm hawalalamiki na hawako tayari kutoa mkanda, basi yaishe. tuendelee na ujenzi wa taifa. amka usingizini dogo!

we mpumbavu kama mkuu wako tu! kwanza leteni wale waliolipua kanisani! wapumbavu ninyi!
 
Duuuh hatari sana ..Police wameamua kutuua bila huruma
Na kwa kauli za viongozi wakubwa wanaotoa amri ya Piga tu ..majanga juu ya majanga
 
kwani video ya CDM imeenda wapi hadi tuanze kuuliza watu mbele ya mawakili? tusubiri video bana acheni hizi porojo bana! maana kama video ime record tukio zima huyo mtu na gari zake zote mbili zitaonekana! waikabidhi kwa wanaharakati au hata kwa Obama akija ili mradi tujue mbichi na mbivu! Mbowe kaapa ipo hatuna sababu ya ku doubt kauli yake. we are waiting!

hadi lini!!!!!!!
 
we mpumbavu kama mkuu wako tu! kwanza leteni wale waliolipua kanisani! wapumbavu ninyi!

punguzi munkari dogo. hujui kuwa victor ambrose yuko rumande na kesi yake inaendelea? au unataka hukumu ipite haraka kabla ya kesi kuendelea kusikilizwa huku watu wengine wakisakwa? ww si unaunga mkono ufutaji wa hukumu ya kifo? kwa hali hii mauaji yatafanyika kiholela
 
Tanzania ni miongoni mwa Mataifafa yenye vyombo imara vya dola,polisi wetu kamwe hawawezi kushiriki mauaji ya raia tena kwa kutumia mabomu,mwisho nawasihi muache tabia ya kutumia social media kupotosha wananchi ambao wanategemea jeshi hilo kwa ajili ya ulinzi na usalama wao,,jeshi letu ni imara na makamanda wetu wamepata mafunzo mazuri,ni wazalendo na kamwe hawawezi kujihusisha na vitendo kama hivyo
 
kwani kwenye mkutano wa siasa magari ya polisi huwa hayaruhusiwi? hakuna uwezekano kuwa ni kweli hilo gari lipo arusha lkn zimetajwa namba zake ili kuhalalisha ushahidi wa uongo? kwa nini mbowe anaedai ana mkanda wa tukio Zima asiutoe? upuuziiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Mnataka autoe wakati na yeye kahusika ?, fanyeni uchunguzi wenu sisi wananchi tutajua nani mwongo tumuhukumu kwa matendo yake na kama mmeshindwa waombeni tena FBI wawasaidie wapeni part time wakija na Obama tarehe 1.
 
we mpumbavu kama mkuu wako tu! kwanza leteni wale waliolipua kanisani! wapumbavu ninyi!

usipotukana meseji isingemfikia mlengwa!!!!!!!!!!
punguza jazba kijana

Back to topic damu ya mtu haiendi bure,hamuwezi kuwa mnaua watu kwa maslahi yenu
kama ni polisi it means wanatekeleza amri ya mtu fulani,mi naomba Mbowe asichelewe kutoa
huo mkanda if he ment what he was saying
 
punguzi munkari dogo. hujui kuwa victor ambrose yuko rumande na kesi yake inaendelea? au unataka hukumu ipite haraka kabla ya kesi kuendelea kusikilizwa huku watu wengine wakisakwa? ww si unaunga mkono ufutaji wa hukumu ya kifo? kwa hali hii mauaji yatafanyika kiholela

Huyu victor mwendesha pikipiki hv mnatuona wajinga mnadhani hatujui kuwa mmemtoa sadaka? tafuteni mhusika acheni propaganda hizo!
 
Back
Top Bottom