Bilionea azikwa na hammer lake kaburini

Bilionea azikwa na hammer lake kaburini

MeinKempf

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2013
Posts
11,092
Reaction score
7,236
Ama kweli Duniani kuna mambo, Ukistaajabu ya Mussa utayaona ya Filauni, Huko nchini Nigeria Tajiri mmoja maarufu amezikwa akiwa ndani ya gari lake la kifahari aina ya Hummer, kama inavyoonekana pichani gari hilo likishuhswa kaburini kama inavyokuwa kawaida kushusha Jeneza kaburini muda unapowadia.

KIGO.jpg


KIGOGO.jpg
 
watafukua tu wajanja... hata waweke cement iliyotengenezwa mars,
watu na imani zao za ovyo, mtu akifa wekeni awe mbolea energy irudi udongoni, mengine yote ubabaishaji tu
 
Hiyo ingekuwa Bongo watu wakitawanyika tu, wazee wadili wanatinga na kijiko/gari la mizoga wanafanya yao...
 
Me nilidhani ni bilionea AnnaTibaijuka amekufa kwa mshtuko!!
 
ngoja watoto wa mbw... wataenda kulifukua hilo kaburi..wachukue hammer hiyo
ktk miaka ya 90 huko mwananyamala jamaa walimzika baharia na macheni ya dhahabu na suti ahh uusiku masela walimfukuaaa wakalaaamba kila kitu.....usicheze na watu
 
Kuna wishes nyingine za marehemu watarajiwa kusema kweli hazitekelezeki lol..
 
serikali imekubali upuuzi huo au wanamzika kwenye eneo lake
 
Ama kweli Duniani kuna mambo, Ukistaajabu ya Mussa utayaona ya Filauni, Huko nchini Nigeria Tajiri mmoja maarufu amezikwa akiwa ndani ya gari lake la kifahari aina ya Hummer, kama inavyoonekana pichani gari hilo likishuhswa kaburini kama inavyokuwa kawaida kushusha Jeneza kaburini muda unapowadia.

Hiyo ni movie. nimeiona
 
Tena hata hilo hammar halitachinjwa! Litatoka na moto wake kwa heshima zote. Break ya kwanza ka wash kwa kido
 
Back
Top Bottom