Bomoa bomoa Dar: Bar ya Mango Garden imekwenda na maji

Bomoa bomoa Dar: Bar ya Mango Garden imekwenda na maji

Huyo mmiliki lazima atakuwa aligundulika na virusi vya upinzani. Awamu ya magu haiwezi kukuacha salama ukiwa diagnosed kuwa una hivo virusi.
 
Sasa kwani pale mita 15, 30, 60, 90, au 120 wadau zipi zilikuwa zinafaa kwa Mango Garden kupata hiyo dhoruba au pale alikuwa analiongoza Shimboni na Mkate nn?
 
Watu wanatoka povu uali kuwa hapa ilikuwa kitega uchumi cha UVCCM. Nyumbani kwa bendi ya Vijana jazz. Wameanza kubomoa kwa nyundo toka Sept sasa wanamalizia tu. Kwanini isiwe kinaoteshwa kitu kingine?
 
Huyo mmiliki lazima atakuwa aligundulika na virusi vya upinzani. Awamu ya magu haiwezi kukuacha salama ukiwa diagnosed kuwa una hivo virusi.
[emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3] [emoji3]
 
RIP Aisha mbegu, RIP Halima white, RIP Hamis Amigolas, RIP Diana Astonvilla
Daah. Nilisahau kuwa na safu ya wanenguaji nayo ilipata misiba kadhaa plus Amigo...
Wapi Twanga Pepeta ya Watanzania!
 
Back
Top Bottom