...IPO wapi tafadhal I mean DSM sehemu gan
Kindondoni studioIPO wapi tafadhal I mean DSM sehemu gan
Masha alikuwa kahamishia ofisi Rose Garden sio Mango.Kijiwe cha waziri wa mambo ya ndani wa zamani
Ccm wanavunja wenyeweSheria, kanuni na taratibu kwenye mabonde na hifadhi ya barabara'road reserve' haijawahi kumuacha salama!
Kinondon,barabara ya Mwinyjuma kama unaelekea Mwananyamala inatazamana na UHURU PEAK BARIPO wapi tafadhal I mean DSM sehemu gan
Bado ipo,maana ipo upande wa pili inaangaliana na Mango,kuna SHINA LA CCMMasikini " HOME ALONE CAMP "
Hapana.Kindondoni studio
Ulivyoiandika ni as if watu wa Tanroads wamefanya yao kumbe ni mmiliki (uvccm) kaamua kuvunja ili ajenge kitu kingine ila mpangaji anapiga kelele!Safari hii itaeleweka tu. Yangu macho
![]()
![]()
Mwezi wa tisa walitaka kubomoa, ila uongozi wa Mango Garden ukapeleka shauri mahakami ukihitaji kulipwa fidia na Umoja wa Vijana wa CCM kabla ukumbi haujavunjwa.
Inasemekana UVCCM wanataka kuweka vitega uchumi vyao.