Bomoa bomoa Dar: Bar ya Mango Garden imekwenda na maji

Bomoa bomoa Dar: Bar ya Mango Garden imekwenda na maji

Hata kama unatokea Tegeta au Masaki?
Sio panda gari lolote elekeza vizuri.
Umeonekana kuwa na kasi saaana kutaka kujua ILA hutaweza kujua nimeona upeo wako ni wa chini sana.
....
....
rudi shule au nakusaidia hivi,
...
"... linalopitia (narudia) linalopitia (again) linalopitia
...
...
Haya free education hii hapa.
*kama daladala haipitii njia hiyo usipande.
...
...
Ndiyo maana ya kuandika "***inayopitia"
 
Safari hii itaeleweka tu. Yangu macho
04bb0b1db4ac11d3e58291065af3317e.jpg
1e9afbcf68fa90741d9b70d25360dd74.jpg


Mwezi wa tisa 2017 walitaka kubomoa, ila uongozi wa Mango Garden ukapeleka shauri mahakamani ukihitaji kulipwa fidia na Umoja wa Vijana wa CCM kabla ukumbi haujavunjwa.

Inasemekana UVCCM wanataka kuweka vitega uchumi vyao.
uwiii kiwanja changu cha starehe jamaniiii Mzee tairo atakuwa kapata presha aisee Pigo kwa omba omba wa kikongo wakiwasubiri mapapaaa kutoka kazini aiseee hapo twanga pepeta kwisha habari yake
 
RIP Uwanja wa Nyumbani wa Bendi bora ya Dansi ya miaka yote...
RIP Abuu Semhando, RIP Ramadhani Masanja, RIP MCD na malegend wote!
🙁
RIP Aisha mbegu, RIP Halima white, RIP Hamis Amigolas, RIP Diana Astonvilla
 
Ukute Mshana huwa tunakutana hapo kwa tairo kula kongoro

linaitwa Tairo One. Pigo kwa Jerry Muro huwa hakosi pale na wakina JIJI
Dah inawezekana kabisa japo nilikihama hicho kiwanja baada ya vyoo vyake kugeuzwa gesti bubu na mashoga wa kino
 
RIP Aisha mbegu, RIP Halima white, RIP Hamis Amigolas, RIP Diana Astonvilla
RIP Aisha Madinda, mtoto alitingisha sana, enzi hizo, leader, Sigara na mango garden, kavuta mkwanja sana kwa wakwale
 
Dah inawezekana kabisa japo nilikihama hicho kiwanja baada ya vyoo vyake kugeuzwa gesti bubu na mashoga wa kino
Sogeeni pale mbele jirani si kubaya kwenu ninyi vijana.

Subirini kitu murua toka UVCCM inakuja
 
Bomoa bomoa iliyo juu ya sharia. Usidanganywe na stop order wewe tafuta pa kulala kwanza kabla tinga halijajazwa mafuta
 
Time and tide wait for no man... But when your time is up you will have to go
Forever missed Mango garden kinondoni

View attachment 616848View attachment 616849
Aisee sasa itabaki tu simulizi kuwa hapa alitamba Mzee wa Farasi,hapa ndio alipokuwa anatamba Mzee wa Yuro,hapa ndio alikuwa anatamba Baba Diana,Hapa ndio palikuwa anatamba Aisha Madinda,hapa ndio ilikuwa Laki si Pesa,hapa ndio UKIMWI ulikuwa unagawiwa bure,hapa ndio rapa teja(yupo kwa malkia sasa anakula bata) alikuwa akitamba huku akiwa njwii.
Sijui vibaka wa mango watamkwapua nani sasa.Da ila kweli hakuna marefu yasiyo na ncha Mango garden pamoja na kuwa kisiwa cha burudani lakini pia kilikiwa kijiwe cha watoto wa mjini,dili za mamilioni zilitengenezwa hapo huku watu wakienjoy mauno ya akina Aisha.
 
nilipoteza bahasha yenye shati langu zuri sana nililonunua kwa machinga nahisi nililiacha mezani hapo Mango.
Siku hiyo nilianzia matingas tabata kudadake!
RIP MANGO
 
Akina mama wa tanga shika ungo!!
Haya anza kutwanga sasa...
Ale twanga twanga ehh
Pepeta pepeta...

Adios!!!!.
 
Back
Top Bottom