MeinKempf
JF-Expert Member
- Jun 11, 2013
- 11,092
- 7,236
- Thread starter
- #161
Hahaha sielewi huwa yanatukutaje hata. Kuna wanaume wapo smart kwenye extra curricular kiasi kwamba huwezi hata kuhisi kama mpo wengi.kwa hiyo Usishangae sisi wote 6 tukawa tumeshatambulishwa kwa ndugu zake. Ingawa sometimes pia kuna red flags nyingi tu tunazipuuziaga hadi yanatukuta yakutukuta. Na kuna wakati tunajua kabisa tupo wengi, ila tunajidanganya kwamba "I'm his number one" wengine watafuata. Ndo hayo ya dada zako
kwahiyo hata mkigundua dalili bado huendelea kumganda jamaa tu
kama Ruba ..?? Nadhani hapo ndipo mnapo chemka, kwani first impression matter a lot
mie nadhani kuna umuhimu wa kuwa nae karibu ili kumjua kabisa
ili kuepuka kuingizwa choo cha wababu.....
Last edited by a moderator: