Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Kufunga tu ndoa ni vita, let alone kuishi kwenye ndoa. Bw Joseph anaweza akamlaumu na kumchukia sana huyo binti, but mwisho wa siku ukute binti hata yeye mwenyewe haelewi kilichomfanya akakimbia. Ajipe tu muda, Mungu atamfunulia ni kwa nini binti amemkimbia na ashukuru kwa yote pia coz kama ni adhabu naamini hakuna adhabu tamu kama za Mungu

Kuna mahusiano tunapitiaga but kumbe nyuma tumeacha visasi. Kuna watu ukiwaacha/ mkiachana hawakubali hata kama kosa ni la kwao. Anakwambia kabisa "hutooa/kuolewa na mwanamke/mwanaume mwingine apart from mimi. .. au hata asikwambie ila kila utakayekuwa naye na ikikaribia tu muda wa harusi kama hajakukimbia ghafla basi atakufa. Ni better ukawa unajiombea Mungu akuepushe na hivyo visasi.

Umewafungua macho kina Joseph wengi humu jukwaani kimya kimya ingawa wengine
watajifanya kukandia mtizamo wako...ila umegusa wengi.
kudos kwako mkuu Heaven sent
 
Last edited by a moderator:
ahaaaa,,.....kwahiyo mkuu mke mtarajiwa watu
wamuunge extreme ya mtandao pendwa..??

Kwa maana hakuna namna nyingine akizingua na yeye azinguliwe FIESTA kwenda mbele kama hampendi na akamdhalilisha hivyo hafai tena kuwa mke tena apigwe FIESTA MOJA MATATA mpaka ajute.
 
Ishu kama hii ilishatokea Arusha wote walimu, mwalim wa kike akawa anatoka na mjeda, siku ya ndoa mwanamke haonekani kumbe kasepa na mjeda ilikuwa hatari.
 
Kwa maana hakuna namna nyingine akizingua na yeye azinguliwe FIESTA kwenda mbele kama hampendi na akamdhalilisha hivyo hafai tena kuwa mke tena apigwe FIESTA MOJA MATATA mpaka ajute.

ahaaaa....haya bana , ila kumbuka kuwa siku zote
"muosha huoshwa "
 
Ishu kama hii ilishatokea Arusha wote walimu, mwalim wa kike akawa anatoka na mjeda, siku ya ndoa mwanamke haonekani kumbe kasepa na mjeda ilikuwa hatari.

duuuu..kumbe huo ukanda wa kaskazini hako ni ki kamchezo pendwa kenu.
 
namsikitikia maana anawaacha wazazi wake kwenye wakati mkubwa na pia amewatia aibu kubwa mno.

Yote tisa, kumi tuombe awe salama ili aje aueleze umati wa kilichomsukuma kukimbia na mpira kwapani.

Itabidi b'harusi akipatikana jamaa alete mrejesho
 
mambo ya kuruka ukuta mmh..amezoea hayo mambo..
 
sikuwahi kuwaza wala kufikiri kuwa una Imani Haba sana Shemeji. Binadamu hana uwezo wa kupangua Alichokipanga Mungu bhanaa

Hiyo ni imani haba shemeji? Uchawi haupo? Afu hata kama huamini ni best option ni kuomba. Haya mambo yapo kuliko unavyodhani. Na uzee wangu huu nimeyashuhudia mengi magumu. Kuna watu/Vitu vitakavyochelewesha/ kupindisha "hatima yako" ambayo Mungu amekupangia. At the end of the day utafikia pale ambapo Mungu atakuwa amekupangia, but utafika kwa kuchelewa.

Kuna andiko Yoeli 2:25 linasema " nami nitairudisha ile miaka iliyoliwa na nzige, parare, na madumadu na tunutu.... so simama Imara katika imani yako ili yule mwovu asije akakuibia kilicho chako. Utarudishiwa vyote Vilivyo vyako but imagine ile miaka ambayo uliishi kwa tabu kwa kuwa Vilivyo vyako viliibiwa.
 
Dah, nimepata mwanga na mafunzo ya kutosha hapa. Ubarikiwe.

Amen mpendwa, kama wewe ni "me" usijaribu kupromise vibinti vya watu utavioa afu mwishoni unavimwaga kwa kejeli. Wapo watakaokusamehe na wapo watakaodeal na wewe. Ingawa pia wapo tu wenye visasi vya binafsi
 
Michango itarudishwa?

Kama kurudi ni sehemu ambayo itatokana na items kama za picha, video, usafiri, vinywaji, MC kwani hivi utolewa down payment lakini kwenye msosi, salon, hakuna kitu hapo. Ule msosi mwingi wa kwa bwana harusi waliombwa watu na wasiohusika nafikiri wakale.
 
Amen mpendwa, kama wewe ni "me" usijaribu kupromise vibinti vya watu utavioa afu mwishoni unavimwaga kwa kejeli. Wapo watakaokusamehe na wapo watakaodeal na wewe. Ingawa pia wapo tu wenye visasi vya binafsi

Me ni wakiumeni mkuu, hizo promise huwa zinakiwepo kulingana na level ya mahusiano inapofikia...ila chemistry inaweza kuleta utata mbeleni.

Just to say a few.... Kuna points nimeziona, but its too late..
 
Me ni wakiumeni mkuu, hizo promise huwa zinakiwepo kulingana na level ya mahusiano inapofikia...ila chemistry inaweza kuleta utata mbeleni.

Just to say a few.... Kuna points nimeziona, but its too late..
Better late than never

Hizo situation wote tunakutana nazo. Kuna mtu mnakuwa na malengo naye kabisa but mbeleni inakuja kuwa tofauti, mnaachana tu kiroho safi. Me naongelea wale ndugu zangu ana wasichana 6 afu wote wana engagement rings zake na anawahaidi ndoa, mtu unakuja kushtukia kapost tu wedding pictures zake. Not raiti aisee
 
who told u that she was abducted..?
If she was kidnapped , Y ..she did int ask
for help from her fellows...??

Inasemwa alienda maliwatoni na Matron, akamtuma matron kanga kule saluni

matron alipomrudia akamkosa
 
Back
Top Bottom