FairPlayer
JF-Expert Member
- Feb 27, 2006
- 4,145
- 733
Magistrates are not demi-gods! And in Tanzania, they are corrupt! Ripoti ya Warioba iliweka wazi kwamba hili ni tatizo kubwa, na pia alikiri baadaye kwamba halijafanyiwa kazi! Fatma Karume alichofanya ni kuchallenge the system. Naomba niulize mnaotetea kwamba alimvunjia heshima hakimu, heshima iko wapi kama anaomba rushwa?! Ni kama traffic police! Unafikiri ni mara ngapi polisi akitaka kusimamisha magari kwa visingizio, watu huwapuuza!? Nimeshuhudia kwa macho yangu mara nyingi tu madereva wanapita na kuwapuuza! Na si 'watoto wa vigogo' wanaofanya hivyo! Tumechoka kuogopana! Wao wanaotakiwa kuenforce the law hawafuati sheria, alafu wanategemea tuwaheshimu! No way!
Anika dada Fatma! Na utupe taarifa zaidi. Naomba mtu a-post article iliyotoka jana katika gazeti la majira.
Ndugu, Umesoma hii thread toka mwanzo au umesoma mwisho na kutoa hukumu?!? huyo hakimu aliefanyiwa "fujo" hakuwa amedai rushwa., ningeshauri in future usome thread nzima kabla ya kuuliza/kucomment.
Ushauri wa bure tu ndungu yangu mtanganyika/mdanganyika mwenzangu.