Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Bibi harusi atoroka saa chache kabla ya ndoa huko Moshi-Kilimanjaro

Na akipatikana ikajulikana amefanya kusudi.jamaa awaite hata wahuni wamuhoneymoon tu.

ahaaaa,,.....kwahiyo mkuu mke mtarajiwa watu
wamuunge extreme ya mtandao pendwa..??
 
Huyu Bw.Harusi ni mkurupukaji kama POMBE, inawezekana hakujipanga vizuri na huyu msomi aliyeruka ukuta!

ahaaa...sasa kakurupuka vipi kama hadi kanisani walifika kuandikisha
ndoa na send off ilifanyika ya kufana kabisa mkuu...??
 
tubadilike wapi tena?

kwa kuacha vitendo vya kuruka ukuta wa choo na
kutokomea kusikojulikana wakati kila kitu kiko
kwenye mstari...au alizimua kwanza ile mbege isiyo
na sukarai sukari...??
 
Huwezi kujua mara nyingine dada zetu wako kimitego kupima upepo yawezekana alikuwa na bwn mwingine, aliposikia katangaza ndoa nae akatishia kumharibia, hivyo akaamua kwenda kwake aachane na teacher
 
kwa kuacha vitendo vya kuruka ukuta wa choo na
kutokomea kusikojulikana wakati kila kitu kiko
kwenye mstari...au alizimua kwanza ile mbege isiyo
na sukarai sukari...??

Atakuwa labda labda alikunywa
 
Y'all shouldn't be jumping into conclusions yet. Nobody really knows what happened, but the was to be bride.

Probably yes, but why did bride decided to do so..?
The bride-groom is still perplexed as well as puzzled
by the given incidence.....
Let us wait , time will heal the wound.
 
Aliamua kubadili gia angani kama kamanda Mbowe, chezea wachaga wewe?!

ahaaa....eti kabadili gia angani...
mie naona kabdili gia chooni baada ya kuruka
ukuta mrefu wa chooo....na kutokomea.
 
Probably yes, but why did bride decided to do so..?
The bride-groom is still perplexed as well as puzzled
by the given incidence.....
Let us wait , time will heal the wound.
Who knows...may be she was forced, abducted, or whatever. Til she's found and has talked, it's wise to preserve the opinions.
 
Ni watu wa moshi kilimanjaro tena wakiwa
katika ubora wao....hasa wa kielimu.

kwani si imeandikwa maharusi walikuwa ni wa kilimanjaro? Au umesisitiza kutaka kuonyesha kwamba kitendo hicho hakiwezi kufanyika huko uswahilini kwenu?
 
ahaaa....eti kabadili gia angani...
mie naona kabdili gia chooni baada ya kuruka
ukuta mrefu wa chooo....na kutokomea.

Wapendwa kwa kukurupuka kwenye conclusion ya magazeti ya udaku sio sawa. Jiulize kwanza kilikuwa ni choo cha shimo ambacho hakijapauliwa?! Jerry mjini bado vipo hivi? Magazeti ya Mkenge yasituingize mjini na kujump kwenye conclusion. What if alikuwa kidnapped?
 
Back
Top Bottom