Bilionea azikwa na hammer lake kaburini

Bilionea azikwa na hammer lake kaburini

Ama kweli Duniani kuna mambo, Ukistaajabu ya Mussa utayaona ya Filauni, Huko nchini Nigeria Tajiri mmoja maarufu amezikwa akiwa ndani ya gari lake la kifahari aina ya Hummer, kama inavyoonekana pichani gari hilo likishuhswa kaburini kama inavyokuwa kawaida kushusha Jeneza kaburini muda unapowadia.

Sidhani, billionea hawezi kuzikwa na watoto wamezunguka kaburi. nadhani hii picha ni ya kughushi
 
Ama kweli Duniani kuna mambo, Ukistaajabu ya Mussa utayaona ya Filauni, Huko nchini Nigeria Tajiri mmoja maarufu amezikwa akiwa ndani ya gari lake la kifahari aina ya Hummer, kama inavyoonekana pichani gari hilo likishuhswa kaburini kama inavyokuwa kawaida kushusha Jeneza kaburini muda unapowadia.
Amazikwa na hilo Hummer lake, so what?!

Inaelekea hao waombolezaji walimzika na hilo Hummer lake, kwa kutekeleza wosia alioundika huyo Marehemu.

Lakini ambalo hakulijua huyo marehemu,ni kuwa hilo Hummer lake litabaki hapo udongoni na mifupa yake tu.

Roho yake tayari Mungu keshaitwaa na keshaiweka sehemu inayostahili.

Aidha iwe mbinguni ahera, kama alitenda matendo mema duniani,au mbinguni motoni,kama utajiri wake aliupata kwa design ya 'kiescrow escrow'

Akibahatika kuwa mbinguni ahera, huko kuna vyombo vya kusafiria babu kubwa, ambapo hiyo Hummer yake huko wanaiona kama baisikeli ya miti!

Na huko kwenye bwawa la moto jehanum, ambako watu watakuwa wanalia na kusaga meno, huko hakuna chombo chochote cha usafiri, kiasi ambacho mtu akibahatika kuletewa baisikeli tu, ataona kama kaletewa bonge la Hummer!
 
HUU MCHEZO HAUITAJI HASIRA JAMAA KAZIKWA NA HAMMER LAKE!!!.jpg
HUU MCHEZO HAUITAJI HASIRA JAMAA KAZIKWA NA HAMMER LAKE.jpg
HUU MCHEZO HAUITAJI HASIRA JAMAA KAZIKWA NA HAMMER LAKE!!.jpg


HII NI KUFURU SANA HUYU MAREHEMU ALIVYOFANYA.
 
Nchi gani hiyo? km ni hapa Tz dadadeki.....!!!! watu wataifukua tuu hata km wataweka walinzi
 
Mkuu MziziMkavu mbona hayo matairi ni vipara kabisa? Hivi injini imo humo?

Eeehe, utaajiri huo. Sio sisi tunaotolea hela zetu chooni.
 
Aiseee minakuja na team yangu tunalifukua tunatoa maiti puliza air freshener kutoa harufuu kisha tunasepa nalo
 
Hiyo ni movie. Not real. Imechezwa nchini Nigeria
 
Me nilidhani ni bilionea AnnaTibaijuka amekufa kwa mshtuko!!

Comrade, jihadhari na comments za aina hii...Profesa Anna Tibaijuka bado yuko hai, halafu ni mama mwenye heshima zake...usimtakie kifo mwenzio, huo siyo ubinadamu kabisa...Sheria ya mtandao ipo na wako watu wako mahakamani kwa kauli zilizofanana na kauli yako..Why can't you people learn? Ni jambo baya sana kumtakia kifo mwenzako... Dakika moja au mbili mtandaoni inaweza ikaharibu maisha yako milele...Kwa heshima kubwa kwako nakuomba ufute kauli yako kumhusu mama Anna Tibaijuka...
 
Amezidi kujiongezea ugumu wa kuingia mbinguni maana anaona kuliacha liuzwe angalau hela waambulie watoto yatima,masikini na wajane kaamua azikwe nalo.
 
Kibongo bongo kuna baadhi ya maeneo kma mtu alikua mchawi sana anazikwa na vitu vyake so uwezi jua ktk ili lmda it's the same case.
 
ngoja watoto wa mbw... wataenda kulifukua hilo kaburi..wachukue hammer hiyo
ktk miaka ya 90 huko mwananyamala jamaa walimzika baharia na macheni ya dhahabu na suti ahh uusiku masela walimfukuaaa wakalaaamba kila kitu.....usicheze na watu
kufukua gari haitawezekana,utaliendeshea wapi?tofauti na cheni ambayo mtu anaweza kuivaa bila kugundulika.
 
Back
Top Bottom