Bomoa bomoa Dar: Bar ya Mango Garden imekwenda na maji

Bomoa bomoa Dar: Bar ya Mango Garden imekwenda na maji

...
Unataka kwenda kupiga picha nini?
...
...
Panda gari lolote linaloelekea Makumbusho kupitia Mwananyamara ukipanda mwambie konda akushushe kituo cha 'Vijana', unaposhuka angalia mbele hatua kumi kushoto.
...
...
Toa camera anza kazi.
Kwani bado ipo?
 
yeah ehe ,kipindi nchi ina adabu na heshima palikuwa pametulia mno,hata mmoja wa kaka wa rais wa awamu ya kwanza kilikuwa kijiwe chake kile,personal nilimpenda alikuwa anaongea ukweli even if ndugu yake ndiye aliyekuwa rais wa nchi,alitembea na kucheka na watu vizuri sana and keep in mind hakuwa na body guard kabisa,muda ukifika wa kwenda nyumbani ni kuagana na kila mtu anatembea kwenda kwao peacefully ,ila leo huwezi hata kuinua mguu wako saa nane usiku kutembea maeneo yale.
 
Dah home ground,
Toka enzi ya mzee Tairo na gari yake 110 ya blue.
Viti vya kukalia vya bati ukiingia kupiga supu.
Mwana masanja "angurumapo simba mcheza nani"
Ndio ilisomba warugaruga wengi sana kuijua mango.
Kabla ya hapo remmy ongala kashapiga sana hapo "mbele kwa mbele"na
"habiba mtoto wa kihaya"
Akishapiga mibangi yake Remmy akaliamsha dude kulikua hakukaliki mle ndani.
Mzee wa Bantu group Hamza Kalala pia 'nalila nakukaya' ilikua kwake hapo kabla ya twanga.
Kalala Jr alikua anashinda hapo babake akipiga mziki kusaidia kazi yoyote akaanza na drums kisha uimbaji.
Aliyeanza kuwa maarufu hapo twanga ni yule mkigoma Amigolas alikua akiimba copy zote kuanzia wenge JB ndomboloo,koffi mpk za tshala muana.
Enzi hizo wabongo huwatoi kwa kongolee.
Huyu jamaa aliimba mutwashi siku moja Ndio ilinifikisha tena pale mango baada ya kuweka mgomo baridi remmy arudishwe.
kanyumba ka kina ben kinyaiya kaleeee unakaona nyuma.
RIP MANGO🙁
By wazee wa chai former memba.
"vyombo asubuhi mpk kunakucha"
 
Hapo sio Mango Garden, hapo ni Vijana.
Mango Garden ipo kwa ndani (mbele yake)
Wala haipo kwenye ramani ya bomoa bomoa.
Acha ubishi, vijana na mango garden zote mbili zinamilikiwa na maccm mali walizowapora Watanzania ambao tulijenga wote wakati wa chama kimoja.

Vijana na Mango garden zote mbili zimebomolewa.

Watu wa mikoani mna matatizo sana.
 
Hapo sio Mango Garden, hapo ni Vijana.
Mango Garden ipo kwa ndani (mbele yake)
Wala haipo kwenye ramani ya bomoa bomoa.
Afadhali mzee nilikuwa nikitoka zangu huku mkoani nikija dsm lazima nifike twanga na jamaa yangu suleman Matola. Nikajua mango ndo imenitoka
 
Afadhali mzee nilikuwa nikitoka zangu huku mkoani nikija dsm lazima nifike twanga na jamaa yangu suleman Matola. Nikajua mango ndo imenitoka
ndio ni mango garden mkuu...jamaa kakupa moyo tu...hyo ndio maeneo yangu...eneo la uvccm ni kubwa sana na wahanga ni weng sana mpaka wapemba pale..,pamoja na mango wenyewe...kijiwe cha watu walio tafutaga pesa kitambo..
 
Nilikipanga jmos baada ya mnyama kutafuna kijani na njano nikapate burudani la twanga pale kumbe ntalikosa. Mlioko dsm niambieni kiwanja kingine kabla sijafika kesho maana niko njiani kuja huko kuchek gem
 
RIP Uwanja wa Nyumbani wa Bendi bora ya Dansi ya miaka yote...
RIP Abuu Semhando, RIP Ramadhani Masanja, RIP MCD na malegend wote!
🙁
 
ndio ni mango garden mkuu...jamaa kakupa moyo tu...hyo ndio maeneo yangu...eneo la uvccm ni kubwa sana na wahanga ni weng sana mpaka wapemba pale..,pamoja na mango wenyewe...kijiwe cha watu walio tafutaga pesa kitambo..
Isee ntakuwa nimepata pigo jamani
 
Pale panaitwa vijana ndo nimekulia hapo tukiiba chupa za bia na kuwauzia tena, sasa uvccm wamedai ni eneo lao wamepavunja eti wanataka kutoa vitu vya ukweli.
 
Labda watafungua sehemu nyingine nzuri zaidi, tuwe na subra na wavumilivu pia
 
Back
Top Bottom