Bilionea azikwa na hammer lake kaburini

Bilionea azikwa na hammer lake kaburini

Nidhani BILLIONEA MTEI wa DOM aliyepata ajari juzi.

Ahaaa... bongo siku hizi hadi wamiliki Lodge tu nao ni mabilionea.....ama kweli hata muuza nyanya na vitunguu wa Ilula na kilolo naye aweza kuwa bilionea.
 
Le Temboz Le Mutuz atazikwa na ile noah yake

Ataenea kweli ? nadhani baadhi ya viungo vyake vinaweza tokelezea kwa nje , kwani Noah haitomtosha kabisa.
 
Tena inawezekana hata mafuta wamejaza Full-tank kabla ya kumzika nallo...Hizi ni mbwembwe zilizopitiliza!!

Wamefanya na malipo ya TRA ya nigeria, service na bima ya maisha wameikatia kabisa ili kuondoa longo longo .
 
Waongo hao ndugu wanakuja lifukua, watu wakiondoka unafikiri watafuata upuzi wa marehemu wanajua hasikii, haoni na wala harudi, ngojeeni mtaliona barabarani.
 
Alitoa wosia kuwa akifa azikwe na hammer yake
 

Attachments

  • 1417519939574.jpg
    1417519939574.jpg
    23.2 KB · Views: 400
  • 1417519952493.jpg
    1417519952493.jpg
    19.5 KB · Views: 374
litakuwa la kichawi acha tu azikwe nalo masharti ya mganga

Kwahiyo mtu akizikwa kwenye mkeka na kaniki ndio hafuati masharti ya mganga/
Hata wewe waweza kusema uzikwe na high-heels zako uzipendazo, au taiti yako kipenzi unayopendelea kuivaa mara kwa mara.... ahaahahaa..natania tu.
 
Waongo hao ndugu wanakuja lifukua, watu wakiondoka unafikiri watafuata upuzi wa marehemu wanajua hasikii, haoni na wala harudi, ngojeeni mtaliona barabarani.

Labda la kuchorwa mkuu...au ndo kusema wataenda na majembe action na magari yao ya break down.
 
Wangetoa engine wamwachie aende na bod

Watoe ya kazi gani wakati mwenye nalo anataka kwenda nalo gari lake......wabongo bana kwa kupenda kutengua wosia wa marehemu hawajambo.
 
Back
Top Bottom