Bilicanas imarisheni ulinzi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Bilicanas imarisheni ulinzi

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Mwita25, Sep 21, 2011.

  1. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #1
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Ijumaa iliyopita niliamua kuwatembelea baada ya kusikia sifa zenu. Kwa kweli nilichokutana nacho ni matatizo ya hali ya juu. Baada ya kupiga ndovu nane niliamua kujipumzisha counter na kupitiwa na usingizi. Baada ya kuamka nilijikuta sina laki nane zangu, sina saaa na blackberry yangu ikawa imenitoka. Kama mnataka kupata wateja basi jaribuni kuimarisha ulinzi, vinginevyo mtapoteza wateja wenu hivihivi
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Sep 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 22,481
    Likes Received: 5,861
    Trophy Points: 280
    Unakunywa pombe zote hizo halafu unataka ulindwe.......next time kanywe hivyo mabibo uone utapoteza nini..halafu hizo mali ulizotaja zinaonyesha ulimbukeni wako
     
  3. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #3
    Sep 21, 2011
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,521
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Utatembeaje na hard cash laki nane night club? za nini??
    Huwezi hata kumanage unywaji wako? Unakunywa na kulala baa !!
     
  4. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #4
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Lakini nimeshafungua kesi tayari. Hivi sheria inasemaje juu ya mtu kuibiwa club?
     
  5. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #5
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 615
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 35
    inaonekana hujakua,limbukeni,mshamba na unatafuta sababu uingiliwe kinyume na maumbile usingizie pombe!
     
  6. K

    KABAZI JF-Expert Member

    #6
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 19, 2010
    Messages: 303
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Chonde Chonde Ulevi Noma!!!!!!!!!
     
  7. c

    carefree JF-Expert Member

    #7
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    umejisachi vizuri hawajakujeruhi masaburi ?Lol
     
  8. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #8
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mwita, hebu acha kuanzisha thread za kitoto hapa!
    Utatukanwa halafu useme cdm wamekutukana.
    Stop this nonsense!
     
  9. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #9
    Sep 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,402
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    Pole sana ila umehakikisha vizuri kama hakuna kitu kingine wamechukua?
    Next time usibebe hela nyingi hivyo...uambatane na mwenzio ili aweze kukulinda...
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Sep 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    tehetehe uliyataka mwenyewe baba!
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,919
    Likes Received: 220
    Trophy Points: 160
    Mkuu kwani hiyo kesi umeifungua kwa mujibu wa sheria ipi?
     
  12. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #12
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    sheria ya wizi na ubakaji
     
  13. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #13
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mkuu nimekufuatilia muda mrefu sana kwa kuniita sijui Mwita mara oooh Mwita25, mimi sijaelewa bado haya majina umeyatoa wapi lakini nimesharipoti tabia yako kwa mods.
     
  14. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #14
    Sep 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    unalewa hadi kuzima kwanini usiibiwe???
     
  15. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #15
    Sep 21, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,741
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Huwezi kumshitaki mtu utathibitisha vipi uliingia na hivyo vitu ? ulionyesha mlangoni ? tena una bahati kuna vijana pale wangedai we ndugu yao wanakupeleka nyumbani baada ya kukunukisha madawa ya kulevya,na kuishia kukuoa bila mahari wala sherehe.
     
  16. Radhia Sweety

    Radhia Sweety JF-Expert Member

    #16
    Sep 21, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 4,448
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    Samahanini wakuu mtoa mada ameshakula ban. Bwana alitoa na bwana ametwaa jina lake libarikiwe. Amen
     
  17. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #17
    Sep 21, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,147
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaaa!!
    Nilimwambia huyu nyonyo!
    Haya sasa! Ndugu yake ritz bado?
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    teh teh ulev kwel noma
     
  19. A

    Articulator Senior Member

    #19
    Sep 21, 2011
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 121
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    huyu jamaa amedhihirisha jinsi gani alivyo limbukeni wa mawazo kwa kupost thread isiyo na tija.
     
  20. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #20
    Sep 21, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    sheria inasema ulipoingia club ulikuwa na buku tatu na nokia ya tochi bila kusahau ulikuwa tayari umeshalewa kibuku na ulivuta bangi ambayo ilikupelekea kuona nokia ya tochi kuwa blackberry na buku tatu kuwa laki nane!
     
Loading...