Bilionea azikwa na hammer lake kaburini

Bilionea azikwa na hammer lake kaburini

Me nilidhani ni bilionea AnnaTibaijuka amekufa kwa mshtuko!!

Aaa...!? acheni hizo jamani Anna ni binti aliyepiga kitabu na kika-respond, ni miongoni mwa watu muhimu kabisa hapa nchini.
 
1507106_10152501271864135_7997793661694490714_n.jpg
 
10151395_10152501272429135_5548924171051457722_n.jpg


Tajiri Mmoja nchini Nigeria Amezikwa na Gari lake la Hammer kazi kweli ipo hapo... Je Halita ibiwa na wajanja?
 
Kuna watu wana kufuru dah inasikitisha!ulikuja mtupu na itaondoka mtupu,mali zako,pesa zako,magari yako,majumba yako na anasa nyingenezo zote za dunia utaziacha!Hapo wajanja watakuja wachukue hilo hummer ye ataishia hukohuko udongoni!shaa
 
Kuna watu wana kufuru dah inasikitisha!ulikuja mtupu na itaondoka mtupu,mali zako,pesa zako,magari yako,majumba yako na anasa nyingenezo zote za dunia utaziacha!Hapo wajanja watakuja wachukue hilo hummer ye ataishia hukohuko udongoni!shaa
Ameamuwa kutoa naye Rushwa ya Gari ili asipate kuadhibiwa gorgeousmimi

Kazi kweli kweli!!!!
Huyu Tajiri kaamuwa kumuhonga rushwa ya Gari Malaika wa Adhabu wa Makaburini ili asipate adhabu ya kaburini NAPITA
 
Last edited by a moderator:
Kuna watu hamnazo kweli... Ingekuwa bongo yaan isingemaliza 24hrs!
 
Kwahiyo mtu akizikwa kwenye mkeka na kaniki ndio hafuati masharti ya mganga/
Hata wewe waweza kusema uzikwe na high-heels zako uzipendazo, au taiti yako kipenzi unayopendelea kuivaa mara kwa mara.... ahaahahaa..natania tu.

ha ha ha kuzikwa na gari sio kitu cha kawaida hicho. ukizikwa na mkeka au kaniki ni kitu cha kawaida kilichozoeleka lakini gari tena la kifahari kama hilo ni ufisadi kwa kweli si bora useme liuzwe hizo hela wapewa watu wasiojiweza angalau utapunguziwa makosa yako kiduchu
 
ajabu na hoao wanaotekeleza hilo wachunguzwe akili zao maana kwa mwenye akili awezi kufanya hivyo dunia imekaribia kufika mwisho
 
Back
Top Bottom